Tác giả Chủ đề: Sài Gòn - Bé Tiến - Bệnh hiểm nghèo, gia đình khó khăn  (Đã xem 2248 lần)

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Hoàn cảnh này bị trùng chủ đề. TG tạm khóa chủ đề này lại. Mong các thành viên khi viết bài xác minh chú ý, tránh để gây xáo trộn trên Diễn đàn.
http://nguoitoicuumang.com/index.php/forum?view=topic&catid=17&id=53161#58654

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

Ngủ rồi yugidazai

Mong tin xác minh từ CLB xác minh m.Nam ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi dakbla

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Cháu bé Lê văn Tiến đang nằm điều trị ở phòng số 4 nằm trên lầu 2 khoa Nhi của bệnh viện Ung Bướu có hoàn cảnh gia đình khó khăn, cả ba mẹ em đều phải bỏ công việc làm mướn của mình để cùng đưa em lên Sài Gòn. Mẹ của bé chị Linh có chia sẻ rằng Tiến bị bẩm sinh nhưng đến khi lớn mới phát hiện, bé đã nhập viện từ tháng 10 năm 2011. Chi phí mỗi lần đưa bé đi điều trị khoảng từ 2-3 triệu đồng và thời gian nằm viện một lần trung bình là 10 ngày có khi là 20 ngày. Năm nay Tiến được 5 tuổi nên không phải đóng tiền viện phí nhưng ba mẹ bé phải chi trả tiền thuốc, xét nghiệm với lại chi phí đưa em từ huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang lên Sài Gòn. Mong diễn đàn có thể xác minh trường hợp của bé Tiến, cảm ơn mọi người.