NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Kiên Giang

Kiên Giang - Bà Liễu - Mù & 3 Người Con Bị Da Cam

(1/14) > >>

banbe6x:

--- Trích dẫn của: viethuong vào 01-01-2020 10:21:05 ---@icebox

Chào bạn,

Từ 5/2017 đến nay không có tin tức gì của t/h này mặc  dù từ đó đến nay mình vẫn gửi đều đều 400k/thg vào tk Danh Thị Hoàng Na.

Phiền bạn cập nhật cho.

viethuong

--- Cuối trích dẫn ---

Chúng ta sẽ ngừng việc CMTX hoàn cảnh này Viethuong nhé !

Thân mến.

My Darling:
Trường hợp này cũng tạm ổn. Nhà của cô Liễu cũng được làm do hỗ trợ còn nhà của đứa con gái cũng được làm ngay bên cạnh. Con cái đi làm cũng gửi về giúp được và năm ngoái do nhà lâu ngày xấu nên gia đình cũng đã sơn lại cho đẹp hơn. Nếu trước đây CMTX thì  nay ngưng CMTX được rồi, chờ giúp hoàn cảnh khác

banbe6x:
Chào cả nhà !

Xin cảm ơn My Darling rất nhiều khi đã ghé thăm và cập nhật tin vui tới cả nhà.

Cảm ơn Viethuong đã kiên nhẫn giúp đỡ hoàn cảnh khó khăn này suốt bao năm qua cho dù không hề nhận được thông tin phản hồi về tình hình cuộc sống của gia đình cô Liễu.

Với cuộc sống hiện tại của gia đình cô Liễu chúng ta có nên dừng việc CMTX hoàn cảnh này không My Darling và các bạn ?

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

My Darling:
Chiều nay mình có đi qua Kiên Giang nên ghé thăm cô Liễu. Vừa tìm tới nơi thì trời bắt đầu mưa to. 
Năm 2010 cô Liễu được bên hội chất độc da cam làm nhà và mới đây cũng đã sơn sửa lại cho đẹp ngôi nhà hơn. Đứa con trai thứ 5 đi làm phụ hồ còn đứa con gái thứ 3 đã có chồng và 2 con cũng làm nhà kế cạnh. Nói chung gia đình cô Liễu đến nay cũng tạm ổn, 2 đứa cháu ngoại ngoài việc đi học thì khi về nhà cũng chăm cho bà ngoại được.

banbe6x:

--- Trích dẫn của: viethuong vào 01-01-2020 10:21:05 ---@icebox

Chào bạn,

Từ 5/2017 đến nay không có tin tức gì của t/h này mặc  dù từ đó đến nay mình vẫn gửi đều đều 400k/thg vào tk Danh Thị Hoàng Na.

Phiền bạn cập nhật cho.

viethuong

--- Cuối trích dẫn ---

Nhờ Icebox và các bạn khu vực Miền Tây giúp dùm ạ !

Thân.

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]