Tác giả Chủ đề: TP HCM (Thủ Đức) - Chị Thanh - Mong được vay vốn  (Đã xem 18880 lần)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #29 vào: 10-05-2013 23:05:31
mechichi đã viết:
Trích dẫn
Mechi nhận tiền chị Thanh gửi lần cuối cùng là tháng 9.2012. Nhờ bạn my darling hỏi thăm chị xem kế hoạch trả nốt phần vay của chị như thế nào nhé. Có bất cứ khó khăn gì thì thông báo để mọi người cùng biết và chia sẻ.

Hiện nay chị Thanh đã mua laptop để phục vụ cho công việc và thỉnh thoảng vào mạng  . Mong chị Thanh có gì thông báo cho cả nhà được biết với

Ngủ rồi mechichi

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #28 vào: 10-05-2013 20:30:20
Mechi nhận tiền chị Thanh gửi lần cuối cùng là tháng 9.2012. Nhờ bạn my darling hỏi thăm chị xem kế hoạch trả nốt phần vay của chị như thế nào nhé. Có bất cứ khó khăn gì thì thông báo để mọi người cùng biết và chia sẻ.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #27 vào: 07-04-2013 21:49:09
Sáng nay mình có ghé thăm chị Thanh . Hiện chị Thanh đã vay vốn để mở đại lý vé máy bay , tàu hỏa và ô tô . Ngày khai trường là ngày 13/04/2013 .

Ngủ rồi hthuong_xn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #26 vào: 14-12-2012 15:50:22
Em Chào Cả Nhà!
 EM thành thật xin lỗi cả nhà mình, Lâu Rồi em không ghé vào thăm DĐ cả nhà mình được, cv thời gian tập huấn thi đấu thể thao khuyết tật toàn quốc hth vừa qua mới xong,mong cả nhà mình thông cảm hiểu cho hth  với nhé, hth cảm ơn cả nhà mình nhiều lắm,
hôm nay hth cũng kính chúc cả nhà mình luôn sức khỏe dồi dào, trong cuộc sống luôn gặp nhiều may mắn,
cả nhà ạ, hôm trước em bận việc quá không lên mạng được, nên em có nhờ anh xelan viết mấy dòng gửi anhkimbang,và chị mechichi,và cả nhà là số tiền em phải gửi trả cho anh kimbang, chịmechichi 2 tháng qua,em mong cả nhà thông cảm cho em vì em không đúng lời hứa, em, thật xin lỗi, và em cũng xin cả nhà và anh kimbang,chimechichi,cho em trả số tiền còn lại, vào ngày 20 tháng 01 năm 2013, em nhận tiền huy chương bên thể thao, khuyết tật, em sẽ trả hoàn hết cho anh kimbangvaf chị mechichi, được không ạ, cho em khất lần này nữa thôi,thời gian này em cũng tập trung vào hàng tết đang lên giá,em cũng lo lo, anh kimbang chị mechichi ạ, đến tháng 01 tới này em sẽ trả hết cho anh chị, mong anh chị cả nha thông cảm em với nha!
em thành thật xin lỗi,
em hth
em chào cả nhà

Ngủ rồi Xelan90

Trả lời #25 vào: 06-11-2012 10:07:33
@Gởi anh KimBang & MeChiChi: hthuong_xn nhờ Xl90 nhắn lại với anh Bằng & Mechichi vào ngày 30/11 sẽ gởi tiền 2 tháng 10 & 11 luôn ạ! Tháng này hthuong_xn đang tập huấn giải bơi lội người khuyết tật để ngày 22 & 26 thi nên rất bận
Thân!

Ngủ rồi mechichi

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 19-09-2012 21:56:59
Mechi đã nhận được 600.000 VND chị gửi. Chúc chị và con trai luôn khoẻ mạnh.

Ngủ rồi hthuong_xn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #23 vào: 17-09-2012 15:45:04
Em Chào chị mechichi!
chị và gđ có khỏe không ạ? chị ơi sáng nay em có chuyển tiền trả nợ cho chị 2 tháng với số tiền là 600.000đ sáu trăm nghàn đông,vào TK chị rồi, nhờ chị kiểm tra tk dùm em với nhé!
mong chị thông cảm em nhé. em rất cảm ơn chị và anh chị trên DĐNTCM.
em chúc chị và gđ luôn có sức khỏe,và hạnh phúc trong cuộc sống gặp nhiều may mắn hơn chị nhé!
chào chị
em hth

