Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tác giả Chủ đề: Cam Tuyền, Cam Lộ - Cụ Nây - 93 Tuổi cô độc  (Đã xem 13450 lần)

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #41 vào: 06-07-2012 07:14:51
Meokitty đã viết:
Trích dẫn
Meokitty vừa chuyển tiền 3 tháng cho cụ Nây. Sáng mai bạn Ái sẽ nhận được. Vui lòng chuyển giúp đến cụ dùm mình nhé. Tks

Bạn Mèo ui, bạn mèo xem lại ngân hàng jum mình với sao đến hôm nay mà tk mình vẫn chưa có tiền nơi. hic :(

Ngủ rồi Meokitty

Trả lời #40 vào: 02-07-2012 16:03:27
Meokitty vừa chuyển tiền 3 tháng cho cụ Nây. Sáng mai bạn Ái sẽ nhận được. Vui lòng chuyển giúp đến cụ dùm mình nhé. Tks

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #39 vào: 18-06-2012 23:55:44
Miu đã viết:
Trích dẫn
Em mới được biết đến trường hợp của cụ qua link share facebook của bạn bè. Cho e hỏi e muốn giúp đỡ cụ thì có thể đóng góp hoặc chuyển khoản cho ai ạ? em ở HCM

Chào Miu,
Nếu giúp CMKTX thì bạn chuyển tiền cho thủ quỹ DD là Penguin:
- Số tài khoản: 0021002259202.
- Tên tài khoản: Trần Thái Sơn.
- Tại: Ngân hàng TMCP Ngoại thương VN - CN Hà Nội (Vietcombank Hà Nội).
- Email: Thaison245@gmail.com

Nếu giúp CMTX thì bạn chuyển tiền cho thành viên trung chuyển cho TH này là luckystar.
Cảm ơn bạn.

Miu

• bạn
Trả lời #38 vào: 18-06-2012 20:59:35
Em mới được biết đến trường hợp của cụ qua link share facebook của bạn bè. Cho e hỏi e muốn giúp đỡ cụ thì có thể đóng góp hoặc chuyển khoản cho ai ạ? em ở HCM

Ngủ rồi ngoduyhung

Trả lời #37 vào: 18-06-2012 19:31:40
Sáng nay, đứa cháu dâu của cụ, người thường xuyên chăm nom bữa ăn giấc ngủ cho cụ có gọi điện cho ngoduyhung để hỏi thăm sao mấy tháng rồi cụ không có tiền cưu mang nữa. Trước đây anh em diễn đàn có thông báo là cụ được cưu mang trong thời gian 12 tháng, giờ đến tháng 6 rồi mà không thấy tiền. Mong cô Muangausaigon thu xếp và cân đối ngân sách để chuyển tiền CMTX về cho cụ như kế hoạch.

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #36 vào: 29-05-2012 10:29:24
dragonfly đã viết:
Trích dẫn
hiện tại cụ đã khỏe hẳn và về nhà (thông tin từ a.Hưng vì a Hưng ở gần ó thỉnh thoảng ghé thăm cụ)
tới đây cả nhóm ghé thăm cụ và chuyển tiền CMTX tháng 5, luôn tiện mua quạt lên cho cụ luôn (còn 250k CMKTX)

Cả nhóm dự định lên Cam Lộ trung chuyển tienef CMTX tháng 5 cho cụ Nậy mà lucky chưa nhận được tiền CMTX t4+t5 của cô Muangausaigon chuyển về nên ké hoạch bị hoản lại :(

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #35 vào: 18-05-2012 07:25:42
hiện tại cụ đã khỏe hẳn và về nhà (thông tin từ a.Hưng vì a Hưng ở gần ó thỉnh thoảng ghé thăm cụ)
tới đây cả nhóm ghé thăm cụ và chuyển tiền CMTX tháng 5, luôn tiện mua quạt lên cho cụ luôn (còn 250k CMKTX)

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #34 vào: 18-05-2012 07:22:42
luckystar đã viết:
Trích dẫn
Trời ơi! Tháng 4 chuyển tiền CMTX cho cụ Nậy rồi mà về quên viết bài mất :cheer:  :P . Hôm đó nấu cháo xong cả nhóm dragonly, anh Hưng, anh Hóa , thầy Hoàng và luckystar đã lên thăm cụ Nậy hỏi xem tình hình, mua thuốc cho cụ và đã chuyển 500k tiền CMTX t4 cho cụ.
@ Cô Muangausaigon: Con mới nhận được tiền CMTX của cô tháng 3 thôi ạh.Cả nhóm dự định thứ 7 này tranh thủ lên thăm cụ hỏi thăm cụ lại ạh.

