Tác giả Chủ đề: Đồng Tháp - Anh Hết - Tai nạn & liệt - Tân Hồng  (Đã xem 13325 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #23 vào: 07-12-2012 00:54:43
Chào cả nhà!

Các thành viên NTCM chúng ta đã đăng ký CMTX gia đình anh Hết như sau:

- trantheanh CMTX 200,000đ/tháng từ tháng 12/2012.
- Hindori đại diện nhóm SG4GC CMTX 300,000đ/tháng trong 6 tháng bắt đầu từ tháng 12/2012.

Tổ TK-KT cập nhật dùm nhé.

Nhờ Quyen_Omon và các bạn tham gia xác minh hướng dẫn chị Nho mở TK cá nhân tại ngân hàng dùm .

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #22 vào: 06-12-2012 13:50:24
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Thành viên trantheanh nhận CMTX hoàn cảnh anh Hết 200k/tháng

hindori đã viết:
Trích dẫn

Hindori đại diện nhóm GS4GC xin phép đóng góp 300k còn lại để CMTX gia đình anh Hết, trong 6 tháng tới. Bắt đầu từ 1/12 nhé.

Vậy là đã có TV trantheanh và nhóm GS4GC đăng kí đủ mức CMTX 500k/tháng như đề xuất, mong TĐP duyệt ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #21 vào: 06-12-2012 09:53:11
trantheanh đã viết:
Trích dẫn
Mình xác nhận thông tin anh Duy chia sẻ nhé. Mình sẽ chuyển vào tài khoản của Anh Duy cho ngày hôm nay số tiền 1.2 triệu để ủng hộ anh Hết trong 6 tháng, nhờ các bạn phẩn bổ dần

Cảm ơn Trantaeanh nhiều. Theo như trao đổi qua điện thoại, Trantheanh cứ chuyển qua Quyen_Omon nhé, số TK đã gửi tới trantheanh.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

trantheanh

• bạn
Trả lời #20 vào: 06-12-2012 09:20:10
Mình xác nhận thông tin anh Duy chia sẻ nhé. Mình sẽ chuyển vào tài khoản của Anh Duy cho ngày hôm nay số tiền 1.2 triệu để ủng hộ anh Hết trong 6 tháng, nhờ các bạn phẩn bổ dần

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Trả lời #19 vào: 25-11-2012 19:35:24
hindori đã viết:

Hindori đại diện nhóm GS4GC xin phép đóng góp 300k còn lại để CMTX gia đình anh Hết, trong 6 tháng tới. Bắt đầu từ 1/12 nhé. Hin sẽ chuyển tiền cho Quyen_omon vào tuần sau, phiền bạn trung chuyển giúp. Cám ơn bạn nhiều.

Hin[/quote]
@ Chị Hindori: Cám ơn Chị đã chung tay giúp đỡ cho gđ của anh Hết, Em xin nhận trung chuyển giúp Chị.
Thân chào.

Ngủ rồi hindori

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #18 vào: 25-11-2012 17:07:17
Quyen_omon đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn bạn Trantheanh đã giúp cho gđ anh Hết, Q đã hướng dẫn gđ làm thẻ ATM khi nào có số TK sẽ báo với cả nhà ah.
TH này theo đề xuất CMTX là 500k/tháng, nay đc TV Trantheanh đăng kí 200k còn thiếu 300k mong cả nhà chung tay giúp đỡ
Thân.

Hindori đại diện nhóm GS4GC xin phép đóng góp 300k còn lại để CMTX gia đình anh Hết, trong 6 tháng tới. Bắt đầu từ 1/12 nhé. Hin sẽ chuyển tiền cho Quyen_omon vào tuần sau, phiền bạn trung chuyển giúp. Cám ơn bạn nhiều.

Hin

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Trả lời #17 vào: 24-11-2012 22:03:59
Cám ơn bạn Trantheanh đã giúp cho gđ anh Hết, Q đã hướng dẫn gđ làm thẻ ATM khi nào có số TK sẽ báo với cả nhà ah.
TH này theo đề xuất CMTX là 500k/tháng, nay đc TV Trantheanh đăng kí 200k còn thiếu 300k mong cả nhà chung tay giúp đỡ
Thân.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #16 vào: 24-11-2012 07:36:42
Thành viên trantheanh nhận CMTX hoàn cảnh anh Hết 200k/tháng. Các bạn vui lomgf cho biết cách chuyển tiền nhé.

Cảm ơn trantheanh và cả nhà.

Thân,

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Trả lời #15 vào: 14-11-2012 20:59:43
penguin đã viết:
Trích dẫn
Quỹ đã chuyển lại 1.500.000VND vào tài khoản chị Quyen_omon.
Cảm ơn chị đã ứng trước!

@ Pen: Chị nhận được tiền rồi, Cảm ơn em :)

Ngủ rồi penguin

Trả lời #14 vào: 12-11-2012 03:21:45
Quỹ đã chuyển lại 1.500.000VND vào tài khoản chị Quyen_omon.
Cảm ơn chị đã ứng trước!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #13 vào: 09-11-2012 23:52:50
kingcong_196 đã viết:
Trích dẫn
...
số tiền 1,5tr từ anh tminhnguyen và DzungNguyen&Thaidzuy CMKTX cho gia đình.Chị Quyen_omon đã tạm ứng.Cảm ơn mọi người.
Thân.

