Tác giả Chủ đề: Mỹ Long, Cao Lãnh - Anh Ngô Văn Hiệp  (Đã xem 25335 lần)

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #20 vào: 23-02-2011 02:25:33
Chào cả nhà,
Hôm nay Yugi đã chuyển tiền CMTX tháng 2/2011 500k cho a Hiệp thông qua tài khoản của a Minh ( anh của a Hiệp), nhưng do a Minh đi công việc xa đến thứ 6 mới về nhà nên Yugi xin đợi đến khi a Minh về và cùng a Hiệp xác nhận rồi sẽ thông báo tin tức cũng như hóa đơn chuyển tiền lun ạ :)

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #19 vào: 15-02-2011 00:43:00
Chào cả nhà,
vậy Yugi xin nhận trung chuyển dùm bác xulanhphanlan và chị thanhxuan luôn ạ, khi nào nhận được tiền, Yu sẽ gửi tiền cho anh Minh 1 lần, hàng tháng Yu sẽ gọi điện thăm hỏi và cập nhật tình hình cho cả nhà rõ :)
@a xulanhphanlan: vậy e sẽ ráng đợi bữa cơm này he :P, mà e nhận tiền của a bằng cách nào ạ :)
Cám ơn mọi người.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #18 vào: 14-02-2011 22:07:52
Giúp CMTX TH này có các bác xulanhphanlan 200k, Thanhxuan1811 200k và Yugidazai 100k, trong 12 tháng, bắt đầu từ tháng 2/2011.

Các bác chuyển vào tk anh Ba của anh Hiệp:

Chủ TK : Ngô Văn Minh
Số TK : 6504263069549 . Ngân hàng NN&PTNT chi nhánh Cao lãnh , ĐT .

Số ĐT của anh Hiệp : 01203359580
Số ĐT của anh Minh : 0673820624

Bạn Yugidazai theo dõi và cập nhật tin tức  anh Hiệp cho cả nhà biết nhé!

Tổ KT-TK cập nhật TH này.

Thân.

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #17 vào: 14-02-2011 15:45:49
Trường hợp anh Hiệp nhóm XM đề xuất CMTX 500K đã có đủ rồi. thanks Bác Thanhxuan1811 & Yugidazai chung tay giúp sức cho Anh Hiệp.
 Bác PQ cho ra QĐ luôn được rồi ạh
@ Yugidazai
sẳn tiện Yu làm trung chuyển phần CMTX cho anh Hiệp. thì giúp cho anh luôn nhé Yu.anh sẽ gửi cho Yu 2400K X 12 tháng luôn.tiết kiệm được phần tiền cước phí,rồi mai mốt đãi em ăn cơm......... 14 NQ nha

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #16 vào: 14-02-2011 11:17:36
Chào cả nhà ! Anh Ba của anh Hiệp mới báo cho 6x số tài khoản của anh ấy :

Chủ TK : Ngô Văn Minh
Số TK : 6504263069549 . Ngân hàng NN&PTNT chi nhánh Cao lãnh , ĐT .

Số ĐT của anh Hiệp : 01203359580
Số ĐT của anh Minh : 0673820624

Cả nhà có thể liên lạc để thăm hỏi và động viên anh Hiệp qua các số điện thoại trên .
Xin cảm ơn mọi người đã chia sẻ với hoàn cảnh này .
Thân .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #15 vào: 09-02-2011 23:39:50
lehung73 đã viết:
Trích dẫn
banbe6x đã viết:
Trích dẫn
Hiện nay đã có xulanhphanlan đăng ký CMTX 200k/ tháng rồi , còn thiếu 300k/ tháng so với đề xuất .
Có bạn nào chung tay với xulanhphanlan giúp đỡ cho hoàn cảnh này không ạ ?

dạ có ạh..thành viên ThanhXuan1811 là một bạn cũ của dd,có nhờ lehung đăng kí giúp anh Hiệp mỗi tháng 200k trong vòng 12 tháng.sẽ gửi tieuhuongduong nhờ chuyển dùm.thanks

Vậy Yugi xin đăng kí phần 100k/tháng còn lại (trong vòng 1 năm), mong BQT sớm duyệt và giúp a Hiệp lun ạ :)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #14 vào: 09-02-2011 20:59:44
banbe6x đã viết:
Trích dẫn
Hiện nay đã có xulanhphanlan đăng ký CMTX 200k/ tháng rồi , còn thiếu 300k/ tháng so với đề xuất .

dạ có ạh..thành viên ThanhXuan1811 là một bạn cũ của dd,có nhờ lehung đăng kí giúp anh Hiệp mỗi tháng 200k trong vòng 12 tháng.sẽ gửi tieuhuongduong nhờ chuyển dùm.thanks

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #13 vào: 09-02-2011 13:17:03

BS

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #12 vào: 04-02-2011 18:24:20
yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Hiện a Hiệp đã gần cạn tiền giúp đỡ từ các MTQ + ko thể tự kiếm sống nên rất cần khoản CMTX này cả nhà ơi.
Yugi cũng là 1 thành viên đi thăm a Hiệp hôm đó và đồng ý với đề xuất của chú 6x ạ :).Mong mọi người chung tay góp sức giúp a vượt qua giai đoạn khó khăn này.
Cám ơn cả nhà.

