Tác giả Chủ đề: Quảng Thành, Quảng Điền - Cô Ánh nuôi hai con bại liệt.  (Đã xem 3452 lần)

Ngủ rồi ny_nguyen

Thân chào cả nhà!
ngày 18\\4\\2017 Nhóm Huế đã đếm thăm lại gia đình Chị Ánh, hiện nay gia đình đã có cuộc sống đầy đủ, ngôi nhà đã được xây mới. Anh trai lớn đã lấy vợ và hai em vẫn khỏe mạnh.
Hiện tại nhóm xác minh không đề xuất gì.
Chị Ánh gửi lời thăm hỏi và cảm ơn cả nhà đã quan tâm đến gia đình chị.
Một số hình ảnh mẹ con chị Ánh.

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Nếu có dịp, các bạn thành viên Huế nên ghé thăm cập nhật tình hình giúp cả nhà. xin cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi ruacon_xd

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Mong thông tin từ các thành viên Huế ạ!

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Chị trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
...
Tháng 6/2013, quỹ đã hoàn thành chuyển giúp cmtx của anh Tminhnguyen, như vậy gia đình chỉ còn nhận 100.000đ cmtx từ Giangcoi đúng không? Các bạn Huế cập nhật giúp nha.
Mong tin các thành viên ở Huế về TH ạ. Cảm ơn mọi người!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
comay_a2n đã viết:
Trích dẫn
Bác Yugidazai đã viết:

Trích dẫn
Cám ơn a Giangcoinamtruoc va comay_2n đã đến thăm và cập nhật tình hình.
Lúc trước mức CMTX đc đề xuất là 200k/tháng nhưng có thêm bác tminhnguyen giúp thêm 100k/tháng,nên tổng cộng là 300k/tháng.
Ko biết mức CMTX mà nhóm muốn giữ nguyên là 200k hay 300k ạ?
Xin cám ơn

Vì chị Mimi đã ngừng CMTX trường hợp này, nên vẫn giữ mức CMTX 200k/tháng. Đã có anh Gietthoigian0707 giúp 100k/tháng và bác Tminhnguyen giúp 100k/tháng.

Tháng 6/2013, quỹ đã hoàn thành chuyển giúp cmtx của anh Tminhnguyen, như vậy gia đình chỉ còn nhận 100.000đ cmtx từ Giangcoi đúng không? Các bạn Huế cập nhật giúp nha.

Ngủ rồi comay_a2n

Bác Yugidazai đã viết:

Trích dẫn
Lúc trước mức CMTX đc đề xuất là 200k/tháng nhưng có thêm bác tminhnguyen giúp thêm 100k/tháng,nên tổng cộng là 300k/tháng.
Xin cám ơn

Vì chị Mimi đã ngừng CMTX trường hợp này, nên vẫn giữ mức CMTX 200k/tháng. Đã có anh Gietthoigian0707 giúp 100k/tháng và bác Tminhnguyen giúp 100k/tháng.

Ngủ rồi yugidazai

Xin cám ơn :)

Ngủ rồi comay_a2n

Anh Giangcoi và Comay đã đến trao quà CMX đến gia đình cô Ánh, hiện nay sức khỏe của các em yếu hơn, vừa qua em Hoài Nam phải nhập viện. Cô Ánh gửi lời cám ơn đến mọi người.
Nhóm Huế đề xuất giữ mức CMTX cho trường hợp này

Trân trọng!

Ngủ rồi yugidazai

yugidazai đã viết:
Trích dẫn
yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn chị Mimi đã giúp  cô Ánh và a ThaiDuy đã trung chuyển tiền trong thời gian qua :)
Mong các bác ở KV Huế có thể cập nhật tình hình của gia đình cô và xem có cần điều chỉnh mức CMTX ko ạ?
Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn chị Mimi đã giúp  cô Ánh và a ThaiDuy đã trung chuyển tiền trong thời gian qua :)
Mong các bác ở KV Huế có thể cập nhật tình hình của gia đình cô và xem có cần điều chỉnh mức CMTX ko ạ?
Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Xin cám ơn.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào giangcoinamtruoc và các bạn,

Thaidzuy chuyển khoản tiền CMTX cho 2 tháng 11&12/2012 từ chị Mimi tới TK của giangcoinamtruoc, số tiền 200k. Nhờ các bạn chuyển giùm tới cô Ánh.

Tính đến nay, chị Mimi cũng đã chung tay cùng các bạn giúp hoàn cảnh này trong vòng 16 tháng (từ tháng 9/2011). Chị Mimi xin ngừng giúp hoàn cảnh này từ đây để chuyển qua hoàn cảnh khác trên diễn đàn. Diễn đàn gửi lời cảm ơn chị Mimi.

Mong cả nhà thông cảm.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi comay_a2n

Hình ảnh trao tiền:

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm qua Gietthoigian0707 đã chuyển 200k CMTX tháng 11 và 12 vào tk Giangcoi,nhờ bạn xác nhận và chuyển tiếp giúp,xin cám ơn!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Hôm qua Chị Ánh có đt báo bé Hoài Nam đau đang nằm ở Nhà bác Sỹ Thu nhà số 1 Kiệt 36 đường Phan Đình Phùng- TP Huế!
Giang Còi nhờ Bạn Giangcoi là Thùy Trang chuyển tiếp số tiền 1.500.000 đồng đến mẹ Bé! Ngày mai Nhóm Huế sẽ thu xếp đến thăm và đề xuất cụ thể với cả nhà!(Em sẽ gửi ảnh lên sau ạ!)