Tác giả Chủ đề: Cam Tuyền, Cam Lộ - Cụ Nây - 93 Tuổi cô độc  (Đã xem 13387 lần)

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #56 vào: 08-11-2012 09:35:17
tuliptim đã viết:
Trích dẫn
Chào Luckystar và Ngoduyhung,

Mình vừa chuyển khoản 300k vào TK của Luckystar như thường lệ, nhờ các bạn chuyển giúp đến cụ Nậy nhé. Biết các bạn đang bận việc tổ chức cho chương trình \\\"Áo ấm đến trường\\\" nên các bạn bố trí lúc nào tiện thì chuyển cho cụ hộ mình cũng được.
Chúc các bạn khỏe để thực hiện thành công chương trình nhé,

dạ, em đã nhận được rùi ah. Thứ 6 này e nhờ anh Hưng chuyển cho cụ ah. Thanks chị nhìu ah

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #55 vào: 07-11-2012 16:12:08
Chào Luckystar và Ngoduyhung,

Mình vừa chuyển khoản 300k vào TK của Luckystar như thường lệ, nhờ các bạn chuyển giúp đến cụ Nậy nhé. Biết các bạn đang bận việc tổ chức cho chương trình \\\"Áo ấm đến trường\\\" nên các bạn bố trí lúc nào tiện thì chuyển cho cụ hộ mình cũng được.
Chúc các bạn khỏe để thực hiện thành công chương trình nhé,

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #54 vào: 19-10-2012 07:54:42
Dạ, cám ơn chị tuliptim nhìu ah

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #53 vào: 05-10-2012 13:50:19
luckystar đã viết:
Trích dẫn
Dạ, em đã nhận được tiền của chị và đã nhờ anh Ngoduyhung chuyển tới cụ tiền CMTX tháng 9 rồi ah.(Vì nhà anh Hưng gần nhà cụ) lúc nào có dịp em sẽ lên thăm và động viên cụ ah. Cám ơn chị nhiều.

Cảm ơn luckystar và Ngoduyhung nhiều.
Mình vừa chuyển tiền cho tháng này vào TK của luckystar, hai bạn sắp xếp thời gian và công việc chuyển đến cụ để cụ thêm vào chi tiêu hàng ngày nhé.

Cám ơn các bạn, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ  :P

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #52 vào: 11-09-2012 14:56:23
Dạ, em đã nhận được tiền của chị và đã nhờ anh Ngoduyhung chuyển tới cụ tiền CMTX tháng 9 rồi ah.(Vì nhà anh Hưng gần nhà cụ) lúc nào có dịp em sẽ lên thăm và động viên cụ ah. Cám ơn chị nhiều.

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #51 vào: 06-09-2012 09:53:47
Luckystar ơi, chị vừa chuyển khoản 300k giúp cụ Nây tháng 9 này vào TK của em. Em chuyển giùm chị cho cụ nhân tiện cho chị gửi lời hỏi thăm sức khỏe cụ nhá, tks em nhiều.

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #50 vào: 28-08-2012 16:09:34
hôm trước ngày 13/07 dra và a hóa đi trung chuyển cho cụ Mai về có ghé thăm cụ Nậy.

tình hình là 2 chị e cụ vẫn khỏe dù cụ Nậy sức khỏe có yếu đi so với trước nhiều, bữa nay đi lưng khòm cả xuống và phải chống gậy.
Hôm trước nghe a Hưng nói cụ chuyển sang ở bên nhà cụ em 1 thời gian sau lần ngã đó, nên cả nhóm quyết định để cụ về nhà rùi mua quạt cho cụ. Nhưng hôm dra và a Hóa lên thấy trong nhà cũng đôg người mà có được 2 cái quạt, với lại cụ Nậy cũng chuyển qua ở đây luôn vì sức yếu ko ai chăm sóc, qua đây có cụ em và con cháu đỡ hơn. Nên dra đã mua quạt cho cụ dùng luôn.

cụ chuyển lời cảm ơn tới mọi người.
giá quat: 250k
Như vậy, tiền mua dụng cụ cho cụ Nậy hết đúng 1M như ủng hộ. thân,

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #49 vào: 10-08-2012 10:15:21
tuliptim đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn BQT đã duyệt.
Cảm ơn bác yugidazai đã chuyển giúp về đúng địa chỉ.
Chiều nay em đã mạn phép BQT chuyển tiền vào TK của Luckystar rồi  :cheer: . Luckystar ơi, bạn chuyện giùm mình cho bà và cho mình gửi lời chúc sức khỏe bà nhé.
Ah, lúc chiều mình có PM cho Luckystar đấy, xin được 2 số đt của bạn thì đều ko hoạt động, PM cho mình xin số đt của bạn để tiện liên lạc nhé.
Chúc cả nhà sức khỏe,
tuliptim