Ngủ rồi hthuong_xn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #22 vào: 17-09-2012 15:38:02
Em Chào Cả Nhà Mình!
sáng nay em có gửi tiền vào tài khoản anh phenguin,số tiền em vay anh kimbang, nhờ anh phenguin chuyển lời dùm anh kimbang với, em cảm ơn anh nhiều.
anh kimbang ơi em đã chuyển 2 tháng số tiền là 1000.000đ một triệu đồng,tháng trước em kẹt quá nên hôm nay em chuyển trả 2 tháng luôn em rất mong anh kimbang và cả nhà mình thông cảm cho em nhé!
em chúc cả nhà mình luôn khỏe mạnh, và hạnh phúc trong cuộc sống, chúc cho DĐ NTCM mỗi ngày thêm nhiều niềm vui, phát triển mạnh hơn để giúp đỡ những người có hoàn cảnh bất hạnh,là em rất vui,
em ...!
hth

Ngủ rồi kim bang

• Mắt thương nhìn cuộc đời!
  • NTCM
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 5
Trả lời #21 vào: 04-09-2012 09:55:39
Mình cũng đồng ý với phương án của hthuong_xn. Chúc hai mẹ con luôn vui, khỏe, làm ăn phát đạt!

Ngủ rồi mechichi

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #20 vào: 01-09-2012 17:56:06
hthuong_xn đã viết:
Trích dẫn
em chao ca nha!
 em chao anh kimbang, va chi mechichi,thang nay em hoi ket tien, do vao nam hoc  dong tien hoc, sach vo cho con trai, nen em chua chuyen khoan cho anhkimbang va chi mechichi duoc,em xin anh chi va dd ntcm cho em chuyen khoan tra no vao ngay 15/9 (duong lich) em se chuyen tra no 2 thang luon duoc khong anh chi?  neu duoc em rat cam on anhkimbang,chi mechichi,va ca nha minh rat nhieu,
em chuc ca nha minh luon nhieu suc khoe va hanh phuc,
than men.

Mechi đồng ý với phương án của chị. Chúc chị và con trai vui, khỏe và công việc gặp nhiều thuận lợi.

Ngủ rồi hthuong_xn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #19 vào: 01-09-2012 10:04:54
em chao ca nha!
 em chao anh kimbang, va chi mechichi,thang nay em hoi ket tien, do vao nam hoc  dong tien hoc, sach vo cho con trai, nen em chua chuyen khoan cho anhkimbang va chi mechichi duoc,em xin anh chi va dd ntcm cho em chuyen khoan tra no vao ngay 15/9 (duong lich) em se chuyen tra no 2 thang luon duoc khong anh chi?  neu duoc em rat cam on anhkimbang,chi mechichi,va ca nha minh rat nhieu,
em chuc ca nha minh luon nhieu suc khoe va hanh phuc,
than men.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #18 vào: 19-07-2012 22:04:39
Cảm ơn cả nhà đã chung tay giúp đỡ cho chị Thanh . Mong chị Thanh với tiền này sẽ làm ăn ngày một tốt hơn .

Ngủ rồi hthuong_xn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #17 vào: 19-07-2012 15:11:19
EM CHÀO CẢ NHÀ MÌNH!
em không biết nói gì hơn,em chân thành cảm ơn tất cả anh chị trên DD đã chung tay giúp đỡ em. em hứa sẽ thực hiện đúng nguyện vọng của em,với số tiền để làm kinh doanh, em cũng chúc cả nhà mình luôn có sức khỏe dồi dào và hạnh phúc và em sẽ thực hiện gửi chuyển tiền trả góp cho anh kimbang qua stk của dd và em chuyển tiền vào tk cho chị mechichi, vào ngày 30/8 dương lich.
em
hthuong_xn

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #16 vào: 18-07-2012 20:01:49
Chào cả nhà.
Trưa qua.lehung cùng với fullmoon đã ghé thăm chị Thanh và trao tiền HB mà chị vay từ bác kimbang và mechichi.
sau khi thăm hỏi và động viên Thanh,đại diện dd lehung đã trao chị Thanh số tiền 5.000.000 và cùng chị Thanh kí bản hợp đồng như quy định.
Chúc chị Thanh dùng khoản tiền này vào việc kinh doanh ngày càng tốt hơn.Chi gửi lời cảm ơn hai manh thường quân và diễn đàn rất nhiều.
Thân

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi penguin

Trả lời #15 vào: 14-07-2012 02:17:21
Theo đề nghị của anh Lehung73, quỹ đã chuyển 5.000.000VND vào tài khoản Tiger. Anh Lehung sẽ nhận lại tiền từ Tiger.
Thân.