Tác giả Chủ đề: Hải Phòng (Tiên Lãng) - Em Hà - Suy thận  (Đã xem 103467 lần)

Ngủ rồi Lason

Trả lời #27 vào: 08-09-2010 15:54:08
Lason đã chuyển tiền CMTX tháng 9 cho bé Hà .Chúc bé và gia đình luôn khoẻ .

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #26 vào: 05-09-2010 23:19:37
Toi nay anh Huyen co dien thoai nho Hanoi tim giup xem tren Ha noi co viec gi lam thi xin giup cho anh.Truoc kia,chi Nhung vo anh co len Ha noi lam giup viec nhung nay da phai ve lai Hai Phong vi suc khoe kem qua.Chi Nhung di lam luong cung chi duoc 1,5trieu,tuy ko nhieu nhung cung co chut them that vao chi phi sinh hoat cho gia dinh.Anh muon xin viec lam tren Ha noi de khi nao chau Ha len tai kham anh se tien hon trong viec dua chau di lai.Rat mong nha minh ai co nhu cau hoac cac moi quan he quen biet co nhu cau thi mach giup cho anh Huyen.Hanoi va chi Lason da tiep xuc rat nhieu voi anh Huyen,va cam nhan cua rieng ca nhan Hanoi day la mot nguoi co the tin tuong duoc.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #25 vào: 04-09-2010 23:24:57
Pen em chuyển trả cho Hanoi 500.000 đã ứng trước cho cháu hà nhé!

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #24 vào: 31-08-2010 22:56:32
Hom nay Hanoi tranh thu qua vien tham Ha khi chau duoc bo di kham dinh ky.Ket qua lan nay ko duoc tot nhu lan truoc mot phan vi gia dinh ko mua du thuoc bac si da ke trong don vi ko du tien,mot phan co nhung khi met Ha cung so thuoc toi muc ko uong noi.Lan nay len tai kham ngoai viec lam xet nghiem Ha phai thay ong truyen dich nen chi phi Phat sinh,hai bo con ko du tien de ve lai Hai phong nen Hanoi da tam ung truoc 500,000 ngan de hai bo con ve som cho do met.Hai bo con bat dau di luc 10h hon ma den tan 22h moi ve toi nha vi bi nho xe.

Cach day cung kha lau roi anh Huyen co nhan cho Hanoi biet la da nhan duoc so tien 2 trieu cua ban Hongsam gui ma Hanoi quen bien di mat ko viet bai,xin loi ca nha va Hongsam nhe!

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #23 vào: 29-07-2010 10:07:07
Hôm qua anh Huyên đưa cháu Hà lên viện kiểm tra sức khỏe,kết quả xét nghiệm tốt và ổn định.Tiếc là Hanoi lại bận nên ko thể vào thăm cháu vì cũng lâu rồi ko gặp cậu bé ngoan ngoãn hiền lành này.Gia đình cũng đã nhận được 1 triệu của bạn Dautruong100 gửi giúp,anh gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người và chúc mọi người luôn vui và mạnh khỏe.

Ngủ rồi hongsam76

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #22 vào: 26-07-2010 14:51:34
Thủ quỹ ơi! Kiểm tra TK dùm mình nha, hôm nay mình đã nhờ người nhà chuyển vào TK rồi , tên người gởi là Trần Thanh Lộc.

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #21 vào: 24-07-2010 00:25:31
Khen xinh đẹp là có mặt ngay! ;) Hanoi nhắn anh Huyên rồi,nhận được tiền anh sẽ báo lại để mọi người yên tâm.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #20 vào: 24-07-2010 00:20:18
Hôm nay quỹ đã chuyển 1.000.000đ của bạn dautruong100cz giúp em Hà vào TK anh Huyên. Nhờ chị Hanoi nhắn anh Huyên kiểm tra tk giúp em nhé. Cảm ơn người đẹp Hà thành  :) .

@hongsam76: không có gì đâu. Bạn nhớ theo dõi topic cập nhật tiền CMKTX để xem tiền mình chuyển được xác nhận hay chưa nhé.

Ngủ rồi hongsam76

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #19 vào: 23-07-2010 12:25:20
Cảm ơn trangvitgioi. Vậy mình gởi vào TK của thủ quy nha. Cầu mong em Hà vui khỏe.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #18 vào: 23-07-2010 00:36:12
hongsam76 đã viết:
Trích dẫn
Xin chào!
Mình muốn gởi em Hà 2 triệu. Vậy gởi vào TK thủ quỹ hay cho bố em Hà?. Xin BQT chỉ giúp.Cảm ơn
,

Chào Hongsam76,

Mục đích chuyển tiền CMKTX vào TK của thủ quỹ Thocon là để tổ kế toán thống kê các khoản giúp đỡ, sau đó tổ điều phối xem xét và điều phối số tiền hợp lý chuyển đến từng TH.

