NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Khu vực Miền Tây

Cà Mau - Võ Phương Nam - Tai nạn lao động

(1/3) > >>

banbe6x:
6x đã nhận được tiền từ Thocon từ chiều ngày 23/5/2019 nhưng chưa kịp gửi tới Maitramtg...

Cảm ơn Maitramtg đã ứng tiền kịp thời để trao tới bạn Nam cũng như cập nhật chi tiết tình hình điều trị của bạn ấy để cả nhà cùng nắm được.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Trần Quốc Hương:
Chào cả nhà !!!

Cảm ơn chị maitramtg đã cho cả nhà thông tin về bệnh tình cũng như sức khỏe của Nam.
 Mong Nam sớm bình phục

Thân.

maitramtg:
Chào cả nhà !

Lúc 2h hôm nay ngay 24/5/2019.Em Võ Phương Nam gọi điện cho Mai Trâm báo là hôm nay em xuất viện chị à.

Mai Trâm hỏi các viết thương thế nào, Em nói cũng tạm thời ổn, Mai Trâm nói sau không ở điều trị cho hết rồi về,,Nam nói do bảo hiểm em hết hạn một tháng điều trị và em phải về tỉnh Cà Mau làm giấy chuyển tuyến rồi mới nhập viện đúng tuyến, nên em thấy không tiện mà em nằm ở lại thì tốn kém nhiều lắm nên em  xin xuất viện luôn chị à.

Mai Trâm hỏi về tiền viện phí em nói tiền đóng viện phí còn dư lại 249.057₫  hiện tại em không đủ tiền mua thuốc và tiền xe về Cà Mau thấy vậy Mai Trâm sắp xếp thời gian chạy vào bệnh viện gặp Em lúc 15h20 Mai Trâm ứng trước 2tr trao cho Em Nam tiền CMKTX rồi cả nhà nhé

Một số thông tin hình ảnh lúc Mai Trâm trao tiền CM cùng giấy xuất viện và bien lai tiền xin gửi đến cả nhà cùng nắm được !

cảm ơn cả nhà đã quan tâm tới Em Võ Phương Nam !

Thân .

DucTai:
Cảm ơn chị Maitramtg đã có ý kiến và chia sẻ kinh nghiệm quý báu của mình!
DucTai thấy như chị Maitramtg đề xuất là hoàn toàn hợp lý!
Mong bạn Nam sẽ sớm khỏi bệnh!
Cảm ơn chị Maitramtg đã nhận trái nghiệm trung chuyển đến Nam! Cảm ơn cả nhà đã cùng chung tay với TH của Nam.
Thân!

banbe6x:
Chào cả nhà !

Chúng ta xuất quỹ giúp bạn Nam 2,000,000đ để hỗ trợ chi phí điều trị loét cho bạn ấy các bạn nhé !

Maitramtg là người đảm nhiệm việc trung chuyển tiền tới Nam nha các bạn.

@Thocon : Em chuyển tới 6x 2,000,000đ tiền CMKTX bạn Nam dùm nhé (Maitramtg chưa có tài khoản tại VCB cũng như không thuận tiện khi rút tiền tại ATM)

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]