Tác giả Chủ đề: Bắc Giang - Em Chánh - Mẹ ung thư, bố mất sức lao động  (Đã xem 1431 lần)

Ngủ rồi lamnhi

E gửi nhà mình sdt của e Chánh ạ   : 0988354291

Ngủ rồi lamnhi

Mình được biết 1 trường hợp này của e Thân Văn Chánh sinh năm 1991  có mẹ bị ung thư buồng trứng  nên sức khoe rất yếu ,, bố bị tai nạn lao động mất sức ko  làm việc đc , 2 vợ chồng e là lao động chính trong nhà nuôi bố mẹ , 1 e gái và nuôi 1 con nhỏ .

Bệnh của mẹ e thì bệnh viện đã trả về dù  chạy chọt vay mượn khám chữa thuốc thang nợ 40t , hiện tại mẹ e đang nằm nhà  hàng tháng e cắt thuốc nam cho mẹ mất 1 triệu , 40 triệu tiền vay thì may mắn  30t là họ hàng cho vay ko lấy lãi, 10t là vay ngoài 1 tháng trả lãi 800k , 2 vợ chồng làm công nhân may lo cho cả gia đình , ngoài tiền chi tiêu  hàng tháng  phải lo thêm tiền thuốc và tiền lãi  nợ trong khi 2 vc còn trẻ nên gặp khá nhiều áp lực , mình cũng có nói với e rằng sẽ gửi hoàn cảnh lên diễn đàn mong các anh chị, cô chú bác giúp nhưng vì có  nhiều trường hợp khó khăn hơn rất nhiều nên hoàn cảnh của mình đc giúp sớm hay muộn còn tùy duyên .
 Địa chỉ nhà e Thân Văn chánh : nhà Tiến Hoa Thôn Phúc Thượng Xã Song Mai Thành Phố Bắc Giang
Số đt của em thì mình chưa lưu nên đang nt hỏi lại số chính xác sẽ cập nhât sau , mong cả nhà  giúp đỡ e Chánh

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]