Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Cà Mau - Em Trâm - Tai nạn GT-BV Chợ Rẫy  (Đã xem 9215 lần)

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #4 vào: 11-11-2011 17:05:17
Lá đính chính lại , em Trâm đang nằm ở Phòng 53 , tầng 1 , Bệnh Viện Điều dưỡng phục hồi chức năng Quận 8.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #3 vào: 10-11-2011 14:29:46
Ngày mai , sau giờ làm việc , Lá và Tieuhuongduong sẽ đến thăm em Trâm tại Bệnh viện Chợ Rẫy lúc 19h00. Sẽ chuyển thăm hỏi giúp HMHai và ThaiDzuy.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #2 vào: 10-11-2011 14:06:19
Nhìn hình em thương tâm quá. Nếu bạn nào thu xếp đi xác minh được thì cho HMHai và Thaidzuy gửi thăm hỏi trước gia đình em 500,000 VND nhé.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi pesoc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #1 vào: 10-11-2011 09:56:35
Trần Ngọc  Trâm (sinh 1995) tại TP Cà Mau, em bị tai nạn giao thông nghiêm trọng. Em Trâm bị xe tải chạy ẩu tông phải, lái xe muốn tông cho chết nên không dừng xe lại. Em Trâm đã phải đu theo gầm xe và bị kéo lê. Em Trâm hiện đã được chuyển lên bệnh viện Chợ Rẫy, Tp.HCM vào sáng ngày 15/10.

Vào ngày 04/10/2011 Trâm sau khi đi hoc ve, thì có đi vào đoạn đường Cửu Long Plaza ở phường 5 TP.Cà Mau. Vào khoảng 19h30 thì bất ngờ xảy ra tai nạn đáng tiếc. Tai nạn xảy ra giữa xe honda cúp 50 của Trâm và xe tải đông lạnh có trọng tải 7.5 tấn. Trong khi va chạm, Trâm nắm được baga bên hông xe tải nên xe chỉ kéo lê Trâm đi 1 dai
Hiện trạng của em Trâm:vết thương rất nặng, phần đùi phải của Trâm bị xé nát từ dưới gối phải kéo dài cho đến hông phải phía sau lưng, phần thịt đùi và da đùi phải thì bị tuột xuống tới gối và Trâm bị gãy xương chậu, phần lựng bị \\\"đá dăm\\\" cào rách nguyên phần lưng rất nặng, và Trâm bị dập phổi 50-60cm và xuất huyết mặt, chảy máu mắt.Bác sĩ phải lóc thịt, nếu không thì sẽ nhiễm trùng xương,
 Hiện gia đình em Trần Ngọc Trâm đang gặp rất nhiều khó khăn về mặt tài chánh để lo viện phí chữa trị cho em.
Rat mong duoc su giup do
Em Trần Ngọc Trâm - Phòng 53, tầng 1, Khoa Chấn Thương - Chỉnh Hình, Bệnh Viện Chợ Rẫy.(duong AU DUONG LAN)
Ông Toàn, cha bé Trâm : 0983334550