Tác giả Chủ đề: Lương Hoà, Vĩnh Lương - Nha Trang - Chị Thẳm & 2 Con tật Nguyền- Neo Đơn  (Đã xem 18388 lần)

Ngủ rồi yugidazai

gietthoigian0707 đã viết:
Trích dẫn
... bắt đầu từ tháng 1/2013 GTG xin tạm ngưng CMTX các hoàn cảnh sau như đã hứa:
4.Nha Trang-chị Thắm 500k/th...

Cám ơn anh Gietthoigian0707 đã giúp gd chị Thắm trong thời gian qua.
Mong cả nhà tiếp sức giúp a Gietthoigian0707 ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Tiếp sau nhà chị Hạnh, Vịt ghé thăm nhà mẹ con cô Thắm. Cô Thắm đi thăm bà con nên Vịt chỉ trò chuyện được với 3 chị em. Sức khỏe của Hiếu và Vy ngày càng yếu hơn. Thanh đã nghỉ học trung cấp kế toán chuyển sang học cao đẳng mẫu giáo trung ương 2, gần ngay nhà, học phí thấp song hằng tháng chi tiêu từ vài trăm ngàn đến 1 triệu cho việc học hành, theo lời Thanh sức khỏe em không tốt và không có phương tiện để đi làm thêm. Cô Thắm ở nhà, thu nhập chính gia đình từ tiền trợ cấp của địa phương và CMTX từ DĐ.

Vịt nhận thấy cô Thắm khá vất vả chăm sóc hai con bệnh tật như Vy và Hiếu nên vẫn cần CMTX. Thanh khá nhanh nhẹn vì vậy bạn nào có công việc làm thêm tại Nha Trang thì giới thiệu cho em ấy, bản thân Thanh cần nổ lực hơn phụ giúp mẹ.

Thân.

P/S: điện thoại hết pin nên Vịt không chụp hình được.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm qua Gietthoigian0707 đã chuyển 1000k vào tk của Thanh CMTX tháng 11 và 12,Thanh cũng đã xác nhận rồi.Gia đình Thanh vẫn bình lặng và cũng không có gì mới,thay măt gia đình Thanh gửi lời cám ơn đến cả nhà trong thời gian qua,và chúc cả nhà sức khỏe

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã chuyển ngày 23/11.
Thân.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Pen chuyển 100,000đ tiền của love_noborder CMKTX chị Thắm theo thông tin TK dưới đây:

Chủ TK : Đổ Thị Thanh
Số TK : 0061001014064
Vietcombank chi nhánh Nha trang.
Số ĐT của gia đình chị Thắm: 0982582529

Thông tin ủng hộ của Love_noborder tại đây

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Chào cả nhà:
 Hôm nay GTG vừa liên lạc với Hiếu(chị của Thanh)và được Hiếu cho biết sức khỏe của 3 chị em vẫn khỏe,riêng chị Thắm thỉnh thoảng bị bệnh khớp gây đau nhức nên cũng không làm việc gì ngoài ở nhà chăm sóc cho 2 bé.Bé Thanh vừa qua đã đỗ vào trường Cao đẳng Trung Uowng 2 và đang theo học ngành sư phạm,nên đã bỏ học bên Trung cấp.Việc nhập học của bé Thanh cũng tốn không ít tiên bạc,nên chị Thắm đã vay mượn bên ngoài 3 triệu để cho Thanh nhập học.Em Hiếu thay mặt gia đình xin gửi lời cảm ơn sâu săc đến gia đình NTCM đã giúp gia đình em trong thời gian qua.Vài thông tin gửi đên cả nhà.

Ngủ rồi hoaxuongrong

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Mình có liên lạc để hỏi thăm gia đình chị Thẳm và biết được Thanh con chị đã đậu vào trường cao đẳng sư phạm mầm non

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Chào cả nhà:Theo như đã đăng ký CMTX 6 tháng từ 3-8/2012.gietthoigian tiếp tục CMTX cho đến hết năm 2012

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Xin chào cả nhà:Cách đây 2 ngày,em Hiếu(con chị Thắm)có nhắn tin rằng\\\"mẹ em đang bệnh nhưng ko biết bệnh gì vì ko có tiền đi khám,chỉ biết là ko ăn uống gì đc cả,mong anh và mọi người giúp gia đình e\\\".Mong rằng các bạn ở Nha Trang bỏ chút thời gian ghé thăm và cập nhật cho cả nhà biết.
 Hôm nay 01/08 gietthoigian đã chuyển 1000k CMTX tháng 7 và 8 cho gia đình

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Xuongrong:
 Hôm qua GTG đã chuyển 500k của tháng 6 vào tk của Thanh,e thông báo dùm.Nếu có dịp e ghé thăm và cập nhật tình hình của gia đình chị cho cả nhà biết với nhé,cám ơn e nhiều!

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm nay gietthoigian0707 đã chuyển vào tk của em Thanh(con chị Thắm) 500k CMTX th 5/12,nhờ xuongrong thông báo giúp nhé,cám ơn!

Ngủ rồi xuong rong

hi anh gietthoigian. Bé Thanh đã nhận được tiền CMTX của anh rồi nhé.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Gửi xuongrong:Hôm qua anh đã chuyển 500k CMTX tháng 4 vào tk em Thanh,em thông báo dùm anh nhé,cám ơn em!

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm nay gietthoigian0707 đã chuyển cho em Thanh 500k CMTX tháng 3/12.Nhờ chị thocon thông báo cho Thanh và xác nhận dùm em.Cám ơn chị nhiều!

Ngủ rồi Thocon

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Đây là số TK của bé Đổ Thị Thanh: 0061001014064 - Vietcombank chi nhanh Nha trang.

Thocon