NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Khu vực Miền Tây

Hậu Giang - Chị Cúc - U Xương - Long Mỹ

(1/3) > >>

PhúcÂmBuồn:
Chào cả nhà!

Xin cám ơn cả nhà đã thắm tình với hoàn cảnh của chị Đỗ Thị Cúc -cho dù cơ duyên gặp gỡ quá ngắn!

Cám ơn bác 6x, Thocon, K87yeng, Quyen_omon và các TNV quán cơm và nhiều nhiều người nữa đã chung tay giúp hoàn cảnh này đến giờ phút cuối cùng!

Cầu cho linh hồn chị sớm được an nhàn!

Chào. Thân ái! (hai123)

Quyen_omon:
Chào cả nhà.
Nghe tin chị Cúc mất nên Q và 1 bạn TNV của QC đã đến nhà chia sẻ và thay mặt NTCM  trao số tiền 3000k cho gđ của chị.
Chị Bích nhận tiền và  gởi lời cám ơn đến cả nhà.
2 bé con của chị Cúc.

Thân.

k87yeng:
Sáng nay em có gọi điện cho chị Bích. Chị thông báo trưa nay 12h gia đình sẽ tiến hành thủ tục chôn cất chị Cúc. Chị Bích thay mặt gia đình chân thành cảm ơn sự quan tâm và giúp đỡ của NTCM.

Sáng nay em nhắn tin cho chị Quyen_omon, lúc đó chị nói chị đang đi qua nhà chị Cúc. Cảm ơn chị Quyên và các bạn ở quán cơm Cần Thơ không ngại đường xá xa xôi qua chia sẻ động viên với gia đình.

Mong chị Cúc sang thế giới bên kia có được cuộc sống bình an.

banbe6x:
Mới trao đổi với K87yeng về việc trợ giúp chị Cúc phần nào tiền viện phí cũng như thuốc giảm đau để những tháng ngày còn lại của chị Cúc bớt đau đớn vậy mà ...

Cầu mong hương hồn chị sớm siêu thóat.

Thocon xuất quỹ Garage Sale chuyển tới Quyen_Omon 3,000,000đ để bạn ấy cùng các bạn khu vực Cần thơ thay mặt anh em NTCM chúng ta đến chia buồn và gửi tới gia đình chị Cúc để phụ một phần cho việc tang lễ của chị.

Xin cảm ơn Quyen_Omon và các bạn khu vực Cần thơ đã không quản ngại đường xa gần 150km (đi và về) để đến chia buồn cùng gia đình chị Cúc.

Thân.

ThaiDzuy:
Thành thật chia buồn cùng gia đình chị Cúc. Sáng ngày 16/7 đại diện NTCM sẽ có Quyen_Omon xuống viếng.

Thân mến,

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]