Tác giả Chủ đề: TP HCM (Thủ Đức) - Chị Thanh - Mong được vay vốn  (Đã xem 18875 lần)

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #14 vào: 13-07-2012 14:29:42
Tóm lại, Thanh vay 5.000.000 đợt này từ bác Kimbang 3.000.000 và Mechichi 2.000.000.

Lehung sẽ làm thủ tục giấy tờ với Thanh theo các thoả thuận đã bàn ở trên.

Pen em chuyển 5.000.000 cho lehung nhé!

Thân

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #13 vào: 13-07-2012 12:40:17
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Vịt đã chuyển giúp Mechichi 2.000.000đ vào TK quỹ. Nhờ tổ ĐP duyệt và các bạn tiến hành thủ tục cho vay với chị Thanh nhé. Thanks.

lehung sẽ nhận tiến hành thủ tục cho vay với hoaithuong sau khi TĐP duyệt ah.Thân.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #12 vào: 08-07-2012 01:10:35
Vịt đã chuyển giúp Mechichi 2.000.000đ vào TK quỹ. Nhờ tổ ĐP duyệt và các bạn tiến hành thủ tục cho vay với chị Thanh nhé. Thanks.

Ngủ rồi mechichi

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #11 vào: 07-07-2012 10:24:08
Trưa nay mechi sẽ qua quán cơm gửi tiền.

Sau này chị vui lòng chuyển khoản vào TK này giùm em nhé. Chúc chị và gia đình khỏe mạnh.

Nguyễn Thị Hương Thảo

Số TK : 117396809 Ngân hàng ACB.

Ngủ rồi kim bang

• Mắt thương nhìn cuộc đời!
  • NTCM
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 5
Trả lời #10 vào: 05-07-2012 09:31:30
Xin chào cả nhà!
 Mình đồng ý với mức trả 500.000đ/tháng của hthuogng_xn, xin vui lòng chuyển tiền vào tk của DĐ.Chúc em nhiều sức khỏe, nghị lực để vượt qua những khó khăn trong cuộc sống!
 Thân ái!

Ngủ rồi hthuong_xn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #9 vào: 04-07-2012 09:11:21
em chào cả nhà!
em cảm ơn cả nhà mình,em cảm ơn anh kimbang và chi mechichi đang chung tay giúp đỡ em,trong lúc em đang khó khăn này,cả nhà ạ em rất vui vậy là số tiền nguyện vọng em vay 5 triệu để kinh doanh thêm đã đủ rồi,em rất mong anh lehung làm thủ tục giấy vay tiền như lần trước dùm em sớm với nhé!sau khi thủ thục giấy vay tiền xong, thì em trả tiền góp hàng tháng vào số tài khoản của anh kimbang,và chị mechichi, hay là chuyển vào tk DĐ NTCM ? anh kimbang và chị mechichi cho em xin số tài khoản với nhé?
 3trieu, hình thức em trả góp cho anh kimbang,  mỗi tháng là 500k,
 2trieu, hình thức em trả góp cho chị mechichi, mỗi tháng là 300k
 em trả góp như vậy có được không anh kimbang và chị mechichi ạ?
 mong cả nhà và anh kimbang chị mechichi cho em ý kiến với.
em xin cảm ơn cả nhà nhiều!
em hth_xn

Ngủ rồi mechichi

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #8 vào: 04-07-2012 06:58:59
Em xin góp phần 2.000.000 còn lại ạ. Em sẽ gửi tiền qua quán cơm 2k. Cảm ơn cả nhà.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #7 vào: 03-07-2012 20:15:41
lehung kéo topic này lên lại.
hiện đã có bác kimbang cho vay HB 3.000.000.
vậy là còn thiếu 2.000.000 nữa.
mong cả nhà chung tay giúp vốn cho chị Thanh ah.
Thanks.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #6 vào: 28-06-2012 10:14:31
kim bang đã viết:
Trích dẫn
Xin chào cả nhà!
 Trường hợp của hoaithuong_xn , theo mình là một điển hình cho tinh thần vượt khó, thật khâm phục!
 Để tiếp sức cho hoaithuong_xn, mình xin góp 3.000.000đ cho vay theo chương trình HB. Sẽ chuyển tiền ngay cho thủ quỹ.
 Đề nghị Mod chuyển bài xác minh vào topic này luôn ạ. Xin cảm ơn!

Hiện nay đã có bác Kimbang đăng ký cho hoaithuongxn vay vốn 3,000,000đ .
So với đề xuất vay 5,000,000đ thì còn thiếu 2,000,000đ nữa .

Thân.

@All: Hiện tại tổng vốn quỹ Heart Bank hiện hữu mà BQT được uỷ quyền quyết định là 3,680,000đ .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #5 vào: 26-06-2012 14:33:56
kim bang đã viết:
Trích dẫn

Để tiếp sức cho hoaithuong_xn, mình xin góp 3.000.000đ cho vay theo chương trình HB. Sẽ chuyển tiền ngay cho thủ quỹ.

