Tác giả Chủ đề: MIỀN TRUNG - SINH NHẬT NTCM LẦN V  (Đã xem 22495 lần)

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #11 vào: 09-12-2011 22:33:48
UI cha vui quá đi. Năm nay là năm đầu tiên e được dự sinh nhật diễn đàn rất hồi hộp ... chờ đợi

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #10 vào: 09-12-2011 22:05:43
hehe. Hôm qua dra định là người đầu tiên comment sinh nhật này sau bài viết của ba Phúc. Nhưng thách thức ba đã. ;) Ai bảo....Giờ thì commnents tùm lum rùi.
Năm nay đc dự sinh nhật rùi còn Đám cưới nữa. Dra sợ gãy cánh mất thui, vì nhiều tăng quá.
Những chắc chắn sẽ vui lắm đây. Nhà mình ở MB/MN vô nhập cuộc luôn nào để bắc-trung -nam a e 1 nhà nào. :)

Ngủ rồi pcthang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #9 vào: 09-12-2011 21:50:33
Cả nhà vỗ tay hoan hô bác 22 nhiều nhiều, mừng quá, mừng quá! Tin này cả nhà biết chắc vui lắm đây. Cả nhà chăm chỉ làm ăn gom tiền đi SN+ĂN CƯỚI.
Thân Thương!

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #8 vào: 09-12-2011 21:32:52
Bác phuclehuu nhỏ nhắn nhưng nhanh nhẹn, nhanh nhẩu, nhí nhảnh thật :laugh:  :cheer:  :lol:
Dự định SN năm ni sẽ mần tại Quảng Trị để mừng nồi cháo mới, ACE mới.
Nhưng rất bất ngờ từ thông tin giá trị bạc tỷ “MỘT THÀNH VIÊN HUẾ SẼ LÊN XE BÔNG TẠI HUẾ đúng chiều 1/1/2012” (Sunny9). (Hehe, có người sửa soạn sẵn sàng sắp sung sướng thì anh em cũng...sướng theo thui).
Nếu đúng vậy thì phải chuyển từ Thành cổ vào Cố đô thôi.

Và thời gian, duyệt: Ngày 01-01-2012,
có thể: Trưa: Họp mặt SN, Chiều: Dự tiệc tân hôn, Tối: Hội thi Karaoke 9 số và kết thúc bằng: Ngủ đò.
Vậy, mời nhóm Huế-đăng cai. Tư vấn địa điểm, dự thảo chương trình, chuẩn bị máy chiếu, màn hình.... nhé! (Hồi hộp chờ ngày ni qué!hehe!)

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #7 vào: 09-12-2011 21:26:37
Hồi đầu năm, start2404 nghe nói có tổ chức SN của DĐ mà ko tham dự được hic,hic.
Năm nay, tổ chức ở Huế ko biết có tham gia được ko nữa.
Nhưng mà start2404 cũng xin bình chọn cho Huế là nơi đăng cai tổ chức. Nếu được ra đó thì sẽ 1 công được 3 việc, được ăn SN+ du lịch và ăn đám cưới của TV? (chắc của chị Sunny quá :) )

Ta lang thang về miền vô định,
Cõi trần ai lắm cảnh đau thương.

Ngủ rồi pcthang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #6 vào: 09-12-2011 21:13:02
Cả nhà chờ tin, vui quá, vui quá, tết đến rồi lòng rộn rằng như mở hội. \\\"\\\"\\\"Bác daicatroc ơi, mấy cô Avao nói bác vào Qtri trả tiền cơm ăn hum trước kìa.\\\"\\\"\\\" hic
Cả nhà thân!!

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #5 vào: 09-12-2011 15:28:11
Hôm ni nghe hắt hơi, hóa ra có  người gọi Huế thương, Huế lại đang mưa dầm dề vào đọc cái topic sinh nhật nó ấm hẳn lên.
Em nói cho đại ca Phúc (em đại ca trọc  :laugh: ) ganh tỵ tý là iem đã may mắn được tham dự hai cái SN của DD miềng rùi. Năm 2010 tổ chức ở Huế, nhớ mãi cảnh bác Ngọc Thảo đưa bánh kem đi quét mặt cho các thành viên vui ơi là vui

Năm 2011 thì đổi lại được tổ chức ở Đà Nẵng, tiếc là thành viên Huế cũng chỉ có mình em dự, còn lúc đó thành viên QT chỉ mới có bé Chuồn chuồn mà bé ko vào được. Tua này thì mấy bác ĐN như BIMMIC, Flyandsky, Lacdo... có lẽ nhớ mãi vì đi đến tăng 3, tăng 4...

