Tác giả Chủ đề: Triệu Ái, Triệu Phong - Linh Đan & Tuấn Anh - Mồ côi Mẹ  (Đã xem 17987 lần)

Ngủ rồi WINDSOR

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
dragonfly đã viết:
Trích dẫn
WINDSOR đã viết:
Trích dẫn
Sorry đã lâu không ghé diễn đàn ! Mình muốn CMKTX 2 cháu này 500k. Không biết ngày mai 19/1/2013 mình ghé gửi ở Ngô Quyền- TPHCM hoăc chuyển khoản vào TK Sacombank được không ạ ?
Có gì cho mình biết sớm nhé.
Thnks

Cảm ơn bác WINDSOR đã ủng hộ cho 2 cháu. W cứ chuyển vào tài khoản người trung chuyển là Phạm Đình Tiến, Số TK : 0351000653729
Ngân hàng vietcombak
a ấy sẽ chuyển tới 2 cháu
thân,

Mình mới vừ chuyển cho 2 bé Linh Đan và Tuấn Anh là 500k ngày hom nay. Khi nào bác nhận được thì chi minh biết với nhé.

Cám ơn bác Tiến rất nhiều.

Ngủ rồi WINDSOR

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
dragonfly đã viết:
Trích dẫn
WINDSOR đã viết:
Trích dẫn
Sorry đã lâu không ghé diễn đàn ! Mình muốn CMKTX 2 cháu này 500k. Không biết ngày mai 19/1/2013 mình ghé gửi ở Ngô Quyền- TPHCM hoăc chuyển khoản vào TK Sacombank được không ạ ?
Thnks

Cảm ơn bác WINDSOR đã ủng hộ cho 2 cháu. W cứ chuyển vào tài khoản người trung chuyển là Phạm Đình Tiến, Số TK : 0351000653729
Ngân hàng vietcombak
thân,

Mình mới vừ chuyển cho 2 bé Linh Đan và Tuấn Anh là 500k ngày hom nay. Khi nào bác nhận được thì chi minh biết với nhé.

Cám ơn bác Tiến rất nhiều.

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà! pham_tien84 xin tổng hợp lại danh sách các MTQ ủng hộ CMTX cho trường hợp này gồm :
1 Gaucoi82. giúp 100K 5 tháng
2 Đỗ Quyên. giúp 400K 5 tháng
3 Trần Đức Duy. giúp 100K 6 tháng.
-> Trước đây có bạn hoaibao1992 đăng ký CMTX 100k/tháng/6tháng nhưng lại không thấy bạn chuyển tiền, cũng như không thấy trả lời gi. Nay đã có bạn Gaucoi82 đăng ký cưu mang bổ sung nên cũng đã đũ kinh phí CMTX ah.
thân!

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
hôm qua nấu cháo về mấy anh em có ghé qua nhà 2 cháu trung chuyển cho 2 cháu. hôm qua vừa đúng 50 ngày mất của chị Phụng nên bà ngoại đã  về mộ chị, chỉ còn bé em lớp 8 ở nhà và 2 cháu nhỏ đã ngủ.

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Gaucoi82 đã viết:
Trích dẫn
Em đã chuyển rồi, nhờ aTien kiểm tra tài khoản giùm em với nhé. Cám ơn anh :)

mình đã nhận được tiền của Gaucoi82 và Quyen_omon. Chiều nay mình sẽ trung chuyển tiền và đưa hình ảnh lên cho cả nhà
thank! :woohoo:

Gaucoi82

• bạn
Em đã chuyển rồi, nhờ aTien kiểm tra tài khoản giùm em với nhé. Cám ơn anh :)

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Gaucoi82 đã viết:
Trích dẫn
Em xin được góp tay giúp gia đình này 100k/tháng/5 tháng. Nhưng vì đây là lần đầu tiên tham gia nên chưa biết chuyển tiền bằng cách nào, mong các anh chị thành viên hướng dẫn giúp. Em cảm ơn ah

cảm ơn Gaucoi82 đã ủng hộ, Gaaucoi chuyển tiền vô số tài khoản sau nè
Phạm Đình Tiến, Số TK : 0351000653729, Ngân hàng vietcombak
thanks

Gaucoi82

• bạn
Em xin được góp tay giúp gia đình này 100k/tháng/5 tháng. Nhưng vì đây là lần đầu tiên tham gia nên chưa biết chuyển tiền bằng cách nào, mong các anh chị thành viên hướng dẫn giúp. Em cảm ơn ah

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
WINDSOR đã viết:
Trích dẫn
Thnks

Ngân hàng vietcombak
thân,

Ngủ rồi WINDSOR

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Thnks

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Quyen_omon đã viết:
Trích dẫn
@ Pham_Tien: Quyên vừa chuyển 400k từ chị Đỗ Quyên CMTX tháng 01/2013 vào TK của bạn, nhờ bạn chuyển tiếp đến 2 em Đan & Tuấn dùm nha, Cảm ơn bạn.
Thân.

thank! Quyen mon nhiều, ban Trần Đức Duy đã chuyển tiền cho mình rồi. chỉ chờ bạn Hoàibao1996 chuyển nữa thì mình sẽ trao cho gia đình các cháu. Hình ảnh chuyển tiền mình sẽ conmemt lên cho cả nhà ngày say khi chuyển tiền.
thân :)

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
@ Pham_Tien: Quyên vừa chuyển 400k từ chị Đỗ Quyên CMTX tháng 01/2013 vào TK của bạn, nhờ bạn chuyển tiếp đến 2 em Đan & Tuấn dùm nha, Cảm ơn bạn.
Thân.

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Số TK : 0351000653729
Ngân hang vietcombak Vietnam
Tên người hưởng thụ : Phạm Đình Tiến.
Số ĐT : 0915.48.55.77
Rất cám ơn sự ủng hộ của MTQ
thân! :lol:  :kiss:

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
@ pham_tien84

em đưa số TK lên cho mọi người chuyển tiền em nhé.TĐP đã duyệt rồi

Thân

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
hoaibao1996 đã viết:
Trích dẫn
Mong bạn pham tiến cho mình STK,tên ngân hàng,họ tên người hưởng để mai mình gửi 100k

Tổ ĐP chưa duyệt nên chưa đưa thẻ ngân hàng lên đc e hoaibao ah