Trường hợp này đến đâu rùi cả nhà nhỉ ???

Ngủ rồi hthuong_xn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 22-06-2012 15:18:35
EM CHÀO CẢ NHÀ!
em cảm ơn cả đại gia đình nhà mình đã quan tam giúp đỡ hoàn cảnh 2 mẹ con em hiện nay,em rất cảm ơn anh kim bang đã giúp đỡ em với số tiền như trên
 em hthuong_xn. chào cả nhà

Ngủ rồi kim bang

• Mắt thương nhìn cuộc đời!
  • NTCM
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 5
Trả lời #3 vào: 22-06-2012 09:32:01
Xin chào cả nhà!
 Trường hợp của hoaithuong_xn , theo mình là một điển hình cho tinh thần vượt khó, thật khâm phục!

Ngủ rồi Xelan90

Trả lời #2 vào: 14-06-2012 09:11:33
asian đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,

Cho asian hỏi là trường hợp này có cần phải tách bài ra hay không ạ?

http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=26&id=350&limit=15&limitstart=60#forumtop

Thân,

Chào cả nhà!
Mong tổ trưởng tổ điều phối HB có thẩm quyền, trả lời câu hỏi này của Asian và kêu gọi sự giúp đỡ của mọi người cho TH này, đã được LeHung73 và K87yeng xác minh
Xin cảm ơn
Copy ngày 23/06/2012
Mạn phép cả nhà bê nguyên văn, nguyên hình bài viết xm của LeHung73 sang đây cho hợp tình trước, còn lý thì có ai phản đối Xl90 xin sửa lại:
lehung73 đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà.
trưa 8/6 lehung cùng với Ken đã tranh thủ ghé thăm nới ở của chị Thanh.Lehung xin cập nhật tình hình hiện tại của chị cho cả nhà ah.
với sự giúp sức của DD cuộc sống của chị Thanh dần tốt hơn.Khoản nợ trước đây chị thiếu đã trả hết.Thu nhập hàng ngày nhờ việc bán tạp hóa,bán xăng,sửa đồ,bán thẻ cào đã đủ nuối sống mẹ con Thanh cũng như để dành chút ít lo cho cuộc sống.
Vừa qua mẹ chị ở quê vừa mất,gia đình lại khó khăn nên một tay Thanh lại phãi lo lắng ,khoản tiền chút ít để dành lâu nay làm vốn thoáng chút trang trải chi phí đã bay vèo hết mất.
quay vào thành phố,tuy hàng hóa vẫn còn để bán nhưng lại ko còn vốn để kéo thêm những hàng đang thiếu,khách hàng lâu nay chị Thanh về quê đã mất một ít,nay mở cửa lại nhưng thiếu hàng lại tiếp tục thưa thớt,công lao gầy dựng lâu nay có nguy cơ ế ẩm .mà vay mượn bên ngoài thì lại phát sinh lãi cao.Mới đây chị lại sốt siêu vi nằm ở bệnh viện Hoàn Hảo hơn mười ngày nên hoàn cảnh lại khó khăn hơn.

chị Thanh bên hàng tạp hóa đã vơi hàng của mình

lehung đã xem sổ ghi chép một ngày bán hàng của chị cả tiền vốn và tiền lời khi có hàng đầy đủ là hơn 2 triệu,trong đó khoản tiền lời là hơn 300 ngàn.Trong giai đoạn này chị tâm sự muốn diễn đàn mình giúp đỡ chị một ít vốn để gầy dựng lại hàng hóa,mua thêm sim card để bán hàng .Lehung và Ken đã hỏi chị là khoản bao nhiêu,chị cho biết chỉ khoản 5-6 triệu là chị có thể vực dậy cửa hàng của chị rồi.Sau đó mỗi tháng chị sẽ trả lại cho DD là 700k.
chị cũng rất ngại vì đã một lần dd giúp chị,chị đã cố gắng vươn lên như những gì đã hứa ,nhưng thật là lần này ngoài dự tính nên đành phải cầu cứu đến diễn đàn.

Bé Đức con chị Thanh

Thật là vui khi thấy công việc buôn bán của chị khởi sắc ,cuộc sống mẹ con Thanh đã ổn định bằng chính sức của mình...Chuyện bất ngờ bây giờ khiến một mình chị,với sức khỏe ko tốt ko bt xoay sở ra sao nên mong diễn đàn chung tay giúp đỡ chị ah.

Ngủ rồi asian

Trả lời #1 vào: 08-06-2012 23:37:26
Chào cả nhà,

Cho asian hỏi là trường hợp này có cần phải tách bài ra hay không ạ?

http://www.nguoitoicuumang.com/index.php/forum?view=topic&catid=53&id=350#350
Thân,