Tác giả Chủ đề: Đồng Nai (Biên Hòa) - Bà Hạnh - Nghèo khó, nuôi cháu  (Đã xem 30029 lần)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Chiều nay mình đã ghé thăm hai bà cháu . Bé Hân vào học trường cấp III Nam Hà được hai tháng rùi , học buổi sáng còn buổi chiều tối ( sau 17h ) bé lại đi học thêm , nghe bé cũng nói là đã nhận được tiền tháng 9 rùi . Bé cảm ơn anh hau..., cùng cả nhà rất nhiều . Thân

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
@Yugi : Hôm vừa rùi đến nhà bà Út trao tiền CMTX T9 nhưng gấp quá không ghé được , hàng tháng mình sẽ ghé .

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
aHau vừa cho Yugi biết đã gửi tiền CMTX T9 cho bà Hạnh và bé Hân ạ :)
@a My Darling: nhờ a lâu lâu ghé thăm bà hạnh và bé Hân giúp e lun nhé,cám ơn anh ^^

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
CN vừa rồi Yugi đã về Biên Hòa trao tiền CMTX T8 từ a hau1707 cho bà Hạnh và bé Hân, cũng như thông báo rằng từ tháng sau a hau1707 sẽ trực tiếp trao tiền CMTX cho hai bà cháu luôn ạ.
Cám ơn a hau1707 và mọi ngừoi.

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
Tuần sau Yugi sẽ xuống Biên Hòa trao tiền CMTX T8 cho bà Hạnh và bé Hân.
Nhưng tháng sau Yugi đi du học nên ko thể tiếp tục nhận trung chuyển tiền CMTX (từ T9) cho bé Hân đc nữa.
Yugi xin nhờ bạn nào có thể nhận trách nhiệm này (cùng với TH hai cô bị liệt + TH bà Út ở Biên Hòa) giúp đc ko ạ?
Nếu có xin thông báo lên dd hoặc liên lạc với Yugi sớm nhất có thể (trước thứ 7) để Yugi sẽ dẫn đi cùng lần này cho biết đường lun
Cám ơn mọi người.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Sáng nay mình về Biên Hòa có việc nên ghé thăm hai bà cháu và được biết là bé Hân không đậu vào trường Ngô Quyền và giờ em phải nộp hồ sơ vào trường Nam Hà ( gần cầu Ghềnh ) .
Ở thành phố khi lên cấp III học thì phải vất vả thi vài lần , như ở quê chỉ cần sau khi thi tú tài xong là đủ điểm sẽ chuyển đến một trường nào đó luôn .

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
Hôm qua Yugi đã về Biên Hòa trao tiền CMTX T7