Tác giả Chủ đề: Quận 9 - Anh Nghĩa - Khuyết tật bẩm sinh  (Đã xem 13354 lần)

Ngủ rồi phanthihue

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #81 vào: 03-10-2012 16:16:07
Huế  đã  chuyển  tiền  CMTX tháng  cuối  cùng  cho anh nghĩa  , anh  nghĩa  xin cám  ơn  mọi  người  và  các  mạnh  thường  quân  đã  giúp  đỡ anh trong thời  gian qua ,  anh xin  chúc  cả  nhà  nguoitoicuumang  và các  mạnh thường  quân  dồi  dào  sức  khỏe  và  gặp  nhiều  may  mắn  . Huế  gửi ảnh  cho cả  nhà  cùng  xem nha.

Ngủ rồi phanthihue

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #80 vào: 01-10-2012 15:16:19
da, huế  đã  nhận  đủ số tiền  rồi, cám  ơn  bạn  GTG

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #79 vào: 28-09-2012 00:51:59
yugidazai đã viết:
Trích dẫn

@nhóm xác minh: nhờ các bác cập nhật tình hình và xem xét có tiếp tục CMTX a Nghĩa nữa ko ạ :)
Xin cám ơn.

Hôm trước đã tái XM rùi đó Yugi à .Bạn xem ở trên nhé !
Trích dẫn
Do đó nhóm Xm xin đề xuất như sau :
- CMTX : ngưng CMTX
- CMKTX : Sửa lại xe cho anh Nghĩa để anh đi lại giao hàng mỗi ngày vì xe đã hư rùi ( Khoảng chừng dưới 3 triệu ) .

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #78 vào: 27-09-2012 12:07:38
gietthoigian0707 đã viết:
Trích dẫn
Cả nhà:vậy là đã đư 6 tháng như đã đăng ký,GTG xin ngừng CM từ tháng 10/12

@nhóm xác minh: nhờ các bác cập nhật tình hình và xem xét có tiếp tục CMTX a Nghĩa nữa ko ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #77 vào: 27-09-2012 10:05:38
Phanthihue:Hôm 26/09 gietthoigian0707 đã chuyển vào tk của Huế 200k CMTX tháng 9,vậy nhờ bạn xác nhận và chuyển tiếp dùm nhé,cám ơn.
Cả nhà:vậy là đã đư 6 tháng như đã đăng ký,GTG xin ngừng CM từ tháng 10/12

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #76 vào: 21-09-2012 23:54:02
My Darling đã viết:
Trích dẫn
lehung73 đã viết:
Trích dẫn

với xe Trung Quốc đã cũ  của anh mà giá sửa xe gần 3 Triệu nữa thì càng ko hợp lý hơn.Bạn xem lại nhé

Với số tiền CMTX hàng tháng đó thì tạm đủ để anh tiêu dùng sinh hoạt hàng ngày thì lấy đâu ra tiền sửa xe hả bác ???
Mình chỉ nói khoảng dưới 3 triệu nhưng nó không đến chừng đó mà khi nào thực hiện mới biết chi tiết . Nếu được cả nhà đồng ý thì các bác ở SG tìm hiểu dùm . Thân

bác ko đọc kĩ lai bài xác minh ban đầu rùi thì phải.
chúng ta hỗ trợ khoản CMTX cho anh Nghĩa để anh trả nợ và sửa xe,còn khoản tiêu dùng hàng tháng thì đã có nghề làm giỏ hoa của anh.anh sống một mình ,làm ít ăn ít,làm nhiều ăn nhiều.,quan trọng là khoản nợ anh mua máy còn thiếu người ta và hỗ trợ thêm khoản sửa xe ,bác vào đọc kĩ lai từ đầu nhé.
lehung  nêu lai đề xuất ban  đầu khi CMTX cho anh và đề xuất hiện tai của bác để thấy rẳng đang lặp lại cùng một muc đích sau 6 tháng mà thôi.
chúng ta cùng góp ý để đề xuất đó hợp lý hơn.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #75 vào: 21-09-2012 23:48:43
lehung73 đã viết:
Trích dẫn

với xe Trung Quốc đã cũ  của anh mà giá sửa xe gần 3 Triệu nữa thì càng ko hợp lý hơn.Bạn xem lại nhé

Với số tiền CMTX hàng tháng đó thì tạm đủ để anh tiêu dùng sinh hoạt hàng ngày thì lấy đâu ra tiền sửa xe hả bác ???
Mình chỉ nói khoảng dưới 3 triệu nhưng nó không đến chừng đó mà khi nào thực hiện mới biết chi tiết . Nếu được cả nhà đồng ý thì các bác ở SG tìm hiểu dùm . Thân

