Tác giả Chủ đề: Huế (TP Huế) - Thành viên Bichthuy_md - Mong được vay vốn  (Đã xem 27748 lần)

Ngủ rồi pquyen

NamViet đã viết:
Trích dẫn
Phiền bác Pquyen đọc topic này và xác nhận đồng ý để hàng tháng thủ quỹ Penguin chuyển dùm NV tiền CMTX 1M tới sơ Huế cho 2 trường hợp bà Diểu và ông Quý (Hà Nam)

5M mà BichThuy trả NV sẽ dùng để giúp 2 gia đình trên trong 5 tháng, từ tháng 8/2011 đến tháng 12/2011. Sau đó NV xin ngưng giúp 2 trường hợp này.

Chào thân ái !

Pen ơi! Hàng tháng em thực hiện theo yêu cầu của Nhóm Namviet nhé!

Thân.

Ngủ rồi NamViet

Đã 2 lần viết bài nhờ cậy và cũng đã 2 tuần chờ câu trả lời mà 2 bác Pquyen và Penguin đều im lặng. Nếu 2 bác không đồng ý trung chuyển dùm thì làm ơn chuyển trả tiền cho NamViet để chúng tôi tự chuyển cho Sr. Huế (hàng tháng NV thường chuyển cho Sr. Huế vào ngày 10, đến giờ đã quá hạn 1 tuần, Sr. đã có ý nhắc)

Chào thân ái !

Ngủ rồi bichthuy_md

• Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến
  • Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Hôm nay em đã gửi vào TK anh Pen 1.500.000đ, trong đó :
- Trả nợ HB (lần 2) : 1.000.000đ
- CMKTX gia đình anh Trương Văn Thân - Quảng Nam (của 1 người bạn): 300.000đ
- Áo thun DĐ : 200.000đ
Mong anh Pen xác nhận giúp em ạ. Cảm ơn anh nhiều. Thân !  :)

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi NamViet

Phiền bác Pquyen đọc topic này và xác nhận đồng ý để hàng tháng thủ quỹ Penguin chuyển dùm NV tiền CMTX 1M tới sơ Huế cho 2 trường hợp bà Diểu và ông Quý (Hà Nam)

5M mà BichThuy trả NV sẽ dùng để giúp 2 gia đình trên trong 5 tháng, từ tháng 8/2011 đến tháng 12/2011. Sau đó NV xin ngưng giúp 2 trường hợp này.

Chào thân ái !

Ngủ rồi NamViet

Cám ơn 2 bạn Yu và minhvtran2003 nhiều !

Chào Penguin,

Khoản 1M mà BichThuy chuyển trả cho nhóm NV trong vòng 5 tháng (từ tháng 7/2011 đến tháng 11/2011) xin Penguin vui lòng chuyển dùm tới sơ Huế là người đang giúp NV trung chuyển cho 2 trường hợp ở Hà Nam

Bà Diểu (Hà Nam) : 500K từ tháng 12/2010
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=22&id=323

Ông Quý (Hà Nam) : 500K từ tháng 12/2010
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=22&id=404

Tên TK : Pham Thị Huế  (sơ Huế)
Số TK : 290-020-502-7986
NH NN và PTNT Agribank Hà Nam
DĐ : 0906.296.425

Cụ thể : BichThuy trả tiền HB tháng 7 cho Penguin thì Penguin giữ lại và đợi qua tháng 8 thì chuyển cho sơ Huế, cứ như vậy cho các tháng tiếp theo ... Sau khi chuyển tiền, phiền Penguin thông báo trong topic \\\"Cập nhật chuyển tiền\\\" để NV biết và alo sơ Huế để báo sơ biết.

Cám ơn Penguin và BichThuy !

Chào thân ái !

Ngủ rồi minhvtran2003

NamViet đã viết:
Trích dẫn
Xin hỏi 2 bạn Yu và Minhvtran2003 quyết định thế nào về việc sử dụng số tiền HB mà BichThuy hoàn trả :

1. nhận lại tiền mặt
2. tặng cho quỹ NTCM
3. nhờ quỹ chuyển tới giúp một hoàn cảnh khác
4. cách khác

Nếu 2 bạn chưa có quyết định gì thì xin vui lòng cho NamViet nhận tiền HB trước, để NV sử dụng theo cách (3) là nhờ quỹ chuyển số tiền HB này tới giúp hoàn cảnh cụ thể khác.

