Tác giả Chủ đề: Quảng Thành, Quảng Điền - Cô Ánh nuôi hai con bại liệt.  (Đã xem 3398 lần)

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
@Giangcoinamtruoc: Mục đích của CMTX là giúp gia đình họ có thêm chút tiền để trang trải cuộc sống hàng ngày như mua thực phẩm gạo dầu mắm muối. Nếu để dành như vậy rồi đóng viện phí thì chuyển thành CMKTX mất rồi.

Thực sự mình không biết có nên chuyển tiếp khoản CMTX mà chị Mimi ủng hộ nữa hay không? Cá nhân mình nghĩ nếu cháu bé vào viện, cần chi phí thuốc thang bạn có thể thông báo lên diễn đàn nhờ giúp.

Tháng này tạm thời ThaiDzuy chưa chuyển CMTX để chờ ý kiến của các bạn nhóm Huế cũng như Tổ điều phối.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Xin lỗi cả nhà vì giangcoi cập nhật thông tin chậm, từ tháng 11/2011 đến 9/2012 Cô Ánh nhờ giangcoi giữ giùm số tiền sau để lên trung tâm phục hồi và mua thuốc cho hai bé. Giang còi sao kê chi tiết như sau:

Một tháng 400.000 x 5 = 2.000.000 đồng ( Tháng 11,12,01,02,03)
Một tháng 200.000 x 2 = 400.000 đồng ( tháng 04,05)
Một tháng 300.000 x 3 = 900.000 đồng ( Tháng 06,07,08)
Một tháng 200.000 x 1 = 200.000 đồng ( tháng 09)
Tổng cộng:  3.500.000 đồng
 Tháng 03 năm 2012 nhờ anh Gietthoigian chuyển tiền mua thuốc: 1.000.000 đồng
Tháng 07/2012 Nhờ Comay chuyển giùm 1.000.000 đồng tiền viện phí khi bé Hoài Nam đau nằm tại bệnh viện TW HUế.
Vậy Giangcoi đã chuyển đến gia đình chị Ánh 2.000.000 đồng. Giangcoi giữ giùm chị 1.500.000 đồng.
Các trường hợp chuyển tiền đến gia đình chị Giangcoi thấy đã có thông tin đưa lên nhưng do không thường xuyên cập nhật về phía gia đình nên có phần như không biết .Thành thật xin lỗi và mong cả nhà thông cảm!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Hàng tháng Thaidzuy vẫn chuyển tiền (100k) do chị Mimi CMTX tới TK của Giangcoinamtruoc. Mong thông tin cập nhận về CMTX của các bạn.

Thân mến,

trangvitgioi  đã viết:
Trích dẫn
@ Giangcoinamtruoc: bạn vui lòng xác nhận từ tháng 6/2012 bạn nhận đủ 300.000đ cmtx đúng không? Nếu cô Ánh nhờ bạn giữ giúp cmtx , bạn chịu khó cập nhật tổng số tiền cmtx nhận được và đã chi nha. 1tr comany_a2n cập nhật ở trên MTQ sẽ không biết cmtx từ tháng nào đến tháng nào. Thanks Giangcoinamtruoc.

Giangcoinamtruoc sớm trả lời dùm nhé.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
comay_a2n đã viết:
Trích dẫn
Mẹ của bé có gọi điện cho Giangcoinamtruoc nhưng vì lí do bận công việc nên Giangcoi nhờ Comay chuyển số tiền 1 triệu ( lâu nay Giangcoi giữ giúp tiền CMTX để khi tập PHCN cho các em) đến dì.
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Hàng tháng Thaidzuy vẫn chuyển tiền (100k) do chị Mimi CMTX tới TK của Giangcoinamtruoc. Mong thông tin cập nhận về CMTX của các bạn.Thân mến,

@ Giangcoinamtruoc: bạn vui lòng xác nhận từ tháng 6/2012 bạn nhận đủ 300.000đ cmtx đúng không? Nếu cô Ánh nhờ bạn giữ giúp cmtx , bạn chịu khó cập nhật tổng số tiền cmtx nhận được và đã chi nha. 1tr comany_a2n cập nhật ở trên MTQ sẽ không biết cmtx từ tháng nào đến tháng nào. Thanks Giangcoinamtruoc.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Hàng tháng Thaidzuy vẫn chuyển tiền (100k) do chị Mimi CMTX tới TK của Giangcoinamtruoc. Mong thông tin cập nhận về CMTX của các bạn.

