NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Khu vực Miền Tây

Hậu Giang - Em Khai Tâm - Nghèo,mẹ bệnh tật

(1/20) > >>

phuclehuu:
Chào cả nhà,
Rất đáng tiếc khi xuyên suốt topic này là sự bỏ rơi.
Nơi đây, thành viên quán cơm 2000 chúng ta vẫn hay đi về...
Thật vô lý và cá nhân PLH thấy hỗ thẹn vì không đọc được sớm hơn để nhắc nhờ quản lý quán cơm. TNV, hoặc BQT (độc nhất anh Sáu) đúc thúc kết nối ...
Buồn!

trangvitgioi:
Vì có dự án riêng nên từ tháng 1/2018 Ni Na sẽ ngừng CMTX trường hợp này. Các bạn Cần Thơ báo gia đình và cập nhật thông tin giúp nhé.

Thanks

Smallpig:
Smallpig xin ngừng CMTX trường hợp này bắt đầu từ t1/2018. Vẫn đồng hành cùng gia đình bé 3 tháng 10,11,12/2017. Mong mọi người cùng tiếp tay để giúp đỡ gia đình bé.

Thanks.

trangvitgioi:
Vịt vẫn chuyển 300k/ tháng cmtx của Ni Na đến em KHai Tâm Hậu Giang đến tháng 6/2017 qua tài khoản chị Lê Thị Thiện. Nhờ các bạn cập nhât cuộc sống của ba mẹ con chị nhé. Giờ Khai Tâm đang học lớp 12 rồi, không biết định hướng của em ấy thế nào.

Thanks

kingcong_196:
Chào cả nhà!
Hôm rồi, kingcong và mọi người có ghé thăm gia đình E Khai Tâm.
Hiện tại, các e đang trong kì nghỉ hè. 3 anh em Khai Tâm đang háo hức chờ đợi năm học mới. Năm nay Khai Tâm bước vào lớp 11, năm lớp 10 vừa rồi kết quả của e cũng rất khá. Nhựt Thanh chuẩn bị bước vào lớp 5, còn bé Hiếu Nghĩa đã 3 tuổi hơn rồi. Cuộc sống của mẹ con có phần đỡ hơn trước. Tiền học phí các e đc miễn giảm nên cũng bớt đc phần nào sinh hoạt. Chị vẫn nhận đc tiền CM hàng tháng đầy đủ, Cảm ơn cả nhà đã chung tay và hy vọng mọi người vẫn đồng hành, tiếp bước cho 3 mẹ con.
Thân.
 [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]