Tác giả Chủ đề: Thuần Thiện, Can Lộc - Chị Hường - Hở van tim, chồng mất, con dại  (Đã xem 12908 lần)

Ngủ rồi ducanh078

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 126
Chào cả nhà!
Nhóm Hà Tĩnh đã đến thăm và trao quà CMKTX cho hoàn cảnh chị Hường, 1 thùng sữa.
Cảm ơn cả nhà đã luôn đồng hành cùng hoàn cảnh.
Thân☘️

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, -TrườngGiang-, locnguyen

Ngủ rồi ducanh078

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 126
Chào cả nhà!
Thành viên nhóm đã đến thăm và trao quà Chương trình Cây mùa xuân cho hoàn cảnh chị Hường.
Mặc dù qua giai đoạn gian khó nhất rồi, nhưng bây giờ kinh tế gia đình cũng chưa có gì khá giả, vì chị phận đàn bà lại còn bị bệnh. Mẹ con vẫn luôn động viên nhau vượt lên số phận.
Cảm ơn cả nhà đã quan tâm đến hoàn cảnh.
Thân❤️

The following users thanked this post: VânKiêuSa, locnguyen

Ngủ rồi hoaiti

Chào cả nhà !

Nếu khoản CMTX tháng 10/2019 đã chuyển tới Hoaiti thì chúng ta vẫn trao và sẽ dừng việc CMTX từ tháng 11/2019 theo như đề nghị của Hoaiti và các bạn Hà Tĩnh nha các bạn.

Bác TLC và Trangvitgioi lưu ý giúp nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của bác TLC và cả nhà.

Thân.
Chào cả nhà ah.
Dạ, bác 6x ơi tiền của hoàn cảnh Chị Hường hàng tháng được chuyển cho chị Vân Kiêu Sa bác ah. Tháng vừa rồi báo cắt nên Chị Trangvitgioi không chuyển nữa bác ah.
Thân!
« Sửa lần cuối: 25-11-2019 14:02:18 gửi bởi DucTai »

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Nếu khoản CMTX tháng 10/2019 đã chuyển tới Hoaiti thì chúng ta vẫn trao và sẽ dừng việc CMTX từ tháng 11/2019 theo như đề nghị của Hoaiti và các bạn Hà Tĩnh nha các bạn.

Bác TLC và Trangvitgioi lưu ý giúp nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của bác TLC và cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chào cả nhà!
 thật sự hoaiti xin lỗi cả nhà vì để cả nhà phải đợi sự phản hồi quá chậm cho hoàn cảnh này ah. Chẵng là hơn 1 tháng nay chị Hường nộp đơn xin đi làm công Ty May cách nhà tầm 15km. Nên hoaiti muốn xem kết quả thế nào để báo cho cả nhà cùng biết luôn. Hoaiti củng mong chị được nhận để mẹ con chị có 1 nguồn thu nhập ổn định hơn. Nhưng nay Chị không được nhận do tuổi chị củng nhiều nên mắt củng kém không phù hợp với công việc may vá với làm ca nên sẽ khó cho việc quản con học ở nhà của chị ah. Thật tiếc cho chị nhưng hiện tại ở quê chị đang vào vụ hành nên hằng ngày chị tỉa hành vào chợ nhập nên mõi ngày chị củng kiếm được 100.000đ ah. Vụ hành được 6 tháng nên hiện tại mẹ con chị củng ổn . Các cháu con chị Hường củng đếu theo học các lớp 9, 6 và lớp 1. các cháu có diện hộ nghèo nên không phải đóng bất cứ 1 khoản thu nào. Vậy hiện tại hoàn cảnh mẹ con chị đã qua giai đoạn khó khăn khi các cháu củng đã lớn và sức khỏe của chị ởn định hơn nên tạm thời theo Hoaiti mình sẽ ngừng CMTX cho mẹ con chị từ tháng 10/2019 ah. Đến khi nào nếu hoàn cảnh của mẹ con chị có khó khăn trở lại mình sẽ xác minh và giúp đỡ sau. Cả nhà thấy thế có được không ah.
Thân!

Chào cả nhà !!!

Cảm ơn chị hoati đã cho cả nhà tin vui về gia đình Chị Hường ( chúc gia đình chị nhiều sức khỏe )

Cảm ơn Bác TLC  đã CM gia đình Chị Hường 1năm qua

Cảm ơn các bạn khu vực Hà Tĩnh rất nhiều

BQT cho ý kiến giúp nhé .

Thân .

Ngủ rồi hoaiti

Chào cả nhà!
 thật sự hoaiti xin lỗi cả nhà vì để cả nhà phải đợi sự phản hồi quá chậm cho hoàn cảnh này ah. Chẵng là hơn 1 tháng nay chị Hường nộp đơn xin đi làm công Ty May cách nhà tầm 15km. Nên hoaiti muốn xem kết quả thế nào để báo cho cả nhà cùng biết luôn. Hoaiti củng mong chị được nhận để mẹ con chị có 1 nguồn thu nhập ổn định hơn. Nhưng nay Chị không được nhận do tuổi chị củng nhiều nên mắt củng kém không phù hợp với công việc may vá với làm ca nên sẽ khó cho việc quản con học ở nhà của chị ah. Thật tiếc cho chị nhưng hiện tại ở quê chị đang vào vụ hành nên hằng ngày chị tỉa hành vào chợ nhập nên mõi ngày chị củng kiếm được 100.000đ ah. Vụ hành được 6 tháng nên hiện tại mẹ con chị củng ổn . Các cháu con chị Hường củng đếu theo học các lớp 9, 6 và lớp 1. các cháu có diện hộ nghèo nên không phải đóng bất cứ 1 khoản thu nào. Vậy hiện tại hoàn cảnh mẹ con chị đã qua giai đoạn khó khăn khi các cháu củng đã lớn và sức khỏe của chị ởn định hơn nên tạm thời theo Hoaiti mình sẽ ngừng CMTX cho mẹ con chị từ tháng 10/2019 ah. Đến khi nào nếu hoàn cảnh của mẹ con chị có khó khăn trở lại mình sẽ xác minh và giúp đỡ sau. Cả nhà thấy thế có được không ah.
Thân!

Ngủ rồi ducanh078

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 126
Chào cả nhà!
Nhóm Hà Tĩnh xin cập nhật hình ảnh trao  CMTX tháng 9/2019 hoàn cảnh chị Hường.
Cảm ơn cả nhà luôn đồng hành cùng hoàn cảnh.
Thân❤️

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà,

Về CMTX cho TH này, TLC xin nhờ các bạn thăm hỏi tình hình gia đình xem có nên giữ nguyên hay điều chỉnh gì không. TLC xin tiêp tục theo đề xuất của các bạn.

Cám ơn.

Nhờ Hoaiti và các bạn khu vực Hà Tĩnh cho ý kiến dùm nhé.

Xin cảm ơn TLC vẫn tiếp tục đồng hành cùng chị Hường và các cháu.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà,

Về CMTX cho TH này, TLC xin nhờ các bạn thăm hỏi tình hình gia đình xem có nên giữ nguyên hay điều chỉnh gì không. TLC xin tiêp tục theo đề xuất của các bạn.

Cám ơn.

Xin cảm ơn TLC vẫn tiếp tục đồng hành cùng chị Hường và các cháu.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi TLC

Chào cả nhà,

Cám ơn.

Where you begin doesn't matter. Your willingness to start is what counts. ~Rhonda Britten.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Hết tháng 10/2019 này làm tròn 1 năm bác TLC giúp đỡ Gia đình chị Hường với mức 500,000đ/tháng.

Nhờ bác TLC cho biết xem có còn tiếp tục giúp Gia đình chị ấy không ? Mức tiền trợ giúp giữ nguyên hay giảm hoặc ngừng giúp đỡ để chuyển qua hoàn cảnh khác ?

Có bạn nào chung tay tiếp sức bác TLC thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi ducanh078

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 126
Chào cả nhà!
Nhóm Hà Tĩnh xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 8/2019 cho hoàn cảnh chị Hường.
“Sức khởe chị vẫn vậy, các con bắt đầu vào năm học mới chị thêm nhiều nỗi lo hơn”
Cảm ơn cả nhã đã luôn đồng hành cùng hoàn cảnh.
Thân!

Ngủ rồi Lắng nghe lòng bạn

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Hình ảnh trao CMTX tháng 5/2019 gia đình chị Hường

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Nhóm Hà Tĩnh cập nhật trao CMTX tháng 7  cùng quà tặng chương trình NBEDT các con của chị.

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Chào cả nhà!
Vì lý do TV Tihoai máy bị hỏng đến nay mới chạy lại và trích xuất được hình anh trao CM đến gia đình chị Hường tuy rằng chỉ được của 2 tháng 6 và 7 mong cả nhà thông cảm.
Hình ảnh trao CMTX tháng 6 .