Tác giả Chủ đề: Cẩm Hà - Hội An - Gia đình Lý Chấn gà trống nuôi con.  (Đã xem 31162 lần)

Cindymama

• bạn
Trả lời #103 vào: 12-06-2014 13:59:10
Em xin lỗi vì đi ngoài lề chủ đề tí ạh
Em xin nhờ anh nguoithuhaihai một tí ạh. Chả là em muốn hỏi thông tin về gia đình thày Trương Thanh Hải dạy môn sử ở trường PTTH Tiểu La, Thăng Bình đã mất vì bệnh liệt tủy ở xã Bình Quý, huyện Thăng Bình, Quảng Nam. Em muốn xin anh số điện thoại của gia đình thày hoặc số tài khoản của thành viên gia đình để ủng hộ 1 khoản tiền nho nhỏ thôi ạ.
Em cảm ơn diễn đàn

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #102 vào: 27-05-2014 13:29:26
CMTX gia đình Lý Chấn tháng 5-2014
Trong ảnh là cháu Phương, vừa nghỉ hè đã ham vui, đùa nghịch, té gãy tay. :(

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #101 vào: 24-05-2014 17:42:39
@lason:
Đã hoàn thành nhiệm vụ bác giao.
Bộ vi tính được mang, lắp đặt tận nơi trọ học của SV Lý Chấn Hải tại Đà Nẵng.
Nhìn nụ cười vui sướng của Hải, bác và các bạn chắc hài lòng.
Hải gửi lời cám ơn đến mấy lần bác ạ.
Thân!

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #100 vào: 14-04-2014 22:46:41
Cindymama đã viết:
Trích dẫn
nguoithuhaihai đã viết:

Cám ơn Bạn thật nhiều .

Hihi, no problem :)

@lason: Nhầm tưởng bác đã đọc đê nghi rôi nhưng thix làm cách riêng nên mới vậy (báo hại đã triên khai rôi, lại dừng, hihi)
Nay thi đã nhận 3 triêu của bác, sẽ hoàn thành trong vòng \\\"5 nốt nhạc\\\"

Cindymama

• bạn
nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
Được sự đồng ý của Cindy, chiêu nay, 13-4, 22 đã trao phần quà gồm:
-500.000đ tiền mặt
-1 số nhu yếu phẩm (gạo, dầu, mắm, xì dầu, đường, kẹo; có thừa 50.000đ tặng cháu Lý Chấn Hà)
Đồng thời, cũng đã trao CMTX tháng 4-2014 cho gia đình Lý Chấn
Gia đình Lý Chấn chuyển lời cám ơn sâu sắc đến NTCM đã thương xuyên, tận tình giúp đỡ.

Cám ơn Bạn thật nhiều .

Ngủ rồi Lason

nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
Vô cùng cám ơn 2 bác lason và Cindy :)

@lason:
Nên thực hiện PA 1. Lý do:
-ko fai chuyển hàng hiện vật, nhọc, tốn nhiều time.
-3 triệu là ok (gồm CPU, màn hình, bàn phím, chuột)
-22 sẽ nhờ thợ CMTX vụ bảo hành,sau này, nếu có truc trặc, phải thay thế phụ kiện, 22 sẽ CMKTX
SV năm nhất Lý Chấn Hải sẽ mừng lắm đây vì đã chờ quà của NTCM từ...lâu lắm :)

@Cindy:
Sẽ thực hiện như thống nhất của bác. Thân ái!

ôi anh này, sao em nhắn là chuyển vào anh cũng ừ, làm em mất công chuẩn bị. Thôi vậy em chuyển tiền cho anh nhé.
14/04/2014   VNCK - 0047631   3,003,300.00      IBVCB.1404140130087001.Lam chuyen tien mua may tinh cho Ly Chan Hai  Em chuyển luôn :-).Thank you anh nhiều. Hoàn thành nốt giúp em anh nhé.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Được sự đồng ý của Cindy, chiêu nay, 13-4, 22 đã trao phần quà gồm:
-500.000đ tiền mặt
-1 số nhu yếu phẩm (gạo, dầu, mắm, xì dầu, đường, kẹo; có thừa 50.000đ tặng cháu Lý Chấn Hà)
Đồng thời, cũng đã trao CMTX tháng 4-2014 cho gia đình Lý Chấn
Gia đình Lý Chấn chuyển lời cám ơn sâu sắc đến NTCM đã thương xuyên, tận tình giúp đỡ.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Vô cùng cám ơn 2 bác lason và Cindy :)

@lason:
Nên thực hiện PA 1. Lý do:
-ko fai chuyển hàng hiện vật, nhọc, tốn nhiều time.
-3 triệu là ok (gồm CPU, màn hình, bàn phím, chuột)
-22 sẽ nhờ thợ CMTX vụ bảo hành,sau này, nếu có truc trặc, phải thay thế phụ kiện, 22 sẽ CMKTX
SV năm nhất Lý Chấn Hải sẽ mừng lắm đây vì đã chờ quà của NTCM từ...lâu lắm :)

@Cindy:
Sẽ thực hiện như thống nhất của bác. Thân ái!