Pen chuyển trả Quyen_Omon 1,500,000đ đã ứng trước dùm tminhnguyen, DzungNguyen và Thaidzuy .

Xin cảm ơn nhóm xác minh đã vượt chặng đường hơn 350km để thăm và xác minh hoàn cảnh của anh Hết.
Mong có sự chung tay giúp đỡ gia đình anh vượt qua giai đoaạn khó khăn này.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #12 vào: 09-11-2012 21:56:10
Thaidzuy  đã chuyển 500k CMKTX từ DZungNguyen&Thaidzuy tới thủ quỹ. Mong Tổ điều phối chuyển lại cho Quyen_Omon.

Thân mến,

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #11 vào: 09-11-2012 21:50:27
Cám ơn các bạn nhóm miền Tây đã vất vả đi xác minh trường hợp anh Hết.
hoàn cảnh gia đình anh hiện giờ thật sự đang rất khó khăn.cần sự chia sẻ của những vòng tay nhân ái.

Theo như đề xuất của nhóm xác minh là CMTX cho gia đình anh 500K/tháng.Mong cả nhà quan tâm và giúp đỡ ah.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi kingcong_196

Trả lời #10 vào: 09-11-2012 21:37:29
Chào cả nhà!
Hôm qua, kingcong_196, chị quyen_omon, anh tantrung_ct và một  thành viên ở quán cơm 2k cần thơ có đi Đồng tháp và nhân tiện có ghé qua thăm và xác minh trường hợp của anh Hết-Cao lãnh, Đồng Tháp luôn.(Xin lỗi cả nhà vì đi mà đã hk báo trước trên DD).
Như Keric_chen đã trình bày khá đầy đủ thông tin về gia đình nên kingcong xin bổ sung thêm một số thông tin về gia đình như sau:
Hiện giờ, khi nhóm xác minh vào thăm hỏi thì đc biết a Hết mới xuất viện đc khoảng 3 tuần lễ, vì gia đình không có tiền nằm viện tiếp tục nên đưa a về nhà tiện chăm sóc. Bây giờ, cuộc sống của gia đình a chỉ trông chờ vào những hạt gạo, con cá mà những người hang xóm tốt bụng cho vì trong nhà bây h ko có ai là lao động cả, chị thì ở nhà chăm sóc a, bé lớn Hồng Mai phải nghỉ học để đi làm phụ giúp gia đình nhưng chỉ đc 15t vì thế cũng chưa đc ai nhận làm thuê hết, còn bé Hồng Nhung thì đi học nên gia đình đang trong lúc khó khăn nhất , lúc a mới về nhà thì những người tới thăm cho đc 5ok-100k nên lúc đó có tiền mua thuốc cho a, còn bây giờ thì chị Hồng Nho(vợ anh Hết) đi xin thuốc nam về cho anh uống qua ngày để đến khi có tiền lại đưa a lên bệnh viện để tái khám tiếp. Ngoài ra, số tiền mà Chị Hồng Nho mượn để lo chi phí cho a thì đã lên tới khoảng 30tr, trong đó số tiền chị mượn từ anh em trong gia đình chị là khoảng 15tr, còn chị vay ngoài là 15tr vì thế hang tháng pải chịu lãi suất trong khoảng 750k. Đã thuộc diện gia đình khó khăn mà nay còn pải gặp hoàn cảnh gia đình như thế này chồng gặp tai nạn, con thì pải bỏ học để phụ giúp mẹ vì thế gia đình lại càng éo le hơn bao giờ hết. Mong cả nhà mình cùng chung tay giúp sức cho gia đình vượt qua đc những khó khăn này.
@Nhóm xác minh có đề xuất giúp đỡ gia đình như sau:CMTX 500k/tháng cho gia đình để vơi bớt phần nào gánh nặng gia đình cho chị Nho vì có lẽ chấn thương và căn bệnh mang trong người A Hết thì còn pải chữa trị một thời gian khá lâu thế nên chị pải lo quán xuyến mọi việc trong gia đình thay a, lo cho bé gái đi học.
Mong được sự giúp đỡ của gia đình mình.
Một số hình ảnh về gia đình anh

Căn nhà gia đình đang sống.

Giấy tờ bệnh và BHYT của a.

vợ và ng con gái lớn của anh.

số tiền 1,5tr từ anh tminhnguyen và DzungNguyen&Thaidzuy CMKTX cho gia đình.Chị Quyen_omon đã tạm ứng.Cảm ơn mọi người.
Thân.

[...Yêu thương từ trái tim...]

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #9 vào: 14-10-2012 17:03:02
tminhnguyen đã viết:
Trích dẫn
Cho tminhnguyen tiếp thêm 1 triệu và sẽ nhờ Pen chuyển giúp.Thân

Quỹ đã nhận được 1tr của Tminhnguyen. Khi nào nhóm Cần Thơ đi xác minh báo trên DD giúp để tổ ĐP duyệt chuyển nhé. Thanks các bạn.