Tác giả Chủ đề: Hà Tĩnh - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Tĩnh  (Đã xem 68006 lần)

Ngủ rồi hoaiti

hehe thế la ngày ra mắt của nồi chao Hà tĩnh đã thành công hơn mong đợ, một ngày tuy vất vã nhung cực kỳ vui và y nghĩa, cảm nhận được những bệnh nhân nghèo bưng trên tay bát cháo chứa đầy đủ dưỡng chất và dặc biệt là bát cháo chứa chan tình người ma mình vui qua, cảm giác minh dẵ làm được một việc nhỏ nhưng thật y nghĩa, cảm ơn diễn đàn NTCM,cảm ơn các bạn Nghệ An đã tận tình gúp đỡ,cảm ơn các bạn nhiệt huyết trẻ của trường ĐH Hà Tĩnh. Chúc diễn đàn sẽ ngày càng có nhiều chương trình tù thiện hay và y nghĩa hơn nữa, chuc nồi cháo Hà Tĩnh bền vững và lớn mạnh cùng thời gian.
thân :laugh:  :laugh:

Ngủ rồi ONG GIA

Ngày này, giờ này nồi cháo chắc đang đỏ lửa rùi  :unsure:  

Chúc mừng Nồi Cháo đã đi vào hoạt dộng nói liền dải đất miền Trung. Không chỉ có nắng và gió mà có cả lửa  :)  của tuổi trẻ NTCM

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Hồi hộp quá. Như vậy mắt xích cuối cùng nối dải Bắc Trung Bộ của Cháo từ thiện NTCM sẽ thành hiện thực vào ngày mai. Chúc các bạn thành công và nhân đây cũng xin cảm ơn sự quyết tâm, lòng nhiệt huyết của các bạn Hà Tĩnh đã trăn trở để nồi cháo sớm hoạt động, cảm ơn các tấm lòng xa gần đã chung tay.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi Pham Quynh

Chúc nồi cháo Hà Tĩnh đỏ lửa thành công!

Ngủ rồi getdown_sky

getdown_sky xin phép up lại một số hình ảnh buổi nấu cháo thử của nồi cháo từ thiện NTCM Bệnh viện Đa khoa Hà Tĩnh

các bạn nữ đảm đang!

đội kiểm định chất lượng

kết quả của buổi nấu cháo

Chúc nồi cháo đỏ lửa thành công! Góp thêm một chương trình nhân ái ở dải đất Miền Trung.
Thân ái!

Ngủ rồi dungphan72

Sáng hôm nay nhóm Hà Tĩnh đã tổ chức nấu cháo thử và dọn dẹp nhà bếp để chuẩn bị cho khai trương nồi cháo. Rất vui là buổi nấu cháo thử diễn ra thành công tốt đẹp.
Cả nhà ơi sáng mai cả nhà cố gắng dành chút thời gian đến với nồi cháo Hà Tĩnh nhé. Thay mặt nhóm Hà Tĩnh xin cảm ơn mọi người.

Một số hình ảnh buổi nấu cháo thử (Hình ảnh ko hiển thị được cả nhà bấm vô Link để xem ah - Em nhờ Mod xem lại dùm phần [IMG] ah)

http://i188.photobucket.com/albums/z86/tiendungvnc/Anh%20Tu%20Thien/image4_zpsefededc1.jpeg

http://i188.photobucket.com/albums/z86/tiendungvnc/Anh%20Tu%20Thien/image4_zpsefededc1.jpeg

http://i188.photobucket.com/albums/z86/tiendungvnc/Anh%20Tu%20Thien/image2_zps31747ca3.jpeg

http://i188.photobucket.com/albums/z86/tiendungvnc/Anh%20Tu%20Thien/image1_zps4a8e1911.jpeg

http://i188.photobucket.com/albums/z86/tiendungvnc/image5_zps51d6c84d.jpeg

Ngủ rồi dungphan72

Xin chào cả nhà, được sự ủng hộ của BQT và anh chị em thành viên diễn đàn Nồi cháo Hà Tĩnh đã chuẩn bị xong cho ngày đỏ lửa.
Thay mặt nhóm Hà Tĩnh dungphan xin kính mời BQT cùng toàn thể ACE thành viên về dự lễ khai trương nồi cháo Hà Tĩnh.
Thời gian: 07h00 ngày 22/09/2013
Địa điểm: Bệnh viện Đa Khoa tỉnh Hà Tĩnh - số 75 đường Hải Thượng Lãn Ông, TP Hà Tĩnh.
Nhóm Hà Tĩnh rất mong sự có mặt của BQT cùng toàn thể ACE thành viên.

Hi chị lathuvang: Nồi cháo Hà Tĩnh đã nhận được tạp dề chị gửi ra rồi ah. Em xin cảm ơn chị.

Thân !

