Tác giả Chủ đề: Gia Lai (Krông Pa) – Hai chị em Rơ Ô H' Mlen, Rơ Ô Khuyn – Mẹ mất, cha bỏ đi  (Đã xem 45226 lần)

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Cập nhật ảnh

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x, Sẻ Chia

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! E đã trao số tiền CMTX hai chị em mồ côi Rơ ô H' Mlen,Rơ Ô Khuyn  tháng 10 và tháng 11 rồi ạ.mỗi tháng 500.000đ .

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, Sẻ Chia

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Dạ rồi ạ..mà đt c đăng hình ảnh lên k được là sao ạ..c tích vào tải hình ảnh lên mấy lần k hiện hình ảnh lên được ạ.
Nếu không đăng ảnh được thì @Kiều Nay cứ viết bài, còn ảnh gửi qua zalo anh bổ sung vào cho.

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

Ngủ rồi Kiều Nay

@Kiều Nay : Bạn đã trao tiền CMTX tháng 10/2022 tới các cháu chưa ?
 Cập nhật thông tin và hình ảnh cho mọi người biết nhé.

Thân.
Dạ rồi ạ..mà đt c đăng hình ảnh lên k được là sao ạ..c tích vào tải hình ảnh lên mấy lần k hiện hình ảnh lên được ạ.
« Sửa lần cuối: 10-01-2023 19:32:00 gửi bởi Kiều Nay »

Ngủ rồi Sẻ Chia

@Kiều Nay : Bạn đã trao tiền CMTX tháng 10/2022 tới các cháu chưa ?
 Cập nhật thông tin và hình ảnh cho mọi người biết nhé. 

Thân. 

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Để tiếp tục Cưu mang cho 2 chị em mồ côi em xin được đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ( 7,8,9) nhé cả nhà ! Cám ơn mọi người quan tâm

Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX các cháu 500,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2922 các bạn nhé.

Vẫn nhờ Kiều Nay giúp cho việc trung chuyển tiền nha. Cảm ơn Kiều Nay nhiều.

@Trangvitgioi : Em tiếp tục xuất tiền từ quỹ "Giúp đỡ các cháu mồ côi vì Covid19" của Michele_du 1,500,000₫ để giúp các cháu bé trong 3 tháng kể từ tháng 7/2022 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX các cháu 500,000₫/tháng từ tháng 10 đến hết tháng 12/2022 các bạn nhé.

@Trangvitgioi : Em tiếp tục xuất tiền từ quỹ "Giúp đỡ các cháu mồ côi vì Covid19" của Michele_du 1,500,000₫ tới Kiều Nay để nhờ bạn ấy trao giúp tới Gia đình các bé dùm nhé.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: Sẻ Chia

Ngủ rồi Kiều Nay

Cám ơn cả nhà luôn Cưu mang 2 chị em mồ côi rơ Ô H' Mlen ,Rơ Ô Khuyn ạ.E xin được cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 9 năm 2022 .500.000đ ...Vậy là e đã trao đủ cho 3 tháng 7,8,9 rồi ạ..E tiếp tục đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ( 10,11,12 ) để 2 bé có thể vơi bớt phần nào khó khăn trong cuộc sống ạ.. xin cám ơn cả nhà nhiều! 

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! em xin được cập nhật hình ảnh trao 2 chị em mồ côi cha mẹ Rơ Ô H' Mlen ,Rơ Ô Khuyn ,tháng 8 năm 2022 .CMTX 500.000đ
« Sửa lần cuối: 01-10-2022 19:31:24 gửi bởi Kiều Nay »

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Em xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 7/2022. Hai chị em mồ côi Rơ Ô H' Mlen,Rơ Ô Khuyn, 500.000đ..
Cám ơn cả nhà đã quan tâm giúp đỡ 2 chị em vơi bớt phần nào khó khăn trong cuộc sống! 
« Sửa lần cuối: 14-07-2022 20:27:39 gửi bởi Kiều Nay »

The following users thanked this post: banbe6x, letuantu

Ngủ rồi Kiều Nay

Để tiếp tục Cưu mang cho 2 chị em mồ côi em xin được đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ( 7,8,9) nhé cả nhà ! Cám ơn mọi người quan tâm

Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX các cháu 500,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2922 các bạn nhé.

@Trangvitgioi : Em tiếp tục xuất tiền từ quỹ "Giúp đỡ các cháu mồ côi vì Covid19" của Michele_du 1,500,000₫ để giúp các cháu bé trong 3 tháng kể từ tháng 7/2022 dùm nhé.

Thân mến.
Em nhận được số tiền 1,500, 000đ  ..Khi nào e trao 2 bé e sẽ cập nhật hình ảnh ạ.Cám ơn Cả nhà nhiều! 

The following users thanked this post: banbe6x, -TrườngGiang-

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113

Chào cả nhà !

Thân mến.
« Sửa lần cuối: 07-07-2022 10:39:27 gửi bởi banbe6x »

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Kiều Nay

Để tiếp tục Cưu mang cho 2 chị em mồ côi em xin được đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ( 7,8,9) nhé cả nhà ! Cám ơn mọi người quan tâm 

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà! E xin cập nhật hình ảnh Trao CMTX tháng 6-2022 .Hai chị em mồ côi cha mẹ Rơ Ô H' Mlen ,Rơ Ô Khuyn ,500.000đ .vậy là 3 tháng e đã trao xong rồi ạ ,e xin tiếp tục đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ạ(7,8,9) ..Cám ơn cả nhà nhiều! 

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! E xin cập nhật hình ảnh trao 2 chị em mồ Côi Rơ Ô H' Mlen,Rơ Ô Khuyn ,tháng 5-2022, 500.000đ.
« Sửa lần cuối: 07-06-2022 20:05:16 gửi bởi Kiều Nay »

The following users thanked this post: banbe6x, letuantu, maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

• Chào cả nhà ! Kiều Nay đã nhận được số tiền 1500k cho 3 tháng 4,5,6. Mỗi tháng Kiều Nay sẽ trao 500k ạ..cám ơn cả nhà nhiều ạ..
  • .E xin cập nhật hình ảnh trao tháng 4 năm 2022 .

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg