Tác giả Chủ đề: Thanh Hóa - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Nhi Thanh Hóa  (Đã xem 47213 lần)

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Các bạn ơi,

Cả nhà đang nóng lòng xem tuần thứ 2 Nồi cháo Thanh Hoá có diện mạo thế nào? Công việc chế biến đã thuận lợi hơn chưa? Số suất cháo phát ra thế nào.

Mong các bạn cùng cập nhật thông tin và hình ảnh nhé.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi Hoa xương rồng

Sau 2 tuần đỏ lửa.Nồi cháo từ thiện tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đã thành công hơn cả sự mong đợi.Để có được điều đó chúng ta ko thể ko nhắc tới anh Thaisdzuy chị Điệp ,các bạn trong nhóm NTCM Thanh Hóa và các TNV.Cảm ơn các bạn rất nhiều.Hi vọng các tuần ,tháng và các năm tiếp theo chúng ta sẽ có nhiều hoạt động đầy ý nghĩa như vậy.

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
win1978 đã viết:
Trích dẫn
Chào chị lathuvang em ủng hộ nồi cháo Thanh Hoá 200.000đ nhưng do bận quá em chưa chuyển vào tài khoản chị được em chuyển cho thủ quỹ ở thanh Hoá có được không

@win1978: em có thể gửi Hoa Xương Rồng rồi bạn ấy sẽ chuyển lại cho chị. Cảm ơn em.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi win1978

Chào chị lathuvang em ủng hộ nồi cháo Thanh Hoá 200.000đ nhưng do bận quá em chưa chuyển vào tài khoản chị được em chuyển cho thủ quỹ ở thanh Hoá có được không

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Chúc mừng Nồi cháo Thanh Hóa thành công.
Các bạn có thể mua thêm bàn sơ chế và tủ đựng dụng cụ. Chúc các bạn luôn vui khỏe và có thêm nhiều thành viên tại Thanh Hóa.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Tuyệt vời! Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Giang sơn

Xin chúc mừng nồi cháo xứ Thanh. Hy vọng ngọn lữa nhiệt tình của nồi cháo sẽ mãi bùng cháy khắp cả nước...

Ngủ rồi win1978

Cảm ơn cả nhà và anh Thaidzuy anh đã góp rất nhiều cho nồi cháo Thanh hóa hy vọng dday là điểm khởi đầu cho những điều tốt đẹp về sau

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chúc mừng nhóm NTCM Thanh Hoá đã khai trương thành công Nồi cháo Từ thiện. Hy vọng nồi cháo sẽ là nơi gắn kết và phát triển các hoạt động của NTCM tại đây.

Các bạn lưu ý khâu vệ sinh an toàn thực phẩm nhé, rất quan trọng đấy ạ.

Thân mến,

Ngủ rồi levandinh

xin chào cả nhà! theo đúng kế hoạch hôm nay nồi cháo TH đã nổi lửa thành công, thay mặt nồi cháo TH levandinh xin chân thành cảm ơn cả nhà đã ủng hộ trong thời gian qua. rất mong tiếp tục nhân được sự giúp đỡ và ủng hộ của cả nhà.
e xin gửi cả nhà một số hình ảnh của buổi khai trương.

Ngủ rồi qdiso

Mọi chuyện đã ổn. Buổi đầu tiên đã xong xuôi cả.
Thật vui khi có rất nhiều người nhà bệnh nhân đã tin tưởng nhận cháo từ Người Tôi Cưu Mang. Dù buổi đầu còn thiếu ít suất nhưng coi như là quá ổn.
Cám ơn tất cả mợi người(Nhất là ba bạn đến từ Nghệ An).
Chúc nồi cháo của chúng ta hoạt động lâu dài.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chúc em Út nhiều may mắn trong ngày khai trương nhé. Các bạn nhớ chụp hình các công đoạn để làm tư liệu luôn, quay clip được thì tốt.

Chúc thành công!

Ngủ rồi Hoa xương rồng

Đồng hành với hoa xương rồng là con trai yêu.Dậy cùng mẹ từ 5h30p sáng xuống viện Nhi Thanh Hóa để cùng mẹ và các bác các cô chú nhóm lửa nồi cháo.Hi vọng mọi chuyện thuận buồm xuôi gió.

Ngủ rồi win1978

Xin cảm ơn cả nhà chỉ còn 1h nữa là nồi cháo nổi lửa rồi. Chúc cho buổi sáng chủ nhật thật nhiều may mắn

Ngủ rồi nguyenthang

Xin chúc mừng Nồi Cháo Thanh Hóa!sớm ngày đỏ lửa.