Tác giả Chủ đề: \\\"Vú em\\\" của những con chó tật nguyền  (Đã xem 21052 lần)

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #7 vào: 13-05-2010 21:48:24
Uhm, nhất trí. Nếu thứ 7 này xong việc ở quán cơm 2 chị em mình đi. Vậy hen. Nhớ sáng t7 tới đó. Không tới coi chừng ( không có Gấu Đỏ ăn à nha), hehe  :laugh:

goddragon

• bạn
Trả lời #6 vào: 13-05-2010 21:14:40
k87yeng đã viết:
Trích dẫn
Tên của cô là cô Vân, Quân à. Chị cũng hỏi bác Opla xem biết địa chỉ của cô Vân không nhưng bác ấy không biết. Em biết đại lộ Đông Tây là ở đâu không? Hay hôm nào chị em mình chạy lại chỗ đó xem cô còn ở đó không nha, biết đâu sau một thời gian cô quay trở lại rồi thì sao, còn nước còn tát mà. Rồi sau mỗi buổi bán cơm chị và em mang cơm đến đó, được chứ?

đại lộ đông tây cũng gần chỗ bán cơm của mình,gần chợ bến thành nếu như em nhớ hok lầm,nếu được thì bữa nào đi,t7 được hok

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #5 vào: 13-05-2010 21:08:02
Tên của cô là cô Vân, Quân à.Chị cũng hỏi bác Opla xem biết địa chỉ của cô Vân không nhưng bác ấy không biết. Em biết đại lộ Đông Tây là ở đâu không? Hay hôm nào chị em mình chạy lại chỗ đó xem cô còn ở đó không nha, biết đâu sau một thời gian cô quay trở lại rồi thì sao, còn nước còn tát mà. Rồi sau mỗi buổi bán cơm chị và em mang cơm đến đó, được chứ?

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #4 vào: 10-05-2010 22:34:55
@ Bác Opla: Dạ. Nếu mai mốt có thông tin gì về cô Vân bác cho em biết với nha. Thanhkiu bác nhiều. :)

Ngủ rồi opla

Trả lời #3 vào: 10-05-2010 14:48:26
k87yeng đã viết:
Trích dẫn
Bác Opla cho em hỏi địa chỉ của cô Vân được không ạ?

Trước đây Cô Vân sống tạm trước cổng bệnh viên Nhiệt Đới đường Hàm Tử (đại lộ Đông Tây). Tuy nhiên, sau đó có nhiều vấn đề về vệ sinh tại khu vực nên cô Vân phải chuyển đi và chuyển đi đâu thì Opla chưa nắm được!

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #2 vào: 10-05-2010 14:39:15
Bác Opla cho em hỏi địa chỉ của cô Vân được không ạ?

Ngủ rồi opla

Trả lời #1 vào: 20-02-2010 16:42:42
Mời các bạn xem phóng sự ảnh được dựng thành phim: \\\"Vú em\\\" của những con chó tật nguyền.
[video]http://www.youtube.com/watch?v=Hh8G23meExM[/video]
Thực hiện: Theanh