Tác giả Chủ đề: Vĩnh Phúc (Vĩnh Tường) - Anh Thanh - Khuyết tật, vợ bệnh tật, nuôi 2 con ăn học  (Đã xem 36852 lần)

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã chuyển 400k CMTX tháng 4+5-2014 từ bác MunVu & Nikecrcc tới gia đình anh Thanh.
Như vậy 1nong_dan cũng đã hoàn thành 2000k từ MunVu &Nikecrcc .
Cháu Hà năm nay thi đại học.
Cháu cho biết là cháu đang dự định thi vào trường Đại Học Công Nghiệp HN/khoa kế toán.
Gửi cả nhà hình anh Thanh nhận tiền.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã chuyển 600k CMTX tháng 1+2+3/2014 từ bác MunVu & Nikecrcc cùng hôm chuyển quà CMX .
Gia đình gửi lời cảm ơn bác MunVu,Nikecrcc cùng cả nhà.
gửi cả nhà hình anh Thanh và mẹ nhận quà CMX cùng CMTX.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Hôm nay 1nong_dan đã chuyển 400k CMTX tháng 11+12-2013 từ bác Munvu &Nikecrcc tới gia đình anh Thanh.
Gia đình gửi lời cảm ơn tới bác MunVu & Nikecrcc cùng cả nhà.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Hôm nay 1nong_dan đã chuyển 200k CMTX tháng 10/2013 từ bác Munvu & Nikecrcc.
Gia đình gửi lời cảm ơn bác MunVu,Nikecrcc cùng cả nhà.

Ngủ rồi Mun Vu

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Cám ơn 1nong_dan đã chuyển quà và phần CMTX  đến gia đình hai cháu Thu-Hà.

Chúc bác va anh chị em trên diễn đàn một kỳ nghỉ lễ vui.

Mun Vũ

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Hôm nay 1nong_dan đã chuyển 200k phần thưởng +200k CMTX tháng 9/2013 từ bác Munvu và Nikecrcc tới 2 cháu THu và Hà.
Gia đình gửi lời cảm ơn đến bác Munvu & Nikecrcc cùng cả nhà.
Gửi cả nhà hình anh Thanh nhận CM.

Ngủ rồi 1nong_dan

Mun Vu đã viết:
Trích dẫn
Xe đẹp quá :-) cám ơn 1_nông dân nhé. Chúc Thu và Hà học giỏi. Bác 1_nông dân nhắc Thu nhớ mua khoá xe cẩn thận nhé. Thực sự rất vui.

Chúc cả nhà một cuối tuần vui vẻ và bình an.

Mun Vũ

Em đã nhận dc 2000.000đ bác chuyển.
Để đầu tháng 9 em chuyển đến các cháu,cho các cháu mừng.
Các cháu rất ngoan và nghe lời.
Các cháu vẫn nhớ cô Thanh mập mập(Nikencrcc) chỉ có chú Munvu là ân nhân của các cháu nhưng các cháu ko biết mặt thôi.
Thay lời gia đình các cháu xin cám ơn bác Munvu và Nikecrcc.

Ngủ rồi Mun Vu

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Mun Vũ vừa chuyển 2,000,000 VND vô tài khoản của bác 1nong_dan sáng nay rồi. Bác kiểm tra lại giùm nhé.

Thanks bác

Mun Vũ

Ngủ rồi 1nong_dan

Cảm ơn bác Munvu & Nikecrcc đã giúp hai cháu Thu & Hà.
Những quan tâm giúp đỡ của bác Munvu & Nikecrcc là động lực cho các cháu tiến dần tới thành công và thoát nghèo trong tương lai.
Số TK của em vẫn như cũ bác Munvu ạ.

Ngủ rồi Mun Vu

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Mun Vũ và cô NikeCRCC vừa thống nhất là tiếp tục CMTX hai chi Hà- Thu với mức tiền không thay đổi là 200,000 VND/tháng từ tháng 9/2013 đến hết năm học tháng 5/2014. Sẽ chuyển tới bác 1_nông dân tổng số là 2,000,000 VND nhờ bác chuyển giúp như mọi năm, còn lại 200,000 VND nhờ bác mua vở và bút tặng các cháu nhân dịp năm học mới.

Chúc hai chị em học tập tốt và nghe lời cha mẹ, ông bà nhé. Đọc thư cảm ơn của cháu mà xúc động quá, lời cảm ơn chân thành với nét chữ học sinh của cháu là động viên lớn nhất cho những việc làm rất nhỏ bé của mình. Cám ơn hai cháu vì món quà tinh thần này.

Bác 1_nông dân ơi hy vọng là số tài khoản và điện thoại của các không thay đổi. có gì bác báo một câu nhé. Chúc bác và cả nhà sức khỏe, thành công và may mắn.

Mun Vũ

Ngủ rồi nikecrcc

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Cảm ơn anh 1_nong_dan đã đưa tin & làm cầu nối. Nhờ anh nhắn với Thu & Hà rằng cô nikecrcc & bé MunVu vẫn tiếp tục ủng hộ các chị học hết cấp 3 & vẫn tiếp tục khi các chị vào đại học. Mong các bé yên tâm.

Thời gian gần đây Thanh ít có cập nhật, thật xin lỗi quá.

Qua tuần Thanh sẽ chuyển nhờ anh 1_nong_dan chút khuyến khích cho kết quả học năm vừa qua của các cháu & hỗ trợ các bé mua dụng cụ học tập cho năm mới.

CMTX hàng tháng cũng sẽ chuyển luôn nhé anh 1_nong_dan.

Cảm ơn

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Hôm nay 1nong_dan đã đến gia đình anh Thanh hỏi thăm kết quả học tập của hai cháu THu Và Hà năm học 2012 - 2013.
Cháu Hà đã học hết lớp 11,và đạt học sinh tiên tiến.
Cháu Thu học hết lớp 10,và cũng đạt học sinh tiến tiến.
Cháu hà sau một lúc ngập ngừng,1nong_dan cứ tưởng có chuyện gì.Hóa ra cháu viết thư cảm ơn các bác,các cô,các chú NTCM nhưng chưa giám đưa.
Cháu nói:Cháu chả biết viết gì nhiều,chỉ viết vài chữ để cám ơn các bác,các cô,các chú đã giúp đỡ cho chị em cháu có điều kiện học tập.
Gửi cả nhà thư cháu viết.

Còn đây là kết quả học tập của hai cháu.

Hiện tại gia đình cháu vẫn rất cần giúp đỡ vì 2 cháu học cấp 3 mức chi phí cũng nhiều hơn.Nên 1nong_dan đề xuất vẫn CM các cháu.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Hôm nay 1nong_dan đã chuyển 400k CMTX tháng 4+5-2013 từ bác MunVu và Nikecrcc tới gia đình anh Thanh.Anh gửi lờ cảm ơn tới bác MunVu,Nikecrcc cùng cả nhà.
Gửi cà nhà hình anh Thanh nhận tiền.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Hôm nay 1nong_dan đã chuyển CMTX tháng 1+2+3-2013 TC=600k từ bác MunVu và Nikecrcc tới gia đình anh Thanh,gia đình gửi lời cám ơn tới bác MunVu Và Nikecrcc cùng cả nhà.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Hôm nay 1nong_dan đã chuyển CMTX tháng 10+11+12-2012 =600k từ bác MunVu và Nikecrcc tới gia đình anh Thanh.
Gia đình anh Thanh gửi lời cảm ơn tới bác MunVu,Nikecrcc cùng cả nhà.
Gửi cả nhà hình anh Thanh nhận tiền tại nhà 1nong_dan .