Tác giả Chủ đề: Hòa Châu - Hòa Vang - Nguyễn Thành Ôn - Gia đình tai nạn sét đánh.  (Đã xem 20424 lần)

Ngủ rồi huynhthanhthaoqs

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Ui, mừng quá...cuối cùng rồi mình cũng vào được ngôi nhà \\\" người tôi cưu mang\\\". Chiều thứ 7 cùng nhau đi thôi... :laugh:

Ngủ rồi bichthuy_md

• Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến
  • Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Hi, mừng quá, em chờ tin chị hôm qua đến giờ. Em thu xếp rồi, chị nhớ gọi em nhé   :laugh:

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Ok.chúng ta sẽ đi xác minh vào sáng thứ 7. sẽ có 3 thành viênz: muathu,bichthuy và bạn thành viên mới huynhthanhthaoqs. trước khi đi mình sẽ alo...

Muathu

Ngủ rồi opla

Muathu đã viết:
Trích dẫn
1 thành viên mới nữa tên huynhthanhthao, không hiểu sao bạn ấy đăng ký thành viên hoài không được, nhưng vẫn muốn chung tay cùng nhóm NTCM ĐN.

Nick này đã được kích hoạt rồi muathu: hunhthanhthaoqs  :)

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Cảm ơn Bác cuong.nguyen  :laugh:

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi cuong.nguyen

Mong tin tu cac bac, chuc cac bac thuong lo binh an nhe  B)

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
OK.Thế mình đi sáng thứ 7 nhé, bichthuy_md xin nghỉ làm một buổi cũng được,muathu đi thì nhắn cho bichthuy_md với nha,cảm ơn muathu nhiều

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
OK.Mình sẽ xin nghỉ làm hôm thứ 7 cũng được, có gì nhắn cho mình với nhé. Cảm ơn mùa thu nhiều

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Ok, Muathu đã lưu số đt của bạn vào máy, khi đi mình sẽ gọi bạn đi cùng. Vậy là chúng ta có được 3 người cùng đi xác minh rồi đó (1 thành viên mới nữa tên huynhthanhthao, không hiểu sao bạn ấy đăng ký thành viên hoài không được, nhưng vẫn muốn chung tay cùng nhóm NTCM ĐN).
Chúng ta có thể đi vào sáng hoặc chiều thứ 7 được ko? Vì con mình gởi trẻ cả tuần (sáng đi chiều về), chủ nhật bé mới ở nhà với mẹ được 1 ngày, mẹ phải lo cho bé đủ thứ ngày, thông cảm cho mình...Bạn xem có thể đi vào thứ 7 được ko nhé?

Muathu

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Muathu ơi, bao giờ muathu đi xác minh gia đình anh Ôn, cho bichthuy_md đi với, nhưng bichthuy_md chỉ được nghỉ làm vào chủ nhật thôi, nếu muathu đi liên lạc với bichthuy_md với nhé (0903 487 036). Cảm ơn muathu nhiều

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm nay đọc bài về gđ anh Ôn thấy thương cho gđ quá. Đúng là nỗi đau có muôn hình vạn trạng, sức con người nhỏ bé có hạn sao tránh khỏi sức mạnh của thiên nhiên.

TH này đưa lên đã lâu nhưng không có ai lên tiếng xác minh, nay đã có chị Muathu. Hơn 1 tháng trôi qua, không biết gđ anh Ôn đã ra sao rồi, sức khỏe của anh chị, việc học hành người người con trai lớn,...Mong các bác tiến hành xác minh sớm để cả nhà sớm rõ tình hình và có phương án giúp đỡ kịp thời.

Nếu ngoài Trung nhanh chóng có CLB xác minh thì hay quá. Với cách làm việc tương tự như CLB Xác minh miền Nam, liệt kê chi tiết các hoàn cảnh cần XM và những thành viên phụ trách thì mọi việc luôn trôi chảy và dễ kiểm soát hơn nhiều.

Miền Nam xa xôi vẫn luôn đồng hành cùng các bác ngoài Trung ruột thịt. Mong các bác vững tay chèo đưa NTCM đến gần hơn với những hoàn cảnh khó khăn.

Kính chúc các bác sức khỏe, thành công và hạnh phúc. :) Đặc biệt luôn nhớ tới ngôi nhà thứ 2 này. :)

Ken.

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Muathu sẽ xác minh trường hợp này. Có bạn nào muốn đi cùng ko? Bạn BIMMIC ơi, bài viết đó bạn viết hay trích từ đâu? Nếu ở báo thì bạn có thể cho mình biết tên bài báo hoặc đường link nhé.
Thanks!

Muathu

Ngủ rồi cuong.nguyen

Bac linhthuc va bac haihai oi, co the giup anh em DD xac minh truong hop nay duoc ko ah, chan thanh cam on cac ban...

cuong.nguyen

Ngủ rồi BIMMIC

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Mình up ảnh mãi mà ko được, ko biết làm sai cách hay mạng bị lỗi

Ngủ rồi cuong.nguyen

Oi.... mong tin xac minh tu cac anh chi o DN som nhe...

cuong.nguyen/thuylevc and friends