Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Huế (A Lưới) - Em Hồ Thị Như Sen - Gđ nghèo, ở nhờ nhà cô chú.  (Đã xem 1129 lần)

Ngủ rồi Hòa Lê

m đã đã nhận và chuyển số tiền 300k của chị anly đến cô của em Sen cho em mua nhu yếu phẩm tháng 04 / 2024 ạ! Cảm ơm quí ac rất nhiều 🥰🥰🥰 

The following users thanked this post: ThaiDzuy

Ngủ rồi Hòa Lê

Em đã đã nhận và chuyển số tiền 300k của chị anly đến cô của em Sen cho em mua nhu yếu phẩm tháng 03 / 2024 ạ! Cảm ơm quí ac rất nhiều 🥰🥰🥰 

The following users thanked this post: ThaiDzuy

Ngủ rồi Hòa Lê

Em đã đã nhận và chuyển số tiền 300k của chị anly đến cô của em Sen cho em mua nhu yếu phẩm tháng 02 / 2024 ạ! Cảm ơm quí ac rất nhiều 🥰🥰🥰 

Ngủ rồi Hòa Lê

Em vẫn trao đều cho cháu hàng tháng ạ. Nhưng đôi khi em quên up bài ạ . Tháng 10, 11, 12  tháng 1 em đều ck cho  cô  của cháu sen để cháu cần  thì mua  . Cảm ơn quí anh chị đã nhắc nhỡ em  và quan tâm   đến các cháu rất nhiều ạ!
« Sửa lần cuối: 02-02-2024 13:05:59 gửi bởi Hòa Lê »

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

Theo ThaiDzuy được biết hoàn cảnh này bạn Alny Tu vẫn chuyển tiền đều đặn đầu tháng tới tài khoản cô Le Thi Hoa. 

Nhờ cô xem lại và Wendy nhắc giùm nhé!

Thân mến,

ThaiDzuy

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Chào cả nhà !
Em Như Sen hoàn cảnh còn gặp nhiều khó khăn và đang theo học hk 2 lớp 12 tại trường THPT A Lưới. 
Kính mong các quý MTQ giúpđỡ cho em Sen ạ 
Em xin đề xuất mức hỗ trợ CMTX 500.000 đ để em ấy đủ tiền xăng xe 
yên tâm học tập và học tiếp sau này ạ
Em xin chân thành cảm ơn!

☘️

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao nhu yếu phẩm tháng 10 cho em Như Sen trị giá 300k . Cảm ơm tình cảm của Gđ NTCM ! 

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao quà tháng 9 trị giá 500k cho em Như Sen. Cảm ơn tình cảm của anh chị em gđ NTCM rất nhiều! 

Ngủ rồi Hòa Lê

Hôm qua em đã chuyển số tiền 800k ( 500k tiền CMTX và 300k nhu yếu phẩm ) cho dì của em  Sen nhờ Dì mua nhu yếu phẩm và trao số tiền 500k  tháng 8 cho em . 
Cảm ơn tình cảm cuqr  quí mạnh thường quân rất nhiều ạ 😘😘😘

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao quà  Tháng 7 số tiền 500k  và nhu yếu phẩm  trị giá 300k cho em Như Sen. Cảm ơm quí mạnh thường quân rất nhiều ạ . 

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

Bạn Tu ALNY chuyển phần CMTX tháng 7/2023 tới Le Thi Hoa ạ! Nhờ cô Hoa trao giùm!

Thân mến,

ThaiDzuy

« Sửa lần cuối: 01-07-2023 20:02:38 gửi bởi ThaiDzuy »

Từ đây người biết thương người...

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hòa Lê

Em đã trao số tiền 500k CMTX tháng 06 của chị Thảo Hồ  và nhu yếu phẩm tháng 6 300k của chị ANLY  cho cháu Như sen , cảm ơn các anh chị và tình cảm của gđ NTCM rất nhiều 🥰🥰🥰

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hòa Lê

Em đã nhận được tiền nhu yếu phẩm tháng 06 từ chị ANLY Ck  cho em Như Sen ạ. Cảm ơn chị ANLY và gd NTCM rất nhiều ạ
« Sửa lần cuối: 07-06-2023 12:23:50 gửi bởi Hòa Lê »

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Hòa Lê

Hôm nay em đã trao số tiền 500k và nhu yếu phẩm 300k của tháng 5 cho em Như Sen. Cảm ơn tình cảm của quí mạnh thường quân đại gđ NTCM
« Sửa lần cuối: 07-05-2023 11:12:02 gửi bởi Hòa Lê »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Hòa Lê

Em đã nhận được số tiền 3000.000đ tiền CMTX 6 tháng  của mạnh thường quân gđ NTCM  cho em Hồ Thị Như Sen. 
CẢM ƠN TÌNH CẢM CỦA QUÍ MẠNH THƯỜNG QUÂN RẤT NHIỀU😘😘😘

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg