Tác giả Chủ đề: Hà Tĩnh (Cẩm Xuyên) - Em Cường - Cần hỗ trợ mai táng  (Đã xem 1971 lần)

Ngủ rồi mongthuynavy

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Chào cả nhà.
Như vậy nhóm nghệ an đã trao tiền hỗ trợ mai táng cho em Cường với số tiền là  5.500.000 đồng
Nhưng vì khi trị trao mongthuynavy bận nên nhờ TV trong nhóm đi trao và ban đầu như mongthuynavy thì đề xuất 5.000.000 nên ghi trên phong bì là 5.000.000 đến khi thấy điều phối của bác 6x là 5.500.000 nên mongthuynavy đã gọi lại cho thành viên thì lúc này vừa vào tới đám tang nên không có bút để tiện sửa lại số tiền ghi trên phong bì. Chính vì vậy trên ảnh chụp trao tiền có 1 phòng bì 5.000.000 và thêm 1 tờ 500.000 kèm theo phòng bị nên tổng là  5.500.000 đồng. Mongthuynavy trình bày để mọi người ai xem ảnh nhỡ như có băn khoăn thì được rõ ạ.
Cảm ơn cả nhà nhiều.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Khép lại cuộc đời ngắn ngủi với nỗi buồn nhiều hơn niềm vui !

Cảm ơn các bạn khu vực Nghệ An và cả nhà.

@Thocon : Em chuyển tới 6x 5,500,000đ tiền hỗ trợ đám tang của em Cường dùm nhé.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi VânKiêuSa

• Moderator
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà
Vks up ảnh hộ các bạn nghệ an ạ
  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
- Bạn Hiền Phạm hỗ trợ đám tang của em Cường 5,000,000đ.
- Tepty ( Hoa Nguyen ) hỗ trợ đám tang của em Cường 500,000đ.

Xin cảm ơn sự chung tay của Hiền Phạm và Hoa Nguyen,  cảm ơn quan tâm của cả trong những tháng ngày cuối đời của em Cường.

Mong em yên lòng và sớm siêu thoát !

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi VânKiêuSa

• Moderator
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Van kieu sa úp ảnh hộ các bạn nghệ an
  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi mongthuynavy

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Chào cả nhà.
Em Phạm Văn Cường, sinh năm 1998, quê ở Hà Tĩnh, bố mẹ qua đời sớm nên hai anh em sống với ông bà ngoại. Cường phải bươn chải làm thuê kiếm sống, trong một lần bị phát ban đi tắm đã dẫn đến nhiễm trùng máu, bệnh tình ngày càng trầm trọng.Sau một thời gian điều trị ở bệnh viện Bach Mai thì bệnh tình không tiến triển nên khuyên gia đình đưa em về nhà. Em được các chú ruột đưa về nhà bố mẹ đẻ của Cường ngày xưa để ở. trong hai tuần qua nhóm Nghệ An vẫn thay nhau lên thăm hỏi động viên em. Nhưng sáng nay được tin em đã mất lúc 5 giờ sáng ngày 24/08/2018.
Lễ nhập quan sẽ diễn ra lúc 12 giờ ngày 24/08/2018
Lễ di quan lúc : 15 giờ ngày 24/08/2018.
Mongthuynavy đề xuất hỗ trợ mai táng cho em Cường 5.000.000 đồng để các chú, cậu và anh em hàng xóm lo hậu sự cho em. Để em yên nghỉ nơi vĩnh hằng sớm siêu thoát. Vì các anh em láng giềng nhà em cường toàn nhà nông nên cũng khó khăn vất vả.
Link hoàn cảnh em Cường
http://nguoitoicuumang.com/cac-hoan-c-nh-ha-tinh/88705-ca-m-quang-ca-m-xuya-n-em-c-a-ng-tai-na-n-ca-n-gia-p-a#106433