Tác giả Chủ đề: Nam Định (Nam Trực) - Cháu Nhài - Gia cảnh nghèo khó  (Đã xem 37575 lần)

Ngủ rồi cuong.nguyen

Trả lời #29 vào: 05-08-2010 21:10:37
thuylevc va cuong.nguyen xin dang ki giup chau Nhai 200,000/thang, mong cac ban xac minh som va cho biet chi tiet de chuyen tien som.

Tks

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #28 vào: 24-07-2010 09:20:13
Cám ơn DT100,dự định khoảng đầu tháng 8 nhóm sẽ quay lại Nam định để có phương án cụ thể giúp cháu Nhài.Số tiền bạn ủng hộ sẽ được nhóm sử dụng hiệu quả nhất,bạn yên tâm nhé!

Ngủ rồi dautruong100cz

Trả lời #27 vào: 24-07-2010 05:05:59
DT100 xin uh cháu Nhài 500k,nhờ các bác đi xm sử dụng linh hoạt ,có thể mua đồ dùng hoặc uh tiền mặt ạ,bác Tho ơi chuyển tiền giúp em với nhé,cảm ơn cả nhà!

Ngủ rồi leanh2000

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #26 vào: 16-07-2010 15:33:38
:ohmy: chi hanoi va laohatien di xac minh hoan canh cua em nhai cho leanh2000 lai duoc di theo voi nhe, dac biet laohatien lai xe cho vao o ga nhay len tan noc xe.An tuong wa.hehe :blush:

Ngủ rồi Merci

Trả lời #25 vào: 16-07-2010 15:08:45
laohatien đã viết:
Trích dẫn
vitcon702 đã viết:
Trích dẫn
Khi nao cac bac len Nam Dinh mot lan nua cho Vitcon gui den gd chau Nhai 50kg va mot it luong thuc kho  dum Vitcon duoc khong ah va tong so tien la 1trieu . Neu nhom xac minh co ngay quay lai Nam Dinh xin thong bao truoc de Vitcon chuyen tien nho nhom xac minh mua dum gao va luong thuc dum. Thanks

laohatien xin xác nhận sẽ nhận trách nhiệm này với vitcon, khi nào đi namdinh lão sẽ thông báo sớm.

Lão cho Merci đi cùng với nhé ! Thanks lão !

Nhà không cần quá lớn miễn là trong đó có đủ tình yêu thương!!!

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #24 vào: 16-07-2010 13:59:14
Tôi thấy trước mắt, số tiền CMTX 300k/tháng trong 1 năm từ bạn vitcon giúp cháu Nhài cũng tạm ổn.

Nếu các bác đi thăm hỏi lần 2 chắc sẽ có những đề xuất phù hợp hơn.

Các bạn cho thêm ý kiến nhé!

Ngủ rồi vitcon702

Trả lời #23 vào: 15-07-2010 22:14:01
Thanks laohatien nhieu lam nhe.

@ chi lathuvang nho chi trung chuyen dum em 1trieu khi nhom xac minh  quay lai Nam Dinh. Thanks

Ngủ rồi Sonrack

Trả lời #22 vào: 15-07-2010 22:12:12
laohatien đã viết:
Trích dẫn
vitcon702 đã viết:
Trích dẫn
Khi nao cac bac len Nam Dinh mot lan nua cho Vitcon gui den gd chau Nhai 50kg va mot it luong thuc kho  dum Vitcon duoc khong ah va tong so tien la 1trieu . Neu nhom xac minh co ngay quay lai Nam Dinh xin thong bao truoc de Vitcon chuyen tien nho nhom xac minh mua dum gao va luong thuc dum. Thanks

laohatien xin xác nhận sẽ nhận trách nhiệm này với vitcon, khi nào đi namdinh lão sẽ thông báo sớm.

Bác báo trước cho em đi cùng với nhé!

Ngủ rồi laohatien

Trả lời #21 vào: 15-07-2010 22:03:45
vitcon702 đã viết:
Trích dẫn

Ngủ rồi vitcon702

Trả lời #20 vào: 15-07-2010 21:56:36

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #19 vào: 15-07-2010 21:46:12
Cảm ơn Vitcon!Nhóm xác minh sẽ quay trở lại Nam định vào một ngày gần đây nhất để cháu Nhài sớm nhận được tình cảm của Vit dành cho cháu!

Ngủ rồi laohatien

Trả lời #18 vào: 15-07-2010 21:42:26
vitcon702 đã viết:
Trích dẫn
Vitcon phu them cho gd em moi thang 300k CMTX trong 1 nam hoc . Vitcon khong biet ai se la nguoi trung chuyen hang thang den gd chau dum.

Xác nhận tấm lòng nhân ái của vitcon, như vit đã đọc, tổ xác minh thấy mình có trách nhiệm với từng đồng tiền mọi người bỏ ra nên sẽ tìm hiểu cách thức hợp lý để chi tiêu đồng tiền mà NTCM duyệt cưu mang cho các hoàn cảnh nghèo khó.
Đề nghị BQT sớm xét duyệt CMTX do vitcon đề nghị để tổ xác minh có hướng xử lý.

Ngủ rồi vitcon702

Trả lời #17 vào: 15-07-2010 16:17:16
Vitcon phu them cho gd em moi thang 300k CMTX trong 1 nam hoc . Vitcon khong biet ai se la nguoi trung chuyen hang thang den gd chau dum.

Ngủ rồi Merci

Trả lời #16 vào: 15-07-2010 15:38:58
laohatien đã viết:
Trích dẫn

Có lẽ cưu mang thường xuyên là cần thiết để động viên cháu Nhài trên con đường quyết tâm ăn học để vượt lên khỏi số phận (cháu cũng có nhận định như vậy) Nhưng hình thức, cách thức thì có lẽ như bác sonrack có nói, nhất định chúng ta phải quay lại lần nữa.

Merci cũng tán thành ý kiến bên trên của laohatien. Cảm ơn các bác ở Hà Nội đã thu xếp thời gian về Nam Định xác minh hoàn cảnh của cháu !

Ngủ rồi Merci

Trả lời #15 vào: 15-07-2010 15:14:48
laohatien đã viết:
Trích dẫn
Có lẽ cưu mang thường xuyên là cần thiết để động viên cháu Nhài trên con đường quyết tâm ăn học để vượt lên khỏi số phận (cháu cũng có nhận định như vậy) Nhưng hình thức, cách thức thì có lẽ như bác sonrack có nói, nhất định chúng ta phải quay lại lần nữa.

Merci cũng tán thành với ý kiến bên trên của laohatien. Cảm ơn các bác ở Hà Nội đã thu xếp thời gian về Nam Định xác minh trường hợp của cháu !