Tác giả Chủ đề: Duy Trung, Duy Xuyên - Gia đình Anh Mót K gan  (Đã xem 15832 lần)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #8 vào: 29-05-2010 16:07:00
laohatien đã viết:
Trích dẫn
Trường hợp này bác mgocthao đưa lên quả là đáng thương, tuy vậy theo quy trình xác minh vẫn cần có một ai đó đi xác minh và cho đề xuất với ạ. Bác ngươithuhaihai có thể sắp xếp thời gian xác minh trường hợp này được không ạ.

Xin tuân lệnh! CN 30-5 sẽ có mặt ở DXuyên bác nhé!

Ngủ rồi la toi

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #7 vào: 29-05-2010 12:54:01
bac mngocthao,em cung dang tren mang,dia chi cua em hoangson911@yahoo.com,bac co the vao de cho em biet ro ve anh mot va ban cach giup cac chau duoc khong,y em la ban cach giup cho cac chau an hoc ngay ca sau khi anh mot ra di vi theo bac biet k gan thi khong the qua khoi,nen cai em muon ban cung bac la cach nuoi duong cac chau sau nay,va sau do chung ta se post len dd de moi nguoi cung doc.cam on bac nhe

Ngủ rồi laohatien

Trả lời #6 vào: 27-05-2010 21:59:40
Trường hợp này bác mgocthao đưa lên quả là đáng thương, tuy vậy theo quy trình xác minh vẫn cần có một ai đó đi xác minh và cho đề xuất với ạ. Bác ngươithuhaihai có thể sắp xếp thời gian xác minh trường hợp này được không ạ. Bác ductri vui lòng chờ tin của tổ xác minh khu vực miền trung nhé.

Ngủ rồi ductri

Trả lời #5 vào: 27-05-2010 04:54:08
ductri muốn được cưu mang thường xuyên cho gia đình anh Mót bắt đầu từ tháng 6 này. Nhưng ductri không biết với số tiền hàng tháng bao nhiêu thì hỗ trợ đủ cho gia đình anh sinh sống và ba con của anh có thể yên tâm đi học đàng hoàng. Xin chú Mthao và các anh chị trong diễn đàn mình cho ý kiến giúp ductri nha.

Ngủ rồi vitcon702

Trả lời #4 vào: 25-05-2010 06:04:29
Vitcon ung ho CMKTX them cho gd anh 500k va chi Phuc ban cua Vitcon ung ho 500k

@chilathuvang: nho chi trung chuyen dum em truong hop CMKTX nay nhe. Thanks

Ngủ rồi ductri

Trả lời #3 vào: 23-05-2010 17:29:32
ductri trước mắt muốn đăng kí CMKTX cho gia đình anh Mót 2triệu. Sẽ chuyển chị thỏ thứ 2

Ngủ rồi mgocthao

Trả lời #2 vào: 22-05-2010 11:15:21
Mthao xin đăng ký xin thêm 3 xuất quà ngày1 /6 cho GĐ anh Mót

Ngủ rồi mgocthao

Trả lời #1 vào: 22-05-2010 11:09:58
Cách đây 2 tháng Anh nguyễn thanh Mót đang đi làm thợ hồ ở Đà Nẳng thì bị đau nhập viện tại BV Đà nẵng Sau 4 ngày điều trị với chẩn đoán abces gan Anh được quyết định mổ Nhưng khi mổ thì phát hiện anh bị K gan nên BV không giải quýêt gì được Gia đình thì quá nghèo anh thì bị bệnh nan y Vợ anh là chị Ngutễn thị Quý đi theo anh trong nhửng ngày Anh nằm viện Ăn uống thì không có gì thêm sự vất vả thức đem chăm Anh Mót nên cách đây 4 ngày chị đả bị suy kiệt và qua đời để lại chồng với căn bệnh ung thư gan giai đoạn cuối và 3 đứa con nhỏ đứa lớn nhất mới học lớp 9
  Hôm qua mthao có đén viếng và thắp hương cho chị Cúc Căn nhà tình thương của địa phương xây cho GĐ anh Mót không có một cái gì đáng giá
 Mẹ mất cha bị K gan GĐ cuối Ở 1vùng quê không người ruột thịt không biết rồi đây 3em bé đó tồn tại như thế nào
 Địa chỉ A Mót Thôn Nam thành Duy Trung Duy Xuyên Quảng Nam