Tác giả Chủ đề: Vĩnh Long - Nguyễn Thanh Rớt - Huyện Bình Minh  (Đã xem 12105 lần)

dtnp

• bạn
Trả lời #34 vào: 14-01-2011 20:05:33
@start2404 : Mình cũng học chung ngành với bạn nè. Nếu có thắc mắc gì thì bạn có thể gửi vào mail : rikosairenji@yahoo.com.vn hoặc rikosairenji@gmail.com cũng được. Nếu trong khả năng mình sẽ giúp đỡ :D

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #33 vào: 03-01-2011 12:40:46
So dien thoai chi cho sau em da lam mat roi, so cu em dien chi nghe tut nhung hoai ma ma khong duoc. Bua nao chi cho lai so moi cho em nha. Bua nao ranh em se ghe.
Than.

Ta lang thang về miền vô định,
Cõi trần ai lắm cảnh đau thương.

Ngủ rồi HTVY

• Tích Cực
  • **
  • Thích 1
Trả lời #32 vào: 31-12-2010 07:44:59
@start2404!
Em rãnh ghé QC 2000 Cần Thơ của Diễn Đàn tại 8A3/T2- đối diện chợ Xuân Khánh chơi và phụ 1 tay với mọi người cho vui em nhé!
Chúc em khỏe.

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #31 vào: 30-12-2010 23:21:39
Rot xin chan thanh cam on su quan tam va giup do cua moi nguoi.
*Hãy cảm ơn những gì bạn muốn mà không được, vì nếu được thì bạn sẽ không
còn gì để mong đợi.
Hãy cảm ơn khi bạn không biết một điều gì đó, vì nó sẽ tạo cho bạn cơ hội để
học hỏi.
Hãy cảm ơn những giờ phút khó khăn, vì đó là thời gian để bạn trưởng thành.
Hãy cảm ơn những nhược điểm của bạn, vì nó cho bạn cơ hội để cải thiện.
Hãy cảm ơn những sai lầm của bạn vì nó sẽ dạy bạn những bài học có giá trị.
Hãy cảm ơn khi bạn mệt mỏi và kiệt sức vì đó có nghĩa rằng bạn đang cố gắng
thay đổi.
Một cuộc sống tràn đầy phong phú đến với những người cũng biết cảm ơn cho
những gì thất bại.
*
*.......................*
* Hãy tìm cách cảm ơn những ngày gian khổ của bạn để chúng trở thành những
ân điển.

dtnp

• bạn
Trả lời #30 vào: 21-12-2010 10:58:13
Minh cung da xem chuong trinh hap sang mien tin ve viec trao hoc bong cho ban Rot roi.....hoan canh cua ban that la kho khan.trong khj ban ay bj benh.hjxhjxhjx

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #29 vào: 08-12-2010 18:17:08
Chao moi nguoi em la Rot ne. Rat cam on su quan tam va giup do cua moi nguoi. Sau nay moi nguoi co the lien lac voi em qua nick nay hoac ,ail cho em wa dia chi nguyenthanh_rot@yahoo.com.vn cung dc.

Chan thanh cam on moi nguoi.

Ngủ rồi HTVY

• Tích Cực
  • **
  • Thích 1
Trả lời #28 vào: 08-12-2010 12:04:40
Rơt ơi,em đã đăng ký TV rồi thì vào topic này để mọi người tiện liên lạc em nhe!
Chúc em vui!

Ngủ rồi HTVY

• Tích Cực
  • **
  • Thích 1
Trả lời #27 vào: 13-11-2010 20:57:26
Đây là tin vui cho em rớt rồi,hy vọng với những thông tin được Dân Trí đăng thì em sẽ được giúp đỡ thêm nữa.
HTVY sẽ hướng dẫn em rớt đăng ký TV DĐ ạ!

dtnp

• bạn
Trả lời #26 vào: 12-11-2010 18:22:06
xulanhphanlan đã viết:
Trích dẫn
@ Gửi HTVY & Các Bạn. Xlpl nghĩ các Bác nên giới thiệu cho em Rớt nên đăng ký làm TV DD NTCM được đó.vì Rớt đang học Công Nghệ Thông Tin đó mà,điều này rất thuận lợi.Rớt có thể đăng nhập vào DD NTCM rất dể dàng.Rớt có thể tự xác nhận cho chúng ta biết,mà không cần nhờ qua trung gian ai nữa.sau khi DD chuyển tiền cho em đóng học phí.đồng thời Rớt cũng nên cho chúng ta biết về sức khỏe và việc học tập của em.mong rằng Rớt khỏe mạnh học hành thật tốt,và trở thành TV of DD NTCM,dưới sông nước Miền Tây.

