Tác giả Chủ đề: TP HCM - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Đa khoa Quận Thủ Đức  (Đã xem 50124 lần)

Ngủ rồi hongsam76

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Xin chao!
De tien cho viec ung ho,minh co y kien la cac bac nao co kinh nghiem nen liet ke ds cac vat dung- so luong can cho noi chao.Cac bac BQT thay sao a?

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
dạ phần tiếp tục là của em.. :angry:  em ủng hộ một cái nồi nấu cháo ..nhưng ko bt cỡ nồi là bao nhiêu..vụ này nhờ bác 6x kiểm tra dùm ah.. :P  :P

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi hkfami

Chào cả nhà,
Các thành viên miền Nam, cụ thể là thành viên tại Sài gòn đã có kinh nghiệm vào sống ra chin cùng nồi cháo ở bv NDGĐ gần 2 năm rồi, dù số lượng người trực tiếp nhúng tay vào việc hàng tuần cũng trồi sụt bất thường nhưng vẫn trên đà phát triển về chất lượng, số lượng, nhiệt tình lẫn trách nhiệm.

Từ 9 tháng qua một số thành viên vẫn âm thầm tìm cách để lan tỏa thương hiệu cháo dinh dưỡng NTCM tại các địa điểm có thể. Nay thì thiên thời địa lợi nhân hòa, Asian đã thay mặt nhóm du kích Sài gòn để ra hiệu tiến về Thủ Đức rồi, mong BQT chính thức chọn ngày ra quân và rất mong cả nhà cùng góp sức để chăm sóc nồi cháo đàn em này nhé!

Để mở hàng, hkfami và nhóm bạn xin ủng hộ 01 bộ bếp và bình gas.

Thân mến.

Ngủ rồi asian

Chào cả nhà,

Nồi cháo 3 miền của chúng ta đã được nhận được sự đóng góp tích cực của các thành viên trong và ngoài diễn đàn cũng như các thành viên ẩn danh khác.

Hiện nay, chúng ta được sự ủng hộ nhiệt tình của bệnh viện tại khu vực và các thành viên. Và nồi cháo miền Nam tại Bệnh Viện Đa Khoa Thủ Đức sẽ được đi vào hoạt động.

Mời các bác phụ trách vui lòng í ới về nhân lực cũng như trang thiết bị cho nồi cháo mới này ạ.

1. Địa điểm nấu cháo (bác Banbe6x)
2. Địa điểm phát cháo (Chị Hkfami)
3. Nhân lực. Mời các thành viên đăng ký tham gia nấu và phát cháo tại khu vực Thủ Đức.

Chúc nồi cháo Thủ Đức của chúng ta hoạt động hiệu quả và thành công tốt đẹp!

Thân,