Dạ, em đã nhận được tiền của bác ah. Em sẽ chuyển 300k of bác cho cụ Nậy vào tuần tới. Củm ơn bác nhìu:). SĐT of em nè: 0919.35.44.55 số này bảo đảm onl 24/24 ah.hihi :P  :cheer:

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #48 vào: 09-08-2012 19:11:47
Cám ơn BQT đã duyệt.
Cảm ơn bác yugidazai đã chuyển giúp về đúng địa chỉ.
Chiều nay em đã mạn phép BQT chuyển tiền vào TK của Luckystar rồi  :cheer: . Luckystar ơi, bạn chuyện giùm mình cho bà và cho mình gửi lời chúc sức khỏe bà nhé.
Ah, lúc chiều mình có PM cho Luckystar đấy, xin được 2 số đt của bạn thì đều ko hoạt động, PM cho mình xin số đt của bạn để tiện liên lạc nhé.
Chúc cả nhà sức khỏe,
tuliptim

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #47 vào: 09-08-2012 17:52:35
tuliptim đã viết:
Trích dẫn
Mình xin CMTX trường hợp cụ Nây 300k trong vòng 6 tháng kể từ tháng này.
Mình sẽ chuyển tiền vào TK của luckystar ngay hay đợi ý kiến của BQT ạ?

Cảm ơn tuyliptim đã tiếp sức cho hoàn cảnh của Cụ Nây.
Luckystar đang trung chuyển cho trường hợp này nên bạn có thể chuyển tiền vào TK của bạn ấy theo thông tin dưới đây :

Chủ TK : Nguyễn Thị Diệu Ái
Số TK : 0161000877605
Ngân hàng Vietcombank chi nhánh Huế.

Tổ TK-KT cập nhật dùm.

Thân.

@yugidazai : Cảm ơn yugidazai đã nhắc điều phối.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #46 vào: 08-08-2012 19:06:53
tuliptim đã viết:
Trích dẫn
Mình xin CMTX trường hợp cụ Nây 300k trong vòng 6 tháng kể từ tháng này.
Mình sẽ chuyển tiền vào TK của luckystar ngay hay đợi ý kiến của BQT ạ?

TH cụ Nây được bác tuliptim đăng kí CMTX thay cô MuaNgauSaiGon từ tháng 8, mong TĐP duyệt để bác tuliptim chuyển tiền nhờ luckystar trung chuyển đến cụ ạ :)

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #45 vào: 26-07-2012 10:14:52
Chào cả nhà!Hôm nay lucky đã chuyển số tiền 500k cho cụ Nậy rồi ah. Tổng cộng từ tháng 3 đến giờ lucky star đã nhậ được 1500k tiền CMTX cho cụ Nậy (cô Muwangausaigon:300k và bạn Meokity 1200k) và lucky đã chuyển tới cụ. Chứ giờ cô Muangau ko thấy chuyển tiền nên lucky chỉ bít làm vậy thui. Lúc nào cô Muangausaigon chuyển tiền rồi lucky sẽ chuyển tiếp.

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #44 vào: 11-07-2012 08:45:12
@ Meokity: Ái đã nhận đc tiền CMTX tháng 6,7,8 cho cụ Nậy.
Nhưng cô Muangausaigon chưa chuyển cho luckystar từ tháng 4 đến giờ nên từ tháng 6 này lucky chỉ chuyển 200k/tháng cho cụ Nậy thui. Lúc nào cô Muangausaigon chuyển rùi lucky sẽ chuyển tiếp.

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #43 vào: 06-07-2012 14:24:24
Meokitty đã viết:
Trích dẫn
@luckystar : Sorry Ái nhé, hôm rồi mình làm gõ sai tên trên internet banking nên phải chạy ra NH điều chỉnh lại. Chiều mình sẽ ghé ngang ATM CK luôn cho bạn cho lẹ hen.

Uki! thank bạn nha:) :cheer:

Ngủ rồi Meokitty

Trả lời #42 vào: 06-07-2012 11:15:25
@luckystar : Sorry Ái nhé, hôm rồi mình làm gõ sai tên trên internet banking nên phải chạy ra NH điều chỉnh lại. Chiều mình sẽ ghé ngang ATM CK luôn cho bạn cho lẹ hen.