Tôi cũng đồng ý với Bác XLPL, nếu em Rớt có điều kiện tham gia DĐ thì mọi người sẽ cảm thấy gần gũi nhau hơn. Hơn nữa em đang học ngành CNTT nếu có gặp khó khăn trong việc học thì mọi người cũng có điều kiện giúp em. :)

Ngủ rồi KevinHieu

Trả lời #25 vào: 01-11-2010 10:46:36
minhtruc đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,

hôm nay báo Dân Trí lại đăng trường hợp của em Rớt lần nữa,
http://dantri.com.vn/c167/s167-433538/cam-phuc-cau-hoc-tro-ngheo-benh-tim-dau-2-nganh-dh.htm
đây là trường hợp dd mình đang CMTX, các bác thấy sao?

minhtruc

Vậy là sẽ có nhiều nhà hảo tâm và quỹ từ thiện biết về hoàn cảnh của em và hy vọng sẽ có thêm nhiều nguồn tài trợ cho em và gia đình.

Mừng cho em Rớt !

Ngủ rồi minhtruc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 01-11-2010 10:34:22
Chào cả nhà,

hôm nay báo Dân Trí lại đăng trường hợp của em Rớt lần nữa,
http://dantri.com.vn/c167/s167-433538/cam-phuc-cau-hoc-tro-ngheo-benh-tim-dau-2-nganh-dh.htm
đây là trường hợp dd mình đang CMTX, các bác thấy sao?

minhtruc

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #23 vào: 27-10-2010 21:27:33
HTVY đã viết:
Trích dẫn
Em Rớt hồi âm là đã nhận được 2tr rồi và gởi lời cám ơn A.KevinHieu và cả nhà mình ạ!

@ Gửi HTVY & Các Bạn. Xlpl nghĩ các Bác nên giới thiệu cho em Rớt nên đăng ký làm TV DD NTCM được đó.vì Rớt đang học Công Nghệ Thông Tin đó mà,điều này rất thuận lợi.Rớt có thể đăng nhập vào DD NTCM rất dể dàng.Rớt có thể tự xác nhận cho chúng ta biết,mà không cần nhờ qua trung gian ai nữa.sau khi DD chuyển tiền cho em đóng học phí.đồng thời Rớt cũng nên cho chúng ta biết về sức khỏe và việc học tập của em.mong rằng Rớt khỏe mạnh học hành thật tốt,và trở thành TV of DD NTCM,dưới sông nước Miền Tây.

Ngủ rồi HTVY

• Tích Cực
  • **
  • Thích 1
Trả lời #22 vào: 18-10-2010 09:36:14
Em Rớt hồi âm là đã nhận được 2tr rồi và gởi lời cám ơn A.KevinHieu và cả nhà mình ạ!

Ngủ rồi penguin

Trả lời #21 vào: 15-10-2010 20:10:50
Ngày 14/10, quỹ đã chuyển 2.000.000VND của anh KevinHieu vào tài khoản em Rớt. Nhờ anh HTVY báo lại cho em biết. Cảm ơn anh!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #20 vào: 13-10-2010 17:31:07
KevinHieu đã viết:
Trích dẫn
C
còn số 5 triệu đã chuyển cho Pen, xin nhờ diễn đàn giữ dùm để giúp đỡ các trường hợp khác trong tương lai (mình thích cách thức mà ban ductri đã làm và mình tính sẽ làm như vậy)
Thân,

Khoan khoan siêu sao Kevin của NTCMWood ơi, cho em xin chữ ký, í nhầm cho em xin giải thích tí  :laugh: .

Sở dĩ quỹ vẫn đang theo dõi tiền của ductri là do ductri là thành viên ở nước ngoài không thể chuyển trực tiếp vào quỹ và ductri chưa tìm được thành viên nào trung chuyển giúp nên quỹ chỉ tạm giữ giùm tiền ductri thôi.

Dù rất muốn giúp các thành viên ở xa cũng như không có điều kiện chuyển trực tiếp, song với số lượng nhân lực và công việc hiện tại, tổ TC-TK vẫn chưa cho phép đảm trách thêm phần theo dõi tiền của thành viên nhờ quỹ giữ giúp. Bên cạnh tách bạch quỹ NTCM, quỹ Heartbank, tổ cũng phải theo dõi số tồn của từng hoàn cảnh trong quỹ CMKTX (hiện có hơn 50 TH đang theo dõi), vì vậy rất mong thành viên thông cảm nhé.

Về CMKTX 5tr của anh Kevinhieu, quỹ sẽ chuyển đến em Rớt theo từng học kỳ để đóng học phí nhé.