Tác giả Chủ đề: Tiền Giang (Chợ Gạo) - Cô Quế - Bệnh Tim, gia đình khó khăn  (Đã xem 9886 lần)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
carot_mt đã viết:
Trích dẫn

Dạ, em rất vui vì được dđ tin tưởng để em đi XM, em ko ngại vất vả, nhưng em ngại mình chưa có kinh nghiệm trong việc XM, chắc sẽ có nhiều thiếu sót :(  :( ,

vậy là bạn carot_mt đã nhận lời nhé.bạn   post bài lên dd ngày đi xm,xem có bạn nào thu xếp đi cùng ko.ngoài ra có đều gì thắc mắc  về quy trình xác minh bạn vào đây tham khảo nhé.
sau đó bạn tham khảo thêm những bài viết xác minh của những trường hợp trên dd sẽ giúp bạn có thêm nhiều thông tin có ích.có đi thì mới có kinh nghiệm phải ko bạn,
chúc bạn thành công. :)

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi carot_mt

lehung73 đã viết:
Trích dẫn
chào cả nhà.

Mong cả nhà thông cảm.TH này đưa lên đã lâu,vì những lí do khách quan.nhất là vừa trải qua nững sự kiện vắt sức của các bạn tình nguyện viên cũng như các thành viên CLBXM.rồi những trường hợp chưa đc ai quan tâm cần ưu tiên xác minh  trước.nhưng lehung  xin thay mặt CLBXMMN  xin đc nhận khuyết điểm vì đã im lặng ko lên bài khi có thành viên hỏi. :(

hoàn cảnh này đc sự giúp đỡ tận tình của bệnh viện lẫn của báo đài,hiện tạm thoát cơn nguy hiểm..khu vực này hiện nay chỉ có một thành viên là Carot-mt .trong trường hợp ko có bạn nào thu xếp đi cùng xác minh đc thì nhờ Carot _mt vất vả một chuyến xác minh trường hợp này cho cả nhà đc ko bạn.
chờ tin của bạn nhé.thanks

Dạ, em rất vui vì được dđ tin tưởng để em đi XM, em ko ngại vất vả, nhưng em ngại mình chưa có kinh nghiệm trong việc XM, chắc sẽ có nhiều thiếu sót :(  :( ,

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
chào cả nhà.

Mong cả nhà thông cảm.TH này đưa lên đã lâu,vì những lí do khách quan.nhất là vừa trải qua nững sự kiện vắt sức của các bạn tình nguyện viên cũng như các thành viên CLBXM.rồi những trường hợp chưa đc ai quan tâm cần ưu tiên xác minh  trước.nhưng lehung  xin thay mặt CLBXMMN  xin đc nhận khuyết điểm vì đã im lặng ko lên bài khi có thành viên hỏi. :(

hoàn cảnh này đc sự giúp đỡ tận tình của bệnh viện lẫn của báo đài,hiện tạm thoát cơn nguy hiểm..khu vực này hiện nay chỉ có một thành viên là Carot-mt .trong trường hợp ko có bạn nào thu xếp đi cùng xác minh đc thì nhờ Carot _mt vất vả một chuyến xác minh trường hợp này cho cả nhà đc ko bạn.
chờ tin của bạn nhé.thanks

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi carot_mt

Tây Đô đã viết:
Trích dẫn
Bài viết này đã được đăng hơn 3 tháng rồi mà vẫn chưa có TV đi XM. Không biết tình hình  của em hiện giờ như thế nào?
Mong các bạn trong CLB XMMN quan tâm hơn đến TH này ạ.
Thân.

Hôm wa,mình đã gặp em Tuấn trên đường đi bán vè số ngang nhà mình, mình hỏi thăm đc biết, mẹ em đã xuất viện về nhà,nhìn em Tuấn cũng không được khỏe lắm, với dáng vẻ mệt mỏi, em vẫn tất bật với những tấm vé để mưu sinh. Mình có hỏi đường đến nhà em, ở ấp Bình Thủy, xã AN THạnh Thủy, huyện Chợ Gạo - Tiền Giang
thân chào cả nhà

Ngủ rồi Tây Đô

Bài viết này đã được đăng hơn 3 tháng rồi mà vẫn chưa có TV đi XM. Không biết tình hình  của em hiện giờ như thế nào?
Mong các bạn trong CLB XMMN quan tâm hơn đến TH này ạ.
Thân.

Ngủ rồi KevinHieu

Cập nhật tình hình sức khỏe của chị Quế và cháu Tuấn cũng như sự ủng hộ của Hội bảo trợ bệnh nhân nghèo tỉnh Tiền Giang, bệnh viện Chợ Rẫy và bạn đọc báo Dân Trí :
http://dantri.com.vn/c167/s167-476734/hon-17-trieu-dong-den-voi-hai-me-con-benh-tim.htm

Thân,

Ngủ rồi carot_mt

kevintuan1982 đã viết:
Trích dẫn
Chào các anh chị trong  diễn đàn,

Mình không phải là thành viên lâu năm của diễn đàn, nhưng mình cũng đã từng quan tâm và giúp đỡ không thường xuyên một số trường hợp trên diễn đàn. Hôm nay mình mong muốn các bạn hãy giúp đỡ một trường hợp thương tâm này được đăng trên báo dân trí:

http://dantri.com.vn/c167/s167-471993/nguoi-con-co-trai-tim-nam-lech-cho-mong-duoc-chet-thay-me.htm

Hoàn cảnh này thật thương tâm, mặc dù mình chưa đến lần nào nhưng mong các bạn có lòng hảo tâm xác minh dùm mình nha. Rất mong sự phản hồi tốt đẹp từ các bạn

Thanks

Nhìn em Tuấn, mình thấy giống 1 cậu bán vé số mình hay gặp trên đường phố mỹ tho,thỉnh thoảng mình cũng giúp vài tờ, nhưng ko biết là hoàn cảnh em nó khó khăn đến vậy
Không biết có thể liên lạc với em Tuấn thế nào?
Thân chào cả nhà

kevintuan1982

• bạn
Chào các anh chị trong  diễn đàn,

Mình không phải là thành viên lâu năm của diễn đàn, nhưng mình cũng đã từng quan tâm và giúp đỡ không thường xuyên một số trường hợp trên diễn đàn. Hôm nay mình mong muốn các bạn hãy giúp đỡ một trường hợp thương tâm này được đăng trên báo dân trí:

http://dantri.com.vn/c167/s167-471993/nguoi-con-co-trai-tim-nam-lech-cho-mong-duoc-chet-thay-me.htm

Hoàn cảnh này thật thương tâm, mặc dù mình chưa đến lần nào nhưng mong các bạn có lòng hảo tâm xác minh dùm mình nha. Rất mong sự phản hồi tốt đẹp từ các bạn

Thanks