Năm nay đúng như đại ca Phuclehuu nói là ngày SN của DD đã cận Tết (22 AAL), ngày đó khó mà tập trung thành viên từ các nơi tới được (ai chứ em và các em SV ở xa là về quê bú tý mẹ rùi đó nạ). Hôm trước hỏi anh 22, em có đề xuất ngày Tết DL nếu tổ chức được là đẹp nhất, hơi sớm tý nhưng bù lại thì ngày nay tất cả mọi người đều được nghỉ, lại trúng ngày CN, ngày thứ 2 được nghỉ bù... Và có một lý do ngoài lề nhưng ko kém hấp dẫn để có thể tổ chức SN vào ngày này và tổ chức tại Huế là MỘT THÀNH VIÊN HUẾ SẼ LÊN XE BÔNG TẠI HUẾ đúng chiều 1/1/2012... (Cái ni thông báo cụ thể sau  :silly: ), và tụ hợp được anh em miền Trung và khách mời các miền về thì quá đẹp.

Như mọi năm em được biết thường sẽ có một phần đầu, tạm gọi là phần Lễ, đại diện BQT ở miền Trung sẽ tổng kết 1 năm hoạt động của DD và đề ra những phương hướng cho năm tới. Vậy nên mong BQT để ý giúp, nếu duyệt chương trình thì để anh em Huế chuẩn bị đăng cai.

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 09-12-2011 14:33:54
Ui cha ngó rứa mà chuẩn bị qua năm mới rùi ah. Ý kiến bác Hĩu được nghe, tổ chức tại Huế là hợp lý nhất, tụi nhà đủ tiền xe vô Huế thôi :P
Anh chị em ở Huế cố gắng lo sân bãi, hậu cần cái nghen. Phần em dơ 2 tay ủng hộ.

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #3 vào: 09-12-2011 13:14:47
@ Cả nhà: Mỗi người nên chuẩn bị thật nhiều ... ruột heo đất, mỗi người mang một món quà như mọi năm, chuẩn bị vài món đấu giá ta lấy quỹ giúp các hoàn cảnh khó khăn chưa giúp được và chương trình cây mùa xuân đã cận kề. Ngay bây giờ phát động phong trào góp quà đấu giá lấy quỹ cưu mang nhỉ???

Năm ngoái đã tổ chức ở Đà Nẵng. Theo Iem, năm nay luân chuyển địa bàn khác. Thành viên Huế và Quảng Trị năm nay đông, mem mới nhiều, đề xuất nhóm Huế đăng cai lo liệu hậu cần để mọi hướng tụ về là tiện nhất! HUẾ ƠI!!!!!

@ Lão Trọc: Sao lão không vào đây, tôi đưa đi ọp dốt bằng Vịt Ghẻ? Đi với tôi cẩn thận! Ngồi làm chả, cái gì nó cũng rơi, kể cả cái nghĩ rằng không bao giờ rơi, lão nhé!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #2 vào: 09-12-2011 10:14:22
phuclehuu đã viết:
Trích dẫn
...năm nay chưa thấy ai động tĩnh gì nên mấy anh em đang nôn nao (nhất là các thành viên mới ở miền Trung khá đông chưa được dự SN NTCM lần nào)....

Lão lại thích được thổi nến rồi hát Happy birthday chứ nôn nao giề, Hay là anh em Miền Trung làm chuyến xe ra Bắc mình tổ chức chung cho nó hoành tá tràng, nhân thể Lão đem Vịt già ra đây, tôi dẫn Lão đi ọp dốt chào năm mới  :laugh:

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #1 vào: 09-12-2011 01:30:32
Được biết, gần đến SN NTCM, biết là thường niên dịp này đều tổ chức SN, là cơ hội để các thành viên gặp gỡ nhau, tổng kết 1 năm, năm nay chưa thấy ai động tĩnh gì nên mấy anh em đang nôn nao (nhất là các thành viên mới ở miền Trung khá đông chưa được dự SN NTCM lần nào)....
hỏi BQT đã có kế hoạch gì chưa ạ?
Năm nay SN DD 15/1/2012 là cận Tết(22 âm lịch) nên khó tổ chức đúng ngày được, nếu tổ chức được vào dịp Tết Dương Lịch 1/1/2012 là tốt nhất. Đúng ngày chủ nhật và thứ 2 được nghỉ bù.

Thân mến!

Bước dài _ Không vội vã!