Thân mến,

Ngủ rồi comay_a2n

Thứ bảy, ngày 29/09/2012 Giangcoinamtruoc và comay đã chuyển quà Trung thu đến cho 2 chị em bé Nhi:

Ngủ rồi comay_a2n

Comay được biết, thứ hai ngày 30/07/2012 bé Hoài Nam nhập viện ở bệnh viện Trung Ương Huế, vì em bị viêm dạ dày.

Mẹ của bé có gọi điện cho Giangcoinamtruoc nhưng vì lí do bận công việc nên Giangcoi nhờ Comay chuyển số tiền 1 triệu ( lâu nay Giangcoi giữ giúp tiền CMTX để khi tập PHCN cho các em) đến dì.

Hình ảnh:

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Giangcoinamtruoc:Hôm qua 01/08 anh đã chuyển vào tk của e 200k CMTX th 7 và 8,em ktra và chuyển tiếp giúp anh nhé,cam ơn em!

Ngủ rồi penguin

banbe6x đã viết:
Trích dẫn

@Pen : Em chuyển tiền CMTX tháng 6/12 của tminhnguyen qua TK của Giangcoinamtruoc dùm nhé.Cảm ơn Pen.

Tiền đã chuyển xong.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Từ tháng 6-2012 có thêm sự tiếp sức của tminhnguyen nên gia đình chị Ánh có mức CMTX là 300,000đ/thang :

- Mimi : 100,000đ/tháng
- Gietthoigian : 100,000đ/tháng
- tminhnguyen : 100,000đ/tháng (từ tháng 6/12 đến tháng 5/2013 )

Giangcoinamtruoc trung chuyển cho hoàn cảnh này.
Tổ TK - KT cập nhật dùm .

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.
Thân.

@Pen : Em chuyển tiền CMTX tháng 6/12 của tminhnguyen qua TK của Giangcoinamtruoc dùm nhé.Cảm ơn Pen.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
tminhnguyen đã viết:
Trích dẫn
tminhnguyen xin tiếp sức CMTX cho cô Ánh từ 6/2012 đến 5/2013 (12 tháng) Mình sẽ gửi vào TK của Penguin 1.200.000 đ và BQT theo dõi và chuyển giúp.
Cảm ơn nhiều.

Xin cám ơn anh/chị tminhnguyen đã tiếp sức cho gia đình chị,mong BQT cho ý kiến
 Giangcoinamtruoc: Hôm qua 22/6 GTG đã chuyển 100k của tháng 6 vào tk của em,e ktr và chuyển tiếp dùm,cám ơn e!

Ngủ rồi tminhnguyen

tminhnguyen xin tiếp sức CMTX cho cô Ánh từ 6/2012 đến 5/2013 (12 tháng) Mình sẽ gửi vào TK của Penguin 1.200.000 đ và BQT theo dõi và chuyển giúp.
Cảm ơn nhiều.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
giangcoinamtruoc:Hôm nay gietthoigian0707 đã chuyển 100k CMTX th 5/12 vào tk của Giang,Giang ktr và chuyển tiếp dùm nhé,cám ơn!

Ngủ rồi pquyen

Vậy gia đình cô Ánh nhận CMTX 200.000/tháng, từ anh Gietthoigian 100.000 và Mimi 100.000, từ tháng 4/2012.

Tổ KT-TK cập nhật nhé!

Thân

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn

Như vậy từ tháng 4 này chị Mimi sẽ giảm mức CMTX từ 300k xuống 100k và sẽ chuyển 200k này sang các hoàn cảnh khác trên diễn đàn.

Mình đã thực hiện sau khi có thông tin từ giangcoinamtruoc.

Thân,