Cindymama

• bạn
nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
@Cindy:
Về khoản CMKTX (1.000.000đ) của Cindy, 22 sẽ trao tận tay trong tuần này. Tuy nhiên, có đề nghị như sau:
-Trao tiền mặt 500.000
-Trao hiện vật trị giá 500.000đ (gồm 20kg gạo #260.000đ + 1 thùng mì tôm+nước mắm+dầu ăn+đường+vị tinh- đại khái như vậy). Lý do trao hiện vật: (Trước đây, mỗi tháng gia đình gồm 5 bé trai này có nhận thêm CMTX 20kg gạo nhưng nay đã ngưng do MTQ giúp đỡ đã ko  còn theo dõi), trao hiện vật cho hộ nghèo, chúng ta tin chắc các cháu đc hưởng ngay.
Cindy cho biết ý kiến nhé
Thân ái!

Ok Bạn,Nhờ bạn làm giúp Cindy nhé,thanks .

Ngủ rồi Lason

Anh 22 ơi. Anh xem giúp em 2 phương án này nhé.
1- Em gửi tiền anh mua mày tính cho Hải ( 3 triệu liệu có mua được không anh?
2- Hiện tại còn màn hình và bàn phím. Em sẽ mua thêm đồ rồi nhờ TenlaDi check hộ rồi gửi vào chỗ anh để anh chuyển cho Lỹ Chấn Hà.
 Anh xem nhanh giúp em nhé, không chờ Giang còi nữa anh ạ. Mong tin anh nhiều.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

@Cindy:
Về khoản CMKTX (1.000.000đ) của Cindy, 22 sẽ trao tận tay trong tuần này. Tuy nhiên, có đề nghị như sau:
-Trao tiền mặt 500.000
-Trao hiện vật trị giá 500.000đ (gồm 20kg gạo #260.000đ + 1 thùng mì tôm+nước mắm+dầu ăn+đường+vị tinh- đại khái như vậy). Lý do trao hiện vật: (Trước đây, mỗi tháng gia đình gồm 5 bé trai này có nhận thêm CMTX 20kg gạo nhưng nay đã ngưng do MTQ giúp đỡ đã ko  còn theo dõi), trao hiện vật cho hộ nghèo, chúng ta tin chắc các cháu đc hưởng ngay.
Cindy cho biết ý kiến nhé
Thân ái!

Cindymama

• bạn
nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn Cindy và em trai! Sáng nay, 22 đã nhận được 1 triệu đồng trong ATM. Sẽ kết hợp chuyển đến gia đình còn nhiều khó khăn này trong thời gian sớm nhất (kèm hình ảnh để xác tín)
Thân ái!

Cám ơn Bạn nhiều nhé  :)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Cám ơn Cindy và em trai! Sáng nay, 22 đã nhận được 1 triệu đồng trong ATM. Sẽ kết hợp chuyển đến gia đình còn nhiều khó khăn này trong thời gian sớm nhất (kèm hình ảnh để xác tín)
Thân ái!

Cindymama

• bạn
nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
Cindy gửi qua ATM của ngươithuhaihai (trung chuyển). Lý do là nguoithuhaihai đảm nhiệm công viêc này của gia đình NTCM từ nhiều năm qua.

Số tài khoản: VCB 004 1000 596579 Ngân hàng chi nhánh ĐàNẵng
Thân ái!

Bạn ơi em trai Cindy ( Đổ MInh Đức) đã chuyển vào tài khoản của bạn 1.000.000 vnd ,phiền bạn kiểm tra và trung chuyển đến gia đình Lý Chấn dùm nhé ,cám ơn bạn nhiều .

Thân

Cindymama

• bạn
nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn Cindy đã quan tâm đến gia đình Lý Chấn còn nhiều khó khăn nay.
Về CMKTX, Cindy gửi qua ATM của ngươithuhaihai (trung chuyển). Lý do là nguoithuhaihai đảm nhiệm công viêc này của gia đình NTCM từ nhiều năm qua.

Số tài khoản: VCB 004 1000 596579 Ngân hàng chi nhánh ĐàNẵng
Thân ái!

Đầu giờ chiều nay Em trai Cindy sẽ chuyển khoản cho Bạn rùi nhờ Bạn Trung Chuyển dùm nhé .(Do Cindy quên dặn em trai là gửi cho Người Trung Chuyển nên khi em ấy Chuyển khoản thấy tên không phải Lý Chấn nên chạy về hỏi xác nhận lại.)

Thân.