Tác giả Chủ đề: Cẩm Hà - Hội An - Gia đình Lý Chấn gà trống nuôi con.  (Đã xem 33247 lần)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Tháng 7-2013 đã trao gia đình Lý Chấn đủ 500k và 20k gạo.
Các cháu vẫn mạnh khỏe. Cậu lớn Lý Chấn Hải đã tốt nghiệp THPT, thi tuỷen vào ĐH chưa có kết quả.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

CMTX tháng 6-2013 đã được chuyển đến gia đình Lý Chấn

@lason: Đã nhận đủ CMTX từ phía bác rôi nhé)

Ngủ rồi Lason

Anh 22 -mấy hôm vừa rồi bận quá nên hôm nay em chuyển luôn hai tháng 5 và 6-anh check giúp em nhé.Thank you anh nhiều.Hy vọng em sẽ có dịp về MT thăm các bé.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Tanhkiuvinamiu YU!
(Mà bgiờ upanh CMTX bé Trang bằng \\\"công nghệ\\\" của chính NTCM lại được nè :)  )

Ngủ rồi yugidazai

bác nguoithuhaihai ơi, tại bác quên bỏ cái chữ \\\"http://\\\" ở ô số 2 (trong bài viết Yugi hướng dẫn) trước khi chèn link vào đó ạ :D
để Yugi up lại giúp bác lun ạ :P

Ngủ rồi nguoithuhaihai

(+ko biết vì sao hôm nay up ảnh theo cách thông thường của DD, ảnh ko cho kết quả như bình thường
+làm theo cách của YU hướng dẫn: upanh.SSC.vn cũng cho kết quả tương tự)
 :blush:

Ngủ rồi nguoithuhaihai

@lason: đã nhận được 100.000đ rồi nhé. Và đã chuyển đến gia đình Lý Chấn:

Ngủ rồi Lason

Anh mình tháng này mải sinh nhật rồi :P
Anh check giúp em nhé.Cảm ơn anh nhiều ....
26/04/2013   VNCK - 0067691   -   100,000.00    IBVCB.2604130509510002.Lam chuyen tien CMTX T4 ly chan ha

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Hôm nay, 22 đã đến trao CMTX cho gia đinh LChân. Các cháu khỏe, riêng cháu Ph do nghich, sái tay, phải bó bột
Gia đinh cháu cám ơn cả nhà.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Hôm trước, cũng đã trao CMTX tháng 2-2013  

Ngủ rồi Lason

Chà ,mấy đứa nhỏ năm nay cao lên nhiều quá anh 22 nhỉ?Chúc anh và gia đình Lý Chấn Hà luôn khoẻ và may mắn.Cảm ơn anh mấy năm nay đã là nhip cầu nối cho gia đình LCH.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Gia đình Lý Chấn vô cùng cám ơn DD đã quan tâm. Chắc chắn các cháu sẽ có một cái Tết ấm cúng, vui vẻ.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Chào cả nhà!
Gia đình Lý Chấn đã nhận được:
-CMTX tháng 1-2013 (500k)
-2 túi gạo (20kg)
-2 chiếc mền
-1 máy tính Casio FX570ES PLUS

@hoaibao:
Đã thay mặt, chuyển tận tay các bé số quà do hoaibao tặng rồi đó, Các bé mừng lắm, nhìn căp mắt sáng lên của các bé đến nay mới câm đc chiêc máy tính thấy ấm lòng ghê hoaibao ah. Riêng mền, thì có vận động thêm 1 chiếc nữa đấy.
Thân ái!

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Thay mặt gdinh Lý Chấn cám ơn cô lason nhiều. Cứ hi vọng lason nhỉ! Nhưng gdinh này thì khó lắm vì 1 gà trống, nghê ngống tạm bợ, thu nhập bữa có bữa ko, mà nuôi đến 5 chiếc tàu há mồm, ăn như tằm ăn lên và đều còn tuôi đi học...
À, các cháu bgio nhổ giò, cao lắm lason ah.

@đã nhận đc tiền do lason chuyển rồi nhé.

Ngủ rồi Lason

Sắp sang năm mới hi vọng cuộc sống của các cháu sẽ khấm khá hơn.
 Em chuyển tiền rồi anh 22 nhé.Sang năm em vẫn CMTX như cũ anh ạ.Cảm ơn anh nhiều.