Bạn có thể chuyển trực tiếp vào TK bố em Hà nếu thấy thuận tiện cho mình. Vịt chỉ xin lưu ý là nếu bạn chuyển tiền trực tiếp vào TK bố em Hà thì lúc đó được xem giao dịch cá nhân giữa bạn và bố em Hà. Do đó dđ không kiểm soát cũng như chịu trách nhiệm về khoản ủng hộ này và cũng không cập nhật trong báo cáo quỹ của dd.

Thân,

Ngủ rồi hongsam76

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #17 vào: 22-07-2010 21:38:46
Xin chào!
Mình muốn gởi em Hà 2 triệu. Vậy gởi vào TK thủ quỹ hay cho bố em Hà?. Xin BQT chỉ giúp.Cảm ơn

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #16 vào: 22-07-2010 00:23:23
dautruong100cz đã viết:
Trích dẫn
DT100 xin ủng hộ em Hà 1 triệu ,nhờ bác Thocon chuyển giúp nhé, cảm ơn bác, chúc em Hà có nhiều nghị lực để chiến thắng bệnh tật!

thỏ em chuyển vào tk của bố em Hà số tiền 1.000.000 từ bạn dautruong100 giúp nhé!

Địa chỉ nhận tiền CMTX là bố của em Hà:
- Số TK: 0031001067307
- Tên TK: Vũ Văn Huyên
- Tại NH: Vietcombank CN Hải Phòng.

Ngủ rồi dautruong100cz

Trả lời #15 vào: 21-07-2010 17:58:17
DT100 xin ủng hộ em Hà 1 triệu ,nhờ bác Thocon chuyển giúp nhé, cảm ơn bác, chúc em Hà có nhiều nghị lực để chiến thắng bệnh tật!

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #14 vào: 03-07-2010 01:04:45
Mấy hôm trước bố con Hà lại đưa nhau lên viện Nhi làm các loại xét nghiệm,tuy mệt nhưng anh Huyên vui lắm vì kết quả xét nghiệm máu lần này so với những lần trước có khá hơn.

Hanoi hỏi anh có ý định làm thêm việc gì để tăng thu nhập ko vì sức khỏe của Hà tạm ổn định.Anh nói gia đình đang định làm đồ vàng mã.Đây là công việc có nhiều thuận lợi vì có thể làm ngay tại nhà,lại do một người họ hàng chỉ giúp cách làm.Nhưng khó khăn lớn với gia đình là vốn để nhập giấy,mầu và đồ để in...Hanoi có gợi ý,trước mắt anh hãy cứ nhận làm thuê cho người họ hàng để lấy kinh nghiệm và tích cóp chút vốn rồi sau này mình gây dựng cũng ko muộn.Mỗi tội nhà người họ hàng lại hơi xa,cách nhà anh Huyên hơn 30km.Anh đang cố gắng tính toán và cũng để ý tìm xem còn có công việc nào phù hợp với hoàn cảnh hiện tại của mình ko?

Hy vọng anh sớm có thêm việc làm trong thời gian ngắn nhất.

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #13 vào: 05-06-2010 22:58:56
Hôm nay anh Huyên báo đã nhận được số tiền 2 triệu đồng của bạn Ductri giúp đỡ cháu Hà.Anh Huyên nhờ Hanoi nhắn gửi lời cảm ơn tới Ductri và NTCM.

Khoảng 10 ngày trước hai bố con đưa nhau lên viện Nhi làm xét nghiệm,kết quả rất khả quan,dịch màng bụng tốt,lượng hồng cầu và bạch cầu trong máu giảm đáng kể nên cháu cũng đỡ bị thiếu máu.Thời gian gần đây,các buổi chiều cháu còn đi đánh cầu lông với trẻ con hàng xóm,tất nhiên là đánh nhẹ nhàng và mệt là nghỉ ngay.

Anh Huyên rất vui và thực sự cảm kích trước tình cảm của NTCM dành cho cháu Hà,đó cũng là nguồn động viên tinh thần lớn lao đối với gia đình anh trong lúc khó khăn nhất.