Ngủ rồi dungphan72

lathuvang đã viết:
Trích dẫn
Hi dungphan72 !
Em yên tâm, tạp dề đang trên đường đi,sẽ đến kịp dự ngày khai trương  :)

Em cảm ơn chị lathuvang

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Hi dungphan72 !
Em yên tâm, tạp dề đang trên đường đi,sẽ đến kịp dự ngày khai trương  :)

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi dungphan72

Thưa cả nhà, vậy là chỉ còn đúng 1 tuần nữa nồi cháo Hà Tĩnh sẽ đỏ lửa.
@chị Lathuvang: Chị gửi tạp dề cho nồi cháo Hà Tĩnh giúp em với ah
Em cảm ơn chị.

dungphan72 đã viết:
Trích dẫn
lathuvang đã viết:
Trích dẫn
@dungphan72 : em vui lòng cho địa chỉ để chị chuyển tạp dềcó Logo NTCM cho Nồi cháo Hà tĩnh. Thanks.

dạ chị gửi theo địa chỉ: Lê Thị Hòa - Số 150 đường 26/3 - TP Hà Tĩnh ah. Số đt 01689.911.927. Em cảm ơn chị

Ngủ rồi hoaiti

lathuvang đã viết:
Trích dẫn

@hoaiti : lathuvang đã chuyển 10,680,000đ, chị kiểm tra TK và xác nhận nhé. Cảm ơn nhiều.

@ chị Lathuvang : Em đã nhận được tiền chị chuyển rồi ah!
Cảm ơn cả nhà nhiều  :)
thân!

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
pquyen đã viết:
Trích dẫn
...Chị Lá chuyển 10.680.000 vào tk của chị hoati ở trên để chuẩn bị cho NC Hà Tĩnh hoạt động...

@hoaiti : lathuvang đã chuyển 10,680,000đ, chị kiểm tra TK và xác nhận nhé. Cảm ơn nhiều.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Mình đã chuyển tiền 200k vào tài khoản chị lathuvang ủng hộ nồi cháo .
Trích dẫn
CHUYEN UNG HO NOI CHAO HA TINH TU MYDARLING

Ngủ rồi pquyen

dungphan72 đã viết:

Mọi người thống nhất phân công công việc như sau:
- Vì mongthuynavy thời gian này đang bận ôn thi nên em đã đề xuất hoaiti sđt 0982361852 chị dâu của ruacon_xd làm công việc nhận tiền từ Thủ quỹ Lathuvang.
- Camtu 01689.911.927 và thuhien (thanhthanh cung cấp số đt) sẽ lo công việc đi chợ mua thực phẩm, và phụ trách nấu cháo, ngoài ra còn có sự hỗ trợ của chị Nga nhà ăn bệnh viện phụ trách nấu cháo.
- Thanhthanh2011 sđt 0984606903 là người thống kê báo cáo hoạt động của nồi cháo Hà Tĩnh.
Với tinh thần ban đầu như vậy, hy vọng nồi cháo Hà Tĩnh sau khi đỏ lửa sẽ tiếp nhận thêm nhiều thành viên.
- Nếu được như sự điều phối của anh thaidzuy thì NCHT xin được tạm ứng trước số tiền 10.673k (trong đó 5.873k mua sắm vật dụng và 4.800k  tạm ứng chi phí đi chợ hàng tháng)

Số TK: 0201000461376
Chủ TK: Mai Thị Tý - NH Vietcombank Hà Tĩnh

Mong BQT cho ý kiến sớm và nồi cháo đỏ lửa đúng theo kế hoạch. Xin cảm ơn[/quote]

Chị Lá chuyển 10.680.000 vào tk của chị hoati ở trên để chuẩn bị cho NC Hà Tĩnh hoạt động.

Chỗ nấu cháo khang trang và sạch sẽ quá. Các bạn chú ý vấn đề VSATTP nhé!

Chúc các bạn thành công!

Thân

Ngủ rồi dungphan72

Em chào cả nhà, Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ và góp ý cho nồi cháo Hà Tĩnh
Thưa cả nhà, dự kiến thứ 5 ngày 12/9 này Nồi cháo Hà Tĩnh sẽ mua sắm trang thiết bị phục vụ nấu cháo. Thứ 7 ngày 14/9 sẽ tiến hành nấu cháo thử.

Một số hình ảnh Nồi cháo Hà Tĩnh
1. Tổng quan nơi nấu cháo

2. Nơi nấu cháo. Chúng ta sẽ không cần đến bàn chế biến nữa

3. Nơi phát cháo

Mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của cả nhà
@lathuvang: Chị ơi nồi cháo Hà tĩnh xin tạm ứng phần mua sắm tài sản và chi phí hoạt động của nồi cháo trong vòng 1 tháng trước. Chị chuyển giúp quỹ tạm ứng vào tài khoản của hoati nhé. Cảm ơn chị nhiều