uh. Wen mất, nhưng nhớ nhầm rùi cô nương. Hôm đó thứ 07/04, cả nhóm mình (dragonly, anh Hưng, anh Hóa , thầy Hoàng và luckystar) nghe tin cụ Nậy bị ngã đã  mua thuốc thăm cụ, và khởi điểm cho chuyến tái xác minh đầu tiên,
do bị té không ai chăm sóc nên cụ chuyển sang nhà cụ em ở gần đó, Tuổi già mà mà ngã nữa nên đau nhức cả ngày, cả nhóm có mua cho cụ chai xoa bóp,
Nhân tiện lucky cũng chuyển tiền CMTX tháng 4 cho cụ luôn.

Đề xuất: Giữ nguyên mức CMTX 500k/tháng

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #33 vào: 13-05-2012 15:16:52
Trời ơi! Tháng 4 chuyển tiền CMTX cho cụ Nậy rồi mà về quên viết bài mất :cheer:  :P . Hôm đó nấu cháo xong cả nhóm dragonly, anh Hưng, anh Hóa , thầy Hoàng và luckystar đã lên thăm cụ Nậy hỏi xem tình hình, mua thuốc cho cụ và đã chuyển 500k tiền CMTX t4 cho cụ.
@ Cô Muangausaigon: Con mới nhận được tiền CMTX của cô tháng 3 thôi ạh.Cả nhóm dự định thứ 7 này tranh thủ lên thăm cụ hỏi thăm cụ lại ạh.

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #32 vào: 06-04-2012 11:34:45
Hôm qua, do ko thấy đường nên cụ Nậy đã bị ngã và bị chấn thương rất nặng và có thể ko qua nổi. Em mới biết tin như vậy mà chưa lên thăm được. Sáng mai, em với cả nhóm sẽ lên thăm cụ rồi thông tin cả nhà lại ah. Mong ai cưu mang cụ Nậy thì nhanh tay lên ạh(riêng meokity thì em đã nhận được tháng 3,4,5 rồi ạh)

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #31 vào: 24-03-2012 19:02:23
Meokitty đã viết:
Trích dẫn
Cam on ban Luckystar da ung truoc tien CMTX cho cu nhe.

Meokitty vua chuyen tien CMTX thang 3,4 5 vao tai khoan Nguyen Dieu Ai. Ban vui long kiem tra va xac nhan dum.

Dạ em đã nhận được tiền rùi ạh. Củm ơn meokity nhìu ạh! :P  :cheer:  :laugh:

Ngủ rồi Meokitty

Trả lời #30 vào: 23-03-2012 12:59:46
Cam on ban Luckystar da ung truoc tien CMTX cho cu nhe.

Meokitty vua chuyen tien CMTX thang 3,4 5 vao tai khoan Nguyen Dieu Ai. Ban vui long kiem tra va xac nhan dum.

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #29 vào: 22-03-2012 12:15:11
Hôm trước ngày 18/03/2012 có việc lên Cam Lộ nên lucky và anh Hưng đã chuyển cho cụ Nậy 500k CMTX tháng 3 rồi ah (tạm ứng trước 200k của meokity). Cảm ơn cả nhà nhiều. Mong meokity nhanh tay nhé!

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #28 vào: 15-03-2012 10:12:14
thang nay e da nhan duoc tien CMTX cua co muangausaigon (a Pen chuyen) cuu mang cho cu nay rui ah. Mong meokity nhanh tay ah! :cheer: Camr on nhieu ah

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #27 vào: 09-03-2012 00:23:34
MuaNgauSaigon đã viết:
[/quote]
Dra ơi,Cô nhận CMKTX cho Cụ phần này, Dra có thể mua trước dùm Cô, sau đó Cô sẽ nhờ Pen hoàn trả tiền lại cho Dra, hay là Dra khảo gía cả , Cô sẽ nhờ Pen chuyển tiền đến Dra nhé!
Cô cảm ơn Dra nhìu,
Thân mến,
MN[/quote]
Hj, Dra thay mặt cho cụ và cảm ơn cô nhiều ạ. Dra và các bạn sẽ mua cho cụ rùi báo cáo giá cả lại sau ạ.
Thân,