Tác giả Chủ đề: Mượn địa điểm QC2k Saigon - BKDET thực hiện chương trình  (Đã xem 621 lần)

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà,

Để kịp các bạn thực hiện chương trình sáng ngày hôm qua và số lượng các bạn xin hỗ trợ không nhiều, letuantu đã xuất kho gửi cho các bạn 30kg gạo và cho mượn 4 mâm đựng thức ăn.

Các bạn có hình ảnh về về hoạt động thì cập nhật để cả nhà cùng xem nhé.

Lưu ý lần sau nếu có chương trình cần NTCM hỗ trợ, các bạn nên có bài viết sớm để nhóm có thời gian xem xét hướng hỗ trợ nhé.

Xin cảm ơn!

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Thanh Tùng Nguyễn

Em xin chào mọi người,

Em xin chân thành cảm ơn anh @letuantu rất nhiều vì đã hỗ trợ cho tụi em mượn dụng cụ để nấu ăn .

Ngoài ra, tụi em xin phép Quán Cơm hỗ trợ tụi em 30 kg gạo để phục vụ cho việc nấu ăn gây quỹ mục đích để tiết kiệm chi phí và gây thêm quỹ cho chiến dịch Xuân Tình Nguyện 2021 ạ.

Mong anh xem xét và giúp đỡ ạ.

Chúng em xin chân thành cảm ơn.

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà,

Do ngày 31/12 trùng ngày hoạt động của quán cơm nên letuantu có trao đổi với @Thanh Tùng Nguyễn là sẽ hỗ trợ các bạn bằng cách cho các bạn mượn dụng cụ để thực hiện tại bên Ký túc xá.

Ngoài việc hỗ trợ dụng cụ, các bạn cần quán cơm hỗ trợ thêm gì thì cứ báo nhé.

Thông tin để cả nhà được rõ.

Thân!

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x, minhsơn97, Thanh Tùng Nguyễn

Ngủ rồi Thanh Tùng Nguyễn

Em xin chào cả nhà.

Lời đầu tiên, câu lạc bộ BKDET trường đại học Bách Khoa TP.HCM gửi đến cả nhà lời chào và lời chúc sức khỏe, hạnh phúc trong cuộc sống.

Với mong muốn mọi người có những hoàn cảnh khó khăn và bất hạnh đều có được một cái Tết ấm no, hạnh phúc trong những ngày đầu năm bằng những hoạt động được xây dựng từ tiền gây quỹ. Sắp tới tụi em sẽ tổ chức hoạt động nấu đồ ăn nhanh các loại như: cơm chiên dương châu, cơm cuộn,.. để phục vụ cho các bạn sinh viên trong sự kiện "Tết Sinh Viên" của ký túc xá Bách Khoa nhằm thu tiền gây quỹ Xuân Tình Nguyện 2021.

Và để có thể thực hiện tốt hoạt động lần này, chúng em xin phép được Quán cơm 2000 cho sử dụng địa điểm và dụng cụ cần thiết để hoàn thành hoạt động này.

- THỜI GIAN THỰC HIỆN: 7H NGÀY 31/12/2020.
- SÔ LƯỢNG NGƯỜI THAM GIA: 10-15 NGƯỜI
- SỐ LƯỢNG PHẦN CƠM: 100 phần mỗi món

Người phụ trách: Châu Trần Giang Thi (0366496515)
                        Nguyễn Thị Hải Lý (08488736756)
                          Triệu Vỹ (0346401050)
Kính mong BQT xem xét và giúp đỡ.
Chúng em xin chân thành cảm ơn.
« Sửa lần cuối: 30-12-2020 08:54:44 gửi bởi ThaiDzuy »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Trần Quốc Hương