Tác giả Chủ đề: Cần Nhân Sự Giúp Cho Nồi Cháo Tình Thương  (Đã xem 2149 lần)

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #2 vào: 10-01-2011 03:32:31
Xlpl cũng xin nói thêm một ít thông tin. về Nồi Cháo Tình Thương dành cho Các Cụ Già bất hạnh tại Chùa Lâm Quang này.
Vào ngày thứ sáu 07.01.2011 vừa qua. các TV trong DĐ do Chị Hkfami & YThy làm trưởng (Đàn) cũng có buổi nấu Cháo tại Chùa Lâm Quang này.phục vụ cho các Cụ dùng. vào xem thêm hình ảnh  ở đây
Riêng nồi cháo của các bạn bên CMTL nấu phục vụ cho các Cụ dùng vào chiều chủ nhật hàng tuần. trong đó cũng có các TV Tích Cực ở DĐ NTCM phục vụ và đóng góp tài chính ủng hộ cho nồi cháo làm ấm lòng cho các Cụ trong ngôi Chùa Lâm Quang này.
nếu các Bạn có thời gian.xin hãy tham gia giúp 1 tay, cho nồi cháo được thơm ngon hơn để các Cụ dùng cho ngon miệng. thanks All

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #1 vào: 09-01-2011 23:37:32
Cần Nhân Sự Giúp Cho Nồi Cháo Tình Thương. Tại Chùa Lâm Quang Quận 8 Sài Gòn

Thoanguyen Viết:

Nhà mình ơi, em xin lỗi vì spam nhé
Hiện tại nhóm www.chungmottamlong.com mới khởi động Nồi Cháo tình thương này được 06 buổi. Rất cần nhân sự vào các buổi chiều chủ nhật (từ 13h00 đến 17h00) tại chùa Lâm Quang - đường Bến Bình Đông - P14 - Quận 8 - nấu và phát cháo tại chùa cho hơn 100 Cụ Già ở đó.
Em mạo muội về nồi cháo nhà mình hô hào nhân sự cho nồi cháo tình thương . Rất mong các anh chị và các bạn tham gia giúp đỡ.
Chân thành cảm ơn nhiều!  

Link nồi cháo tình thương đây nhé!
http://chungmottamlong.com/diendan/showthread.php?t=3302
PS: Xlpl giúp Thoanguyen chuyển bài này sang đây