Tác giả Chủ đề: Đồng Nai (Định Quán) - NNMU15 - Chị Hoa một mình nuôi con nhỏ  (Đã xem 23049 lần)

Ngủ rồi pquyen

pen em chuyển 6.000.000 cho my darling nhé!

Thân

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Sáng nay đi có việc nên ghé qua xem thế nào . Hiện nay cũng đã xây lên hết rùi chỉ còn chờ lợp nữa thui . Ở đây bên vật liệu thì không cho đặt trước nên lấy từng nào trả tiền tới đó cho nên hôm nay các bác thợ xây đang nghỉ làm vì chưa có tôn và xà gồ .

Nếu BQT duyệt sớm khoảng 5triệu500 hoặc 6triệu ( khoản này sẽ là khoản cuối nếu sau khi tổng hợp lại còn dư thì mình sẽ trả lại quỹ ) thì sáng ngày mai mình sẽ xuống lấy tôn về làm .

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Sonnynhan đã viết:
Trích dẫn
Như đã viết bên topic NNMU 14, Sonnynhan bỏ 1 phiếu thuận với mức đóng góp là 5 triệu đồng ...

Lathuvang đã chuyển 5,000,000đ của Sonnynhan vào TK Penguin.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi ONG GIA

ONG GIA đang kẹt quá nhờ quỹ ứng giùm 200k giúp ONG GIA ah..
ONG GIA sẽ chuyển trả quỹ trong thời gian gần nhất ah.
Thanks nhìu ah.. :cheer:  :cheer:

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm thứ 2 mình và bác Y Tinh đã ghé xem ngôi nhà thứ 15 . Bạn của bác Y Tinh gửi biếu con của chị Hoa vài cuốn tập vì cũng sắp tự trường rùi .

Bác Y tinh trao tập vở cho chị Hoa

Và ngày hôm qua mình đã ghé thăm , tiến độ làm rất khẩn trương của các bác thợ xây vì mấy ngày này hay mưa .

Ngủ rồi mottamlong

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
My Darlin vừa alo là căn nhà đã sắp hoàn thành trong tuần này . Nhớ chụp mấy tấm hình để anh em tham quan nhé

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Sáng ngày mai khởi công xây nhà thứ 15 . Có bác nào ghé qua được thì cập nhật dùm cái nhé . Ngày mai mình không xuống được có gì mình đã nói các bác dưới đó sẽ chụp hình đầy đủ và cập nhật sau .

Ngủ rồi XuLanhTinhNong2

Mình xin góp 1 triệu đến ngôi nhà Chị. (Sẽ nhờ Trangvitgioi trung chuyển trong thời gian sớm nhất. Thanks Trang!)
Xin cảm ơn.

Lá Lành Đùm Lá Rách
- Xứ Lạnh Tình Nồng

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
penguin đã viết:
Trích dẫn
Quỹ đã chuyển 10.000.000VND vào tài khoản anh My Darling. Anh kiểm tra lại giúp. Cảm ơn anh!

Đã nhận tiền có nội dung như sau :
Trích dẫn
IBVCB.1807120127835002.NTCM chuyen tien thuc hien NNMU cho chi Hoa - Dong Nai qua My Darling (lan 1)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
penguin đã viết:
Trích dẫn
Quỹ đã chuyển 10.000.000VND vào tài khoản anh My Darling. Anh kiểm tra lại giúp. Cảm ơn anh!

Hôm qua đã nhận được 10.000.000 VND và cũng ngày hôm qua mình đã xuống Định Quán để đặt cọc vật liệu khoảng 6 triệu , cửa hàng vật liệu ở đây không cho đặt cọc trước như những nơi khác mà lấy vật liệu từng nào thì trả tiền từng đó do đó tuần sau mình sẽ xuống đưa luôn số tiền còn lại . Hôm qua các bác ở đây cũng muốn chiều hôm qua hay hôm nay khởi công nhưng ý của gia đình là chủ nhật tuần này khởi công vì gia đình xem ngày nên chủ nhật tuần này sẽ khởi công . Do chủ nhật tuần này mình không xuống được nên về hình ảnh mình đã nhờ các bác chụp hình cũng như chụp hình vật liệu .
Và mình cũng xin cập nhật thông tin này luôn. Mình xin tổng hợp các khoản mà ở địa phương giúp cho chị Hoa . Đó là bên thương binh xã hội huyện giúp 6 triệu , bên mặt trận xã lúc đầu nói giúp 3 triệu nhưng đến lúc biết tin cả nhà mình giúp với số tiền như trên thì mặt trận xã nói là từng đó đã đủ chỉ tiêu làm nhà tình thương nên bên mặt trận xã đã cắt khoản đó ???? . Mình cập nhật thông tin như vậy mong cả nhà cho ý kiến .
 Chủ nhật tuần này có bác nào ghé được thì cập nhật tin tức khởi công dùm nhé .

Ngủ rồi penguin

Ngủ rồi mechichi

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Mechichi đã gửi quỹ 1.000.000 VND. Nhờ bạn pen kiểm tra giùm.
Thanks

Ngủ rồi pquyen

Pen em tạm ứng đợt 1 cho Mydarling 10.000.000 nhé!

Thân.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
pquyen đã viết:
Trích dẫn
Việc đóng góp xây dựng NNMU cho chị Hoa cũng tạm đủ.

Vậy bạn nào sẽ giám sát công trình và nhận tiền chi trả?

Thân

Cam on to dieu phoi da duyet . Minh xin nhan giam sat ngoi nha nay . Neu duyet som thi ngay mai minh se xuong Dinh Quan dat vat lieu de chuan bi khoi cong .
Xin loi may khong danh duoc co dau

Ngủ rồi pquyen

Việc đóng góp xây dựng NNMU cho chị Hoa cũng tạm đủ.

Vậy bạn nào sẽ giám sát công trình và nhận tiền chi trả?

Các bạn giúp xin gởi về quĩ.

Thân