Tác giả Chủ đề: Cân giúp đỡ  (Đã xem 2813 lần)

Ngủ rồi carycon

Trả lời #2 vào: 08-08-2011 15:36:45
Chào cả nhà!

Về trường hợp này em xin giúp chị 2 bộ quần áo mới cho con chị.

@ Chị thuyhuong.

Xin chị ghi rõ địa chỉ để các thành viên trong CLB xác minh sẽ xác minh hoàn cảnh của chị.

thuyhuong

• bạn
Trả lời #1 vào: 08-08-2011 15:30:22
Chào các bạn! Mình là người mới ra nhập nhưng mình có trường hợp này và cũng là lời tam sự của mình tới các bạn và cần các bạn giúp đỡ nơi các ban. Mình là một người con trong một gia đình có 2 chị em, mình là chị cả dưới mình còn có một người em trai nhưng giờ đây nhà mình đang gặp rất nhiều khó khăn. Mình mặc dù đã đi lấy chồng nhưng chồng mình ăn chơi quá đà không thương vợ con nếu không có tiền thì hay chửi mình và em trai mình ngày xưa bị bạn bè lôi kéo mà bị nghiện gia đình mình điêu đứng nợ nần chồng chất. Giờ đây, gia đình nhà mình nợ đến gần 1 tỷ đồng mà mẹ mình đang bị bệnh tim rất nặng mà vẫn phải nai lưng ra làm để kiếm tiền trả nợ cho con, mình đi làm đi lấy chồng rồi mà mình vẫn cùng mẹ trả nợ. Đã từ lâu đứa con gái 2 tuổi của mình không biết đến bộ quần áo mới là gì? hộp sữa là gì? vì mình không có tiền để mua cho con. Nhiều lúc nhìn con vui chơi mà mình không cầm được nước mắt, nhìn con nhà người ta có áo nọ áo kia mà con mình thì không có đến cái áo rẻ 20.000đ/chiếc mà mình cũng không mua nổi. Mình rất cần sự giúp đỡ của các bạn mình sợ mình sẽ mất mẹ của mình. HÃY CỨU GIÚP GIA ĐÌNH MÌNH VỚI CÁC BẠN ƠI!