Tác giả Chủ đề: Vĩnh biệt diễn đàn cũ  (Đã xem 2786 lần)

Ngủ rồi Lason

Trả lời #4 vào: 22-01-2011 08:56:20
Lason không muốn chia tay nó đâu -thật đấy ...
 Những cái cũ muốn tìm lại thì tìm ở đâu các bác ???.....

Ngủ rồi vicuocsongnhanloai

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #3 vào: 17-01-2011 22:26:41
Mình nghĩ K87yeng cũng đừng bùn nữa,hj,cười lên đi,dd mới cũng kế thừa nền tảng dd cũ mà nhưng được nâng cấp hơn,hiện đại hơn nên chúng ta phải vui chứ.

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #2 vào: 17-01-2011 18:34:35
:(  :(  :dry:

Anh Op ơi, thế là từ nay DD cũ sẽ không còn tồn tại nữa sao anh? Sao tự nhiên đọc thông báo xong thấy buồn thế này. Em cũng không hiểu sao lại thế nữa, cứ như sắp mất đi người bạn...

Ngày đầu tiên em đến với NTCM cũng từ DD cũ, bài đầu tiên em post lên cũng từ DD cũ, nói gì thì nói nhưng vẫn thấy buồn buồn bởi đối với em nó rất có ý nghĩa. Qua DD mới, những topic chính đã được chuyển sang nhưng không phải tất cả. Còn một số topic còn nằm lại đó. Trước kia khi có thời gian em đã đọc được một ít rồi, biết là đọc xong cũng chỉ là để biết, rồi để đó thôi nhưng vẫn cứ đọc. Em bảo khi nào có thời gian em sẽ đọc tiếp nhưng mà cho đến thời điểm này thì có lẽ không còn cơ hội nữa. :(

Thôi thì đành tạm biệt người bạn này vậy. Dù trong lòng không hề muốn chút nào, cũng như phải tạm biệt vĩnh viễn một người mà đã trót có cơ duyên. Cảm giác của em lúc này rất giống với tâm trạng khi viết bài lên DD thông báo cho mọi người biết em Hòa (Tiền Giang) đã mất. Nhìn một người em ra đi trước mắt mình cùng với tiếng la hét vì đau đớn khi hấp hối mãi luôn ám ảnh em trong suốt thời gian dài, cùng cảm giác bất lực khi không thể làm gì hơn để giúp...

Em rất xin lỗi cả nhà vì nếu lỡ viết lan man trên topic này. Có gì bác Mod hay Admin cứ xóa giùm em nhé. Đầu óc em lúc này không đủ mạnh để ngăn cản em viết. :S

Ngủ rồi opla

Trả lời #1 vào: 17-01-2011 13:20:49
Chào cả nhà,

Song song vận hành diễn đàn NTCM phiên bản 3- phiên bản hiện tại, chúng ta vẫn đóng phí duy trì phiên bản 2 nhằm mục đích tra cứu và chuyển dữ liệu.

Qua hơn 1 năm của phiên bản 3, tất cả các dữ liệu về hoàn cảnh, số liệu thống kê tài chính, ... đã được thu thập đầy đủ. Như vậy, sứ mệnh của phiên bản 2 đã chấm dứt và chúng ta phải nói lời chia tay với nó.

Chúng ta cùng nhìn ngắm nó lần cuối trước khi đưa nó vào \\\"góc tưởng nhớ\\\" nhé.

Thân mến,

Opla.