!

Mình chưa cần gấp nên NamViet nhận trước nhé, chừng nào Bichthuy gởi trả lại cho phần mình thì nhờ thủ quỷ gởi vào tk của mình nhé.  Khi cần giúp hoàn cảnh khác thì mình sẽ quyết định sau.

Cảm ơn các bạn.

Ngủ rồi Yu

NamViet đã viết:
Trích dẫn
Xin hỏi 2 bạn Yu và Minhvtran2003 quyết định thế nào về việc sử dụng số tiền HB mà BichThuy hoàn trả :

1. nhận lại tiền mặt
2. tặng cho quỹ NTCM
4. cách khác

Nếu 2 bạn chưa có quyết định gì thì xin vui lòng cho NamViet nhận tiền HB trước, để NV sử dụng theo cách (3) là nhờ quỹ chuyển số tiền HB này tới giúp hoàn cảnh cụ thể khác.

Chào thân ái !

Vậy NamViet cứ nhận trước nhé, Yu sẽ nhận sau.
Thân!

Ngủ rồi penguin

Chào cả nhà,
Quỹ đã nhận được 1.000.000VND của Bichthuy_md chuyển ngày 29/07.
Thân.

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Xin lỗi cả nhà vì sự chậm trễ này, do tháng vừa rồi em bận cưới, sau đó thì bị \\\"giam lỏng\\\" tại quê chồng một thời gian  :silly: nên không hoàn thành nghĩa vụ đúng thời hạn, mong cả nhà thông cảm ạ.

Ngày 29.07 em đã chuyển 1tr vào tài khoản anh Pen để hoàn trả Heartbank tháng đầu tiên. Anh Pen ơi, anh xác nhận giúp em nhé. Cảm ơn anh nhiều.

Cảm ơn và chúc cả nhà vui. Thân !

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi NamViet

1. nhận lại tiền mặt
2. tặng cho quỹ NTCM
4. cách khác

Chào thân ái !

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
em chao ca nha a.

Thang nay em ban viec rieng, lo chuyen trong dai nhung em van khong quen nghia vu, hien em chua the chuyen khoan HB duoc, mong ca nha thong cam (noi em o cach noi co the chuyen tien gan 70km.)

Em se chuyen khoan HB vao cuoi thang.

Thanh that xin loi va mong ca nha thong cam.

Than men!

(may dien thoai em khong danh duoc dau a!)

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi NamViet

Theo cam kết, BichThuy sẽ hoàn trả tiền vay HB 1M  / tháng, vào ngày 10 hàng tháng, bắt đầu từ tháng 7/2011.

Xin hỏi thủ quỹ Penguin đã nhận được khoản hoàn trả 1M đầu tiên ngày 10/7/2011 chưa ạ ?

Chào thân ái !

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Gửi Mod và admin..!!!
Trường hợp Bich Thuy chúng ta  cho vay HB. Vậy mong mod và admin có thể thêm 1 topic  vào khu vực \\\" ngân hàng từ thiện\\\" để cho thành viên theo dõi HB dễ thống kê và cập nhập.
Thân....

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Vừa nhận được ảnh qua điện thoại nhờ up vì chị bichthuy_md bị mất điện:

Chúc mừng bichthuy_md đã nhận được hỗ trợ từ diễn đàn.

Thân mến!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Chào cả nhà,

Em đã nhận được 20.000.000VND từ chị muathu, 2 chị em cũng đã làm thủ tục (hợp đồng vay vốn), nhưng vì 2 chị em đều không có máy ảnh nên chưa thể up lên DD ngay được, em thông tin để cả nhà biết, em sẽ cố gắng up ảnh lên sớm. Mong cả nhà thông cảm. Cảm ơn và chúc cả nhà vui. Một lần nữa em xin cảm ơn rất nhiều đến bác KevinHieu, bác Yu và bác minhvtran. Chúc các bác sức khỏe và vui.

Thân !

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an