lehung cũng hoàn toàn đồng ý với mức đề xuất cưu mang mà anh 6 đã đưa lên ,cầu mong sẽ có nhiều mạnh thường quân quan tâm đến anh. :)

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #11 vào: 04-02-2011 13:02:25
Hiện a Hiệp đã gần cạn tiền giúp đỡ từ các MTQ + ko thể tự kiếm sống nên rất cần khoản CMTX này cả nhà ơi.
Yugi cũng là 1 thành viên đi thăm a Hiệp hôm đó và đồng ý với đề xuất của chú 6x ạ :).Mong mọi người chung tay góp sức giúp a vượt qua giai đoạn khó khăn này.
Cám ơn cả nhà.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #10 vào: 04-02-2011 12:21:10
xulanhphanlan đã viết:
Trích dẫn
...
Tôi đăng ký CMTX cho Anh Hiệp 200 K trước mắt. tạm tính 1 năm. vậy các bác vui lòng cho biết cách tr chuyển như thế nào được kg ạh ? ai nhận làm tr chuyển. Cha Xứ ở nhà thờ Mỹ Long được kg ạh ??
Thân

Chào cả nhà ! So với lần ghé thăm trước thì anh Hiệp có phần mập mạp và tươi tắn hơn . Các vết loét có phần khô và thu nhỏ hơn trước một chút . Với hoàn cảnh của anh thì đó là điều đáng mừng .
Với tình hình của anh hiện nay cá nhân 6x xin đề xuất mức CMTX anh Hiệp là 500,000đ / tháng .
Anh Hiệp chọn người anh thứ ba của anh ấy ( nhà ở gần với Ngân hàng ) là người đứng ra nhận tiền cưu mang dùm cho anh Hiệp .
6x đã hướng dẫn anh ấy cách thức để mở TK cá nhân tại ngân hàng và sẽ thông báo với cả nhà khi có số TK của anh ấy .
Thân .

BS

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #9 vào: 04-02-2011 00:29:26
Thanks các bác ghé thăm lại anh Hiệp.
Woa Woa tr hợp anh Hiệp này, sau 4 tháng DĐ mới ghé thăm lại. nhìn những tấm ảnh của tháng 8 và ảnh mới chụp lại đây,nhìn đôi chân của anh lở loét, trong thấy bệnh có phần thê thảm nặng hơn ?
 Vậy 4 Bác vừa rồi ghé thăm anh, nên cho ra lời đề nghị mức CMTX cho Anh Hiệp bao nhiêu. đễ mọi người biết mà chung tay giúp cho anh Hiệp
Tôi đăng ký CMTX cho Anh Hiệp 200 K trước mắt. tạm tính 1 năm. vậy các bác vui lòng cho biết cách tr chuyển như thế nào được kg ạh ? ai nhận làm tr chuyển. Cha Xứ ở nhà thờ Mỹ Long được kg ạh ??
Thân

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #8 vào: 03-02-2011 21:07:25
lehung73 đã viết:
Trích dẫn

trường hợp của anh Hiệp thực sự rất khó khăn..mong cả nhà xem xét và giúp đỡ cho anh một khoản CMTX đc ko ạh.. :(

Mức CMTX phải nhờ nhóm đi xác minh và ghé thăm vừa rồi đề xuất giúp, mong các bạn đã từng thăm gia đình anh Hiệp cho thêm ý kiến nhé.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #7 vào: 03-02-2011 14:18:41
Vài hình ảnh về chuyến ghé thăm anh Hiệp hôm cuối năm.

trường hợp của anh Hiệp thực sự rất khó khăn..mong cả nhà xem xét và giúp đỡ cho anh một khoản CMTX đc ko ạh.. :(

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #6 vào: 03-02-2011 14:13:05
Chào cả nhà,

Đã 5 tháng trôi qua kể từ lần cuối tháng 8 mấy bác cháu xuống thăm bác Hiệp, nhân đợt đi Tiền Giang 27 Tết vừa qua nhóm gồm: Bác 6x, anh Lehung73, Yugidazai và Ken đã trở ngược đường về Đồng Tháp thăm bác Hiệp.

Sức khỏe của bác hiện nay tốt hơn trước nhiều, đã tự tay trở người được. Riêng phần vệ sinh hay rửa vết thương bác vẫn được vị cha xứ tốt bụng thường xuyên qua chăm sóc.

Hiện nay số tiền giúp đỡ của các nhà hảo tâm nay đã cạn kiệt. Cuộc sống chưa biết phải xoay sở tiếp thế nào. Chuyến đi lần này cũng nhằm mục đích thăm, và xem xét lại hình thức CMTX cho bác Hiệp.

Với tình hình thực tế khó khăn, Yugi đã thay mặt DD gửi tặng bác Hiệp 500.000k gọi là khoản CMKTX. Còn khoản CMTX hàng tháng cho bác cần xem xét và đề xuất lại sau. Bác Hiệp gửi lời cảm ơn tới nhà ta rất nhiều ạ.

@Bác 6x: Bác ơi TH bác Hiệp cháu chỉ viết dựa trên thông tin bác nói, có gì sai sót bác bổ sung giúp cháu nhé.

@Lehung73:
Anh2 post giùm em tấm hình cuối cùng này lên với hen anh2. :laugh: