Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Hưng Nguyên) - Chú An - Mù mắt, gia cảnh khó khăn  (Đã xem 21604 lần)

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, mong cả nhà chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú An. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 9 hoàn cảnh chú An. Tụi con đã trao xong 3 tháng  hoàn cảnh chú An. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú An 3 tháng tiếp theo số tiền 300.000 đồng/tháng. Cảm ơn cả nhà ạ
« Sửa lần cuối: 18-10-2023 17:01:48 gửi bởi Alexander »

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An tháng 8/3023

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh Chú An tháng 7/2023. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8

Xin cảm ơn sự quan tâm của Alexander và cả nhà.

Thân mến.
Quỹ đã thực hiện chuyển CMTX T7-8-9 qua tài khoản Alexander, nhờ bạn kiểm tra giúp. Thanks.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Tính đến ngày hôm nay 24/07/2023 chưa có MTQ nào tiếp tục cưu mang thêm hoàn cảnh của chú An. Mong Ban quản trị xem xét xuất quỹ trước 3 tháng từ tháng 7 đến tháng 9 số tiền 300.000 đồng/tháng để giúp đỡ hoàn cảnh chú An. Cảm ơn cả nhà ạ

Chào cả nhà !

Trong thời gian chưa có người ủng hộ thì trước mắt chúng ta sẽ xuất quỹ NTCM để giúp anh An 300,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2023 (3 tháng) như đề xuất của @Alexander các bạn nhé.

@trangvitgioi : Em xuất quỹ NTCM chuyển tới Alexander 900,000₫ tiền CMTX anh An trong 3 tháng kể từ tháng 7/2923 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của Alexander và cả nhà.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Tính đến ngày hôm nay 24/07/2023 chưa có MTQ nào tiếp tục cưu mang thêm hoàn cảnh của chú An. Mong Ban quản trị xem xét xuất quỹ trước 3 tháng từ tháng 7 đến tháng 9 số tiền 300.000 đồng/tháng để giúp đỡ hoàn cảnh chú An. Cảm ơn cả nhà ạ

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander đã nhận được số tiền 1.200.000 đồng CMTX của bác Michele_du và gia đình giúp chú An 6 tháng từ tháng 7/2023 đến tháng 12/2023. Mong tiếp tục nhận được sự chung tay và giúp đỡ của cả nhà số tiền 300.000 đồng/ tháng từ tháng 7 đến tháng 12/2023 để chú An vượt qua khó khăn. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã chuyển tk Alexander 1,200,000đ CMTX chú An từ tháng 7/23 đến T12/23 của Michele_du. Nhờ cháu chuyển tiếp. Cảm ơn cháu.
Mong có thêm sự chung tay của các bạn.

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Alexander, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
.....
 Hoàn cảnh chú An vẫn như vậy và rất khó khăn. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành và giúp đỡ hoàn cảnh của chú 3 tháng tiếp theo từ tháng 7 đến tháng 9 số tiền 500.000 đồng/ tháng. Cảm ơn cả nhà

Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình tiếp tục giúp anh An 200,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 12/2923 ( 6 tháng ) các bạn nhé.

Mong có thêm sự chung tay với 300,000₫ còn lại như đề xuất của Alexander ạ.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An  tháng 6/2023 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng của chú An từ tháng 4 đến tháng 6 từ bác Michele_du và gia đình. Cảm ơn bác Michele_du và gia đình đã đồng hành cùng hoàn cảnh suốt thời gian qua. Hoàn cảnh chú An vẫn như vậy và rất khó khăn. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành và giúp đỡ hoàn cảnh của chú 3 tháng tiếp theo từ tháng 7 đến tháng 9 số tiền 500.000 đồng/ tháng. Cảm ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 08-07-2023 15:25:19 gửi bởi Alexander »

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 5/2023 hoàn cảnh chú An số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An Tháng 4/2023 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã chuyển tk Alexander CMTX T4/23 đến T6/23 chú An của Michele_du và Gia Đình. Nhờ cháu chuyển tiếp nhé. Cảm ơn nhiều.

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 3/2023 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng hoàn cảnh chú An. Hoàn cảnh chú hiện vẫn đang rất khó khăn. Mong cả nhà tiếp tục chung tay đồng hành giúp chú 3 tháng tiếp theo từ tháng 4 đến tháng 6 số tiền 500.000 đồng/ tháng. Cảm ơn cả nhà

Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX anh An 500,000₫/tháng từ tháng 4 đến hết tháng 6/2023 các bạn nhé.

Tiếp tục nhờ Alexander trung chuyển tiền dùm nha. 

Cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia