Tác giả Chủ đề: Thuỷ Bằng, Hương Thuỷ - Gđ chị Nguyệt - Con học giỏi.  (Đã xem 26090 lần)

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã nhận được 900.000VND của anh Gietthoigian0707 ngày 04/04. Anh Slim cho em xin số tài khoản để em chuyển tiền nhé.
Cảm ơn hai anh!

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Gửi Pen:Hôm nay anh dã chuyển 900k giúp gd chị Nguyệt-Hương thủy làm đường vào tk của pen,Pen ktra và xác nhận nhé!

Ngủ rồi pquyen

Pen em chuyển 6.000.000 cho Slim để giúp sửa con đường nhà chị Nguyệt.

Khi xong công trình, các bạn báo cáo và kết toán cho cả nhà biết nhé!

Thân.

Ngủ rồi slim

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Như vậy là đã đủ số tiền dự kiến (6tr).
Xin cám ơn cả nhà!

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
vitcon702 đã viết:
Trích dẫn
Cho vitcon ung ho 2 trieu giup cac em co cay cau de duoc den truong nhe . Vitcon it online thuong nen khi nao cong viec xuat hanh nho cac ban nhan tin dum vit se chuyen $ ve tks

Hôm nay ,Lathuvang đã chuyển 2,000,000đ của Vitcon702 vào TK Penguin.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
gietthoigian0707 đã viết:
Trích dẫn
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Nhóm Huế ơi! trời còn mưa không? Nếu hết rồi, các bạn xem xét giúp sửa đường cho nhà chị Nguyệt thế nào nha :) . Quỹ đang giữ 2.600.000đ tiền thành viên ủng hộ. Cảm ơn các bạn.
Gửi cả nhà: Dự kiến làm con đường cho gia đình chị Nguyệt là 6 triệu đã có sự ủng hộ của: Anh TLC 2OOOk Chị Vitcon702 2000k Chị doanminhgai 100k Anh vinga 500k Anh Bolang 498k.Tc=5100k. TH này gietthoigian ít khi vào đọc bài,hôm nay mở ra đọc và có chút thắc mắc rằng chị Trangvitgioi đang giữ 2600k,vậy còn lại 2500k TV nào đang giữ? Theo như dự kiến còn thiếu 900k nữa,gietthoigian xin lãnh phần này nhé! Chờ tin cả nhà và BQT cho ý kiến để nhóm Huế sớm tiến hành Gửi nhóm Huế:Đang là mùa nắng,vì vậy mong các bạn sớm hoàn thành công việc này nhé!Thân!
Hi anh Gietthoigian0707, 2.600.000đ là số tiền thành viên ủng hộ đã chuyển vào quỹ, số tiền còn lại các bạn đăng ký nhưng chưa chuyển vào anh nhé.
Như vậy là quỹ đang giữ 2600k Giangcoinamtruoc đang giữ 498k của anh Bolang(giangcoi ơi vào xác nhận nhé) Gửi chị vitcon702:Còn lại 2000k có lẽ là của chị vitcon 702 chưa chuyển,và sẽ chuyển khi con đường đc khởi công phải ko chị? Gửi cả nhà:phần còn lại 900k gietthoigian xin dăng ký và chuyển vào tk của PEN phải ko vậy? Mong BQT sớm cho quyết định!cám ơn

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trích dẫn
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Nhóm Huế ơi! trời còn mưa không? Nếu hết rồi, các bạn xem xét giúp sửa đường cho nhà chị Nguyệt thế nào nha  :) . Quỹ đang giữ 2.600.000đ tiền thành viên ủng hộ. Cảm ơn các bạn.

Gửi cả nhà:
Dự kiến làm con đường cho gia đình chị Nguyệt là 6 triệu đã có sự ủng hộ của:
 Anh TLC 2OOOk
 Chị Vitcon702 2000k
 Chị doanminhgai 100k
 Anh vinga 500k
Anh Bolang 498k.Tc=5100k.
TH này gietthoigian ít khi vào đọc bài,hôm nay mở ra đọc và có chút thắc mắc rằng chị Trangvitgioi đang giữ 2600k,vậy còn lại 2500k TV nào đang giữ?
 Theo như dự kiến còn thiếu 900k nữa,gietthoigian xin lãnh phần này nhé!
 Chờ tin cả nhà và BQT cho ý kiến để nhóm Huế sớm tiến hành
Gửi nhóm Huế:Đang là mùa nắng,vì vậy mong các bạn sớm hoàn thành công việc này nhé!Thân!

Hi anh Gietthoigian0707,

2.600.000đ là số tiền thành viên ủng hộ đã chuyển vào quỹ, số tiền còn lại các bạn đăng ký nhưng chưa chuyển vào anh nhé.

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
@ Anh 07: nhờ em bán cái rứa Slim mới lộ mặt để xuất tiến việc làm đường và các cháu mới sớm được đi trên con đường mà các cháu mong ước bấy lâu nay đó.  :P  B)  :laugh:
Rứa không cảm ơn em mà còn nói em nữa chứ  :(
@ Anh chị em nhóm Huế: Anh chị em chúng ta cùng kéo tay áo lên, mỗi người cùng góp một ít sức nhỏ bé của mình để con đường vào nhà chị Nguyệt sớm hoàn thành nào!  :P  :P

Ngủ rồi slim

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trích dẫn
doankhanhly đã viết:
Trích dẫn
Vậy là số tiền như dự toán đã đủ. Hy vọng là các cháu được sớm đi trên con đường mới này.

@ Anh Slim: mọi người đang tìm trẻ lạc là Hoàng Huy Tâm, Anh biết Anh Tâm ở mô thì thông báo về Anh Gietthoigian 07 nhé! Anh 07 đang cần gặp Anh có việc gấp  B)  :laugh:  :P

Ơ cái chị khanhly này hay bán cái ghê nhỉ,chị nhớ thì chị tìm chứ tui tìm làm gì hả? :P  B)  :P

Có đây, có đây, vắng có mấy ... chục ngày mầ ầm ì xèo hè, hehe
Cả nhà thông cảm vì thời gian qua bận quá không theo sát các trường hợp được phân công theo dõi!
Riêng trường hợp này, slim dự tính cuối tuần này sẽ lên lại nhà Dì Nguyệt để \\\"kết nối\\\" lại với thợ thầy trên đó và lên kế hoạch triển khai làm đường.
Chúc cả nhà sức khỏe, thành công.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
doankhanhly đã viết:
Trích dẫn
Vậy là số tiền như dự toán đã đủ. Hy vọng là các cháu được sớm đi trên con đường mới này.

@ Anh Slim: mọi người đang tìm trẻ lạc là Hoàng Huy Tâm, Anh biết Anh Tâm ở mô thì thông báo về Anh Gietthoigian 07 nhé! Anh 07 đang cần gặp Anh có việc gấp  B)  :laugh:  :P

Ơ cái chị khanhly này hay bán cái ghê nhỉ,chị nhớ thì chị tìm chứ tui tìm làm gì hả? :P  B)  :P

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11

Ngủ rồi doanminhgai

Cảm ơn anh gietthoigian0707 đã ủng hộ số tiền còn lại. Mong các cháu sớm có con đường đến trường tốt hơn.

Ngủ rồi Bơ Làng

• Osin NTCM.
  • Administrator
  • Thành Viên
  • Thích 707
  • Bước dài_Không vội vã!
Cảm ơn nhóm Huế.

Mình đã đồng ý chuyển số tiền thừa học phí qua góp kinh phí làm cầu cho hoàn cảnh này như đã trao đổi cùng các bạn.

Thân mến!

“Ta lần mò leo mãi
Không qua được vách sầu”

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Nhóm Huế ơi! trời còn mưa không? Nếu hết rồi, các bạn xem xét giúp sửa đường cho nhà chị Nguyệt thế nào nha  :) . Quỹ đang giữ 2.600.000đ tiền thành viên ủng hộ. Cảm ơn các bạn.

Gửi cả nhà:
Dự kiến làm con đường cho gia đình chị Nguyệt là 6 triệu đã có sự ủng hộ của:
 Anh TLC 2OOOk
 Chị Vitcon702 2000k
 Chị doanminhgai 100k
 Anh vinga 500k
Anh Bolang 498k.Tc=5100k.
TH này gietthoigian ít khi vào đọc bài,hôm nay mở ra đọc và có chút thắc mắc rằng chị Trangvitgioi đang giữ 2600k,vậy còn lại 2500k TV nào đang giữ?
 Theo như dự kiến còn thiếu 900k nữa,gietthoigian xin lãnh phần này nhé!
 Chờ tin cả nhà và BQT cho ý kiến để nhóm Huế sớm tiến hành
Gửi nhóm Huế:Đang là mùa nắng,vì vậy mong các bạn sớm hoàn thành công việc này nhé!Thân!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Gửi Bác Bơ làng:
Vừa qua bác Bơlang đã chuyển tiền học phí cho cháu là 1.200.000đ. Nhưng sau đó học phí của cháu  được nhà trường miễn giảm bớt( do mới được cấp hộ nghèo) chỉ phải đóng 702.000đ.
Còn dư lại 498.000đ, bác Bơ lang đã  ủng hộ làm lại con đường cho gia đình hai bé!
 Bác Bơ làng xác nhận lại giùm em với nhé! Cảm ơn bác! :)