Tác giả Chủ đề: Lào Cai (Văn Bàn) - Bé Trúc - Bố mẹ bỏ đi, hai bà cháu nuôi nhau  (Đã xem 94466 lần)

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX T10 cho bà và bé Chúc qua TK cô HÀ.

The following users thanked this post: naydjrueng

Ngủ rồi veron1201

Hi chị Lason, mình đã chuyển tiền T7,8,9. Chị check giúp nhé.Cám ơn chị.

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX T8 tới bà và bé Chúc.Do chị Chuyên chuyển trường nên từ tháng 8 tiền sẽ chuyển vào TK của Hà-giáo viên dạy trong trường bé Chúc học ,và cũng là người đã giới thiệu trường hợp này cho NTCM.
ĐT LÊ THUÝ HÀ 01669679969.

Ngủ rồi Lason

Lason đã nhận được tiền t 4,5,6 của Veron và Lason cũng đã chuyển tiền CMTX T7 tới bà và bé Chúc qua tk chị Chuyên rồi.Cảm ơn Veron nhiều.

Ngủ rồi veron1201

Mình đã chuyễn tiền tháng 04, 05, 06 cho bé Trúc, chị Lason check giúp nhé. Cám ơn chị.

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX tháng 3 tới bà và bé Chúc.Chúc bà và bé luôn khỏe và may mắn.

Ngủ rồi veron1201

Sorry chị vì sự chậm trễ, mình đã chuyển tiền CMTX tháng 01,02,03. Mình vẫn tiếp tục CMTX như bình thường. Cám ơn chị.

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX T2 tới bà và bé Chúc .Nếu bạn Veron không có ý kiến gì thì xin các bác cho ý kiến nhé.

Ngủ rồi Lason

Veron ơi ời .Bạn đâu rồi??Có tin tức gì không bạn ơi?gần hết tháng 2 rồi bạn cho ý  kiến nhé.Cảm ơn bạn nhiều.

Ngủ rồi Lason

Lason đã ứng tiền để chuyển tiền CMTX cho bà và bé Chúc cùng với tiền CMX từ 20/01/2012.( Chẳng hiểu sao không post được hình).Chúc bà và bé 1 năm mới đầy may mắn và mạnh khỏe.

@Veron :Bạn còn CMTX thì chuyển tiền cho Lason nhé.Chúc bạn năm mới hạnh phúc và nhiều niềm vui.

Ngủ rồi Lason

veron1201 đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển tiền CMTX T10, 11, 12/2011. Chị Lason check giúp nhé. Cám ơn chị. Vậy trường hợp bé Trúc tới giờ này thì còn ai CMTX nữa ko ạ?

Bà và bé Chúc chỉ còn Veron CMTX thôi ,nếu từ tháng 1 Veron chuyển thẳng cho chị Chuyên thì thông báo để Lason biết nhé.Cảm ơn bạn nhiều.

Ngủ rồi veron1201

Mình đã chuyển tiền CMTX T10, 11, 12/2011. Chị Lason check giúp nhé. Cám ơn chị. Vậy trường hợp bé Trúc tới giờ này thì còn ai CMTX nữa ko ạ?

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX T 12 tới bà và bé Chúc.
 Veron -cảm ơn bạn đã giúp đỡ bà và bé Chúc.Hay từ tháng 1 năm 2012 bạn chuyển thẳng vào TK cho chị Chuyên được không?Đỡ phải qua Lason nữa vì bây giờ chỉ còn mình bạn CMTX trường hợp này thôi mà.Bạn cho ý kiến nhé.Chúc bạn sang năm mới hạnh phúc và may mắn.

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX bà và bé Chúc qua TK chị Chuyên hiệu trưởng.
 Chúc bà và bé luôn khỏe và vui.

Ngủ rồi Lason

Từ lâu Thocon cũng không nhận được tiền của Meocon và Lason cũng không nhận được từ tháng 5-2011 nên Veron vẫn CMTX trường hợp này mỗi tháng 200k nhé.Rất mong bạn xác nhận giúp.Cảm ơn bạn nhiều.