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #74 vào: 21-09-2012 23:42:29
@My darling
Mức CMTX cho anh Nghĩa đến tháng 9 này là tháng cuối cùng và lần thăm lai vừa rồi lehung cùng các bạn đã đồng ý đề xuất ngừng CMTX khi hết 6 tháng ,lehung đã từng tư vấn thêm cho anh bán vé số khi ít hàng thời gian rãnh rỗi nhưng do anh chưa bước qua đc tự trong của mình nên ko chiu đi bán.

Khoản tiền CMTX cho anh mà nhóm XM đề xuất ban đầu trong đó gồm tiền trả nợ 1t5 và tiền sửa xe 1t5 rùi nhé bạn(500k/6 tháng ).Tuy nhiên do anh ko chiu sửa xe và dùng tiền vào mục đích khác.Vì anh bảo xe còn chạy đc.nếu bây giờ bạn kêu gọi  tiếp tục sửa xe cho anh thì ko hợp lý

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #73 vào: 21-09-2012 23:00:17
Hôm vừa rùi mình và bác mottamlong đã ghé thăm anh Nghĩa và tái XM luôn . Mỗi ngày anh Nghĩa làm được khoảng 50 cái giỏ hoa nhỏ mà dạo này vẫn ít nơi nhận hàng nhưng cũng tạm đủ sinh hoạt qua ngày .
Riêng chiếc xe máy ba bánh của anh cũng hư 1 số phụ tùng rùi .
Do đó nhóm Xm xin đề xuất như sau :
- CMTX : ngưng CMTX
 - CMKTX : Sửa lại xe cho anh Nghĩa để anh đi lại giao hàng  mỗi ngày vì xe đã hư rùi ( Khoảng chừng dưới 3 triệu ) .

Sau đây là hình ảnh :

Mong cả  nhà cùng chung tay giúp đỡ cho anh Nghĩa ạ !!!

Ngủ rồi phanthihue

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #72 vào: 02-09-2012 12:06:19
xin thông  báo với cả  nhà là  huế  đã  chuyển  tiền  CMTX tháng  8  cho  anh  nghĩa  rồi.Vậy  là  còn tháng  cuối  cùng  là  tháng  9  nữa  thôi.huế  post  ảnh  lên  để  cả  nhà  cùng  xem  nha.
chúc  cả  nhà  cuối tuần  vui  vẻ  và  nghỉ  lễ  thoải  mái

Ngủ rồi phanthihue

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #71 vào: 07-08-2012 19:22:39
may quá  thử  mấy  lần  , cuối cùng  cũng  up được  hình

Ngủ rồi phanthihue

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #70 vào: 07-08-2012 19:19:05
sao huế  ko gửi anh được,cứ  post  hình  lên là  bị thông  báo , huế đã  làm  kích thước ảnh nhỏ  lại  rồi mà  vẫn  ko  up lên  được, là sao  ta?

Ngủ rồi phanthihue

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #69 vào: 07-08-2012 19:10:11
huế  đã trao  tiền CMTX tháng  7  cho anh  nghĩa là  500k, công  viêc  làm giỏ  hoa  của anh  mấy tháng  nay rất chậm  vì ko có ai  đặt  làm  hết, anh  nghĩa  gửi  lời cám  ơn  đến  cả nhà.
huế có chụp ảnh  khi trao  tiền ,  bây  giờ huế  post lên  để cả nhà cùng xem  nha

Ngủ rồi traithuongyeuthuong

Trả lời #68 vào: 03-08-2012 15:17:34
Hi. Lâu lắm rồi do bận 1 số công chuyện riêng nên traithuong ko ghé vô dd mình được. Bữa nay ghé vô thấy rôm rả và vui vẻ wa ta.hihi.
Cảm ơn a lehung, phale và chị phanthihue nhé.
Chị Hue trung chuyển CMTX a Nghĩa dùm e nhà.hi
Chúc c luôn vui và khỏe
Chúc Cả nhà mình cuối tuần vui vẻ nhé :kiss:  :kiss:  :kiss:

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #67 vào: 02-08-2012 06:04:11
Phanthihue:Hôm qua 01/08 gietthoigian0707 đã chuyển 400k CMTX tháng 7 và 8 vào tk của bạn,bạn ktra và chuyển tiếp giúp GTG nhé,cám ơn bạn!