Tác giả Chủ đề: Lào Cai (Văn Bàn) - Gia đình Bé Mọn - Hoàn cảnh khó khăn  (Đã xem 46473 lần)

Ngủ rồi Lason

penguin đã viết:
Trích dẫn
MuaNgauSaigon đã viết:
Trích dẫn

Nhân dịp cuối năm, MN xin CMKTX 300k làm quà tặng các cháu Giáng Sinh & Tết sắp đến!

Penguin đã chuyển 300.000VND của cô MuaNgauSaigon vào tài khoản chị Lason. Chị Lason kiểm tra giúp em nhé. Cảm ơn chị!

Sót vụ này rồi,chán quá - để Lason chuyển vào cùng tiền CMTX t2 vậy nhé.Sory các bạn nhiều.
 Lason gọi điện cho Tieudongta được biết chị Ximdinh và Tdta vẫn tiếp tục CMTX nên đã ứng tiền để chuyển tiền t1 cùng tiền CMX từ ngày 27 tết,nhờ chị Chuyên mua giúp quà cho cho cháu.Hy vọng các cháu có 1 cái tết vui vẻ và may mắn.Thật buồn vì không lên thăm các cháu được.(Lason không post được hình  :( .

Ngủ rồi Lason

pquyen đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn chị muangau nhanh tay giúp các cháu.

CMKTX: chị muangau giúp 300.000 nhân dịp Giáng Sinh.

Vậy CMTX mỗi tháng có Chị Xim giúp 200.000, Tieudongta 200.000, Thủy Nam á 200.000 và muangau 300.000. Từ 1/2012 đến 12/2012 (tạm tính).

Lason làm trung chuyển cho TH này.

Tổ KT-TK cập nhật lại.

Thân.

Vâng em đã nhận nhiệm vụ ạ.

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Chào cả nhà,

Trích dẫn
Pen viết:
Penguin đã chuyển 300.000VND của cô MuaNgauSaigon vào tài khoản chị Lason

@@@Pen & Lason:
Cảm ơn 2 bạn rất nhìu
:)  :)

Thân,

Ngủ rồi penguin

MuaNgauSaigon đã viết:
Trích dẫn

Nhân dịp cuối năm, MN xin CMKTX 300k làm quà tặng các cháu Giáng Sinh & Tết sắp đến!

Penguin đã chuyển 300.000VND của cô MuaNgauSaigon vào tài khoản chị Lason. Chị Lason kiểm tra giúp em nhé. Cảm ơn chị!

Ngủ rồi pquyen

Cám ơn chị muangau nhanh tay giúp các cháu.

CMKTX: chị muangau giúp 300.000 nhân dịp Giáng Sinh.

Vậy CMTX mỗi tháng có Chị Xim giúp 200.000, Tieudongta 200.000, Thủy Nam á 200.000 và muangau 300.000. Từ 1/2012 đến 12/2012 (tạm tính).

Lason làm trung chuyển cho TH này.

Tổ KT-TK cập nhật lại.

Thân.

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Chào cả nhà,

Nhìn các cháu thấy chạnh lòng... thương quá... :(  :(  :(
MưaNgâu xin thế chân bác Meome nhận CMTX 300k/tháng cho các cháu ạh!

Chúc cả nhà an vui, hạnh phúc!

@@@ Xin ý kiến BQT & TĐP ạh!

Thân,

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX T12 tới gia đình bé Mọn qua TK chị Chuyên.
Trường hợp này năm 2011 gồm:
-Chị Xim :200 K.
-Tieudongta:200 K.
-Thủy Nam á:200 K.
-Meome:200 K.
 Trước mắt có Meome xin rút CMTX.Các bạn còn lại cố gắng duy trì nhé.Cảm ơn các bạn thật nhiều.Cả gia đình nheo nhóc còm cõi bé mọn này chỉ trông vào mỗi 800k này của các bạn.Các cháu nay đang độ lớn xét thấy thật tội.Nếu các bác có gì thay đổi thì thông báo nhé.Bạn nào tiếp sức được cho Meome không?

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX tháng 11 tới gia đình bé Mọn qua TK chị Chuyên Hiệu trưởng.Từ tháng 1 năm 2012 bác Meome sẽ ngừng CMTX trường hợp này-do gia đình có việc nên rất mong các bác nào có điều kiện thì giúp bác Meome nối tiếp CMTX cho gia đình bé Mọn nhé-mỗi tháng 200k ạ.Cảm ơn các bác nhiều.

Ngủ rồi Lason

Meome ơi! Đã lâu không có tin tức gì của bác .Lason gọi điện cũng không thấy bác nghe máy.Nếu bác nhận được tin này thì gọi cho Lason nhé.Từ tháng 3 bác chưa chuyển tiền CMTX cho gia đình bé Mọn.Lason vẫn ứng để chuyển đến tháng 10 rồi bác nhé.Nếu có việc không tiếp tục CMTX được nữa thì bác lên tiếng giúp Lason nhé.Cảm ơn bác nhiều.Chúc bác khỏe và hạnh phúc,may mắn.

Ngủ rồi Lason

Hôm nay Lason đã chuyển 800k CMTX tháng 9 cho gia đình bé Mọn.

Ngủ rồi Lason

Chà,mấy năm rồi,hôm nay nhận được ảnh của bọn trẻ con,post lên đây để cả nhà cùng xem nhé.

Trước cửa NNMU số 3

Bé Thu-cô út năm nay 9 tuổi đang đi lấy củi về.

Bé Hậu cõng em hộ chú vì chú bận đi ở tù.

Ba anh em Hậu -Thu -Thiêm (Cậu cả Trường đã lớn,xấu hổ vì ăn mặc rách quá không chịu chụp)

Trong căn nhà chúng ta chung tay làm cho chỉ có chiếc bàn học là đáng giá nhất.

Ba anh em học chung 1 bàn

Nơi để ngủ.

Ngủ rồi Lason

@Chị Ximdinh:Em đã nhận được tiền rồi chị nhé .Thank you chị nhiều.
Lason đã chuyển 800k CMTX tới gia đình bé Mọn.

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển tiền CMTX tháng 7 cho gia đình bé Mọn .Các bác chuyển tiền CMTX thì nhắn tin cho Lason nhé .Cảm ơn các bác nhiều.

Ngủ rồi Lason

Lason đã chuyển 800 k CMTX tháng 6 cho gia đình bé Mọn qua TK chị Chuyên hiệu trưởng .

Ngủ rồi Lason

Hôm nay Lason đã chuyển tiền CMTX tháng 5 -800k cho gia đình bé Mọn qua TK chị Chuyên.
 @:Chị Ximdinh:Em đã nhận được tiền CMTX tháng 4,5,6 của chị và Tieudongta rồi chị nhé .Cảm ơn chị nhiều .