Tác giả Chủ đề: TP Thái Bình (Vũ Phúc) - Ông Cam - Thương binh nghèo, bệnh tật  (Đã xem 6290 lần)

Ngủ rồi maitan97

Em cảm ơn cả nhà

Em đã nhận được số tiền giúp đỡ bác Cam từ diễn đàn

Thật vui khi bác đã khỏe mạnh

Thân mến

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trích dẫn của: \"maitan97\" post=108503
...
Số tiền thanh toán cho Cụ là 2.160.000. Xin BQT xem xét và chuyển lại cho maitan nhé..
...  

@Thocon : Em xuất quỹ chuyển đến Maitan97 2,169,000đ tiền hỗ trợ việc điều trị bệnh của bác Cam trong thời gian vừa qua dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Sẻ Chia

Chào cả nhà.

Cho tới thời điểm hiện tại chưa có bạn nào chung tay giúp trường hợp của Bác Cam.

Sẻ chia xin đề xuất tổ Điều Phối xuất tiền Quỹ để giúp trường hợp của Bác Cam trong thời gian điều trị bệnh vừa qua.  

Thân.

Ngủ rồi maitan97

Bác đã gửi lời cảm ơn diễn đàn. Mong mọi người cùng chia sẻ.  Em cảm ơn  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trích dẫn của: \"maitan97\" post=108503
...
Số tiền thanh toán cho Cụ là 2.160.000. Xin BQT xem xét và chuyển lại cho maitan nhé. Phạm Thi Thanh Mai 0011000765419 VCB
...

Có bạn nào chung tay hỗ trợ chi phí điều trị cho bác Cam thì đăng ký dùm nhé !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi maitan97

Mến gửi cả nhà
Hôm nay bác Cam đã được ra viện. Khỏe mạnh. Bạn Bích đã giúp nhóm thanh toán viện phí và mua thuốc cho ông. Bạn cũng thay mặt diễn đàn chúc oibg mạnh khỏe.  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]  Số tiền thanh toán cho Cụ là 2.160.000. Xin BQT xem xét và chuyển lại cho maitan nhé. Phạm Thi Thanh Mai 0011000765419 VCB
Mến yêu cả nhà  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi Sẻ Chia

Chào cả nhà!

Cảm ơn maitan97 đã làm cầu nối tới mọi người giúp cho Bác Cam có đủ điều kiện được lên phẫu thuật Thành công tốt đẹp,

đây cũng là tin vui cho cả nhà. Chúc maitan97 năm mới cùng gia đình an lành hạnh phúc.

Thân!

Ngủ rồi maitan97

Cả nhà thân mến
Bác Cam đã được phẫu thuật thành công ngày 2/1  và đã tỉnh táo . Bạn của maitan tại BV Đk Thái Bình ngay sau khi bác mổ đã đến thăm và trao phần quà 1000 K của anh 6X giúp bác trang trải chi phí khi nằm viện - bác đã có thể nói được và gọi điện cho maitan bày tỏ lòng cảm ơn  (hic nhưng maitan k nghe được nói gì chỉ nghe tiềng khóc )
Mong bác mau hồi phục để có thể tiếp tục chặng đường của mình

Yêu thương đong đầy

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Cảm ơn Maitan97 đã tận dung tất cả những hiểu biết và mối quan hệ của mình để tạo điều kiện tốt nhất cho việc điều trị bệnh của bác Cam !

Cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi Sẻ Chia

Chào cả nhà.

Cảm ơn maitan97 đã cập nhật bệnh tình của bác Cam cho cả nhà cùng nắm được.

Thân.

Ngủ rồi maitan97

Xin chào cả nhà
Hôm nay bác Cam đã nhập viện ĐK tỉnh khoa nội tiết . Được sự giúp đỡ của bạn bè BS Minh và chị Bích. Bác Cam đã được bảo lãnh nhập viện và chưa phải nộp tiền đặt cọc. Hy vọng bệnh tình của bác tiến triển tốt. Maitan đã thống nhất với anh Sáu. Sau khi bác hoàn thành đợt điều trị tại viện. Chị Bích sẽ thay mặt nhóm  thanh toán viện phí cho bác nếu có phát sinh ( bác có thẻ BH và thương binh). Em sẽ cập nhật kho có tin mới ạ. Cảm ơn cả nhà

Ngủ rồi Sẻ Chia

Chào cả nhà.

Cảm ơn maitan97 đã cập nhật bệnh tình của Ông cho cả nhà cùng nắm được.

Thân.

Ngủ rồi maitan97

Thân gửi cả nhà
Hôm nay maitan và rau sach đẫ đến đưa bác đi BV . Chờ lấy kqxn và trao đổi với bs. Bệnh của bác Cam cần can thiệp từ tuyến tỉnh và họ đã đồng ý chuyển BHYT lên bv tỉnh. Thứ hai bác nhập viện. Có lẽ chưa mổ ngay được mà phải chữa vết loét cho đắp thuốc đã. Maitan đã thanh toán và đưa thêm cho bác 250 k khoản XN đầu tiên cùng đv bác yên tâm chữa bệnh . Thứ hai lên BV tỉnh maitan sẽ nhờ bạn của mình thay mặt nhóm giúp bác ấy và thông báo cho mình biết  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi maitan97

Vâng anh  nhờ link bài báo mà PHT đã đến và làm phim về bác. Cảm kích về bác và những hoạt động của bác em sẽ đích thân làm việc này. Trước mắt là trực tiếp xuống khám cho bác và đưa bác nhập viên. Số tiền tạm ứng cho BV khoảng 5tr dù bác đã có thẻ BHYT. E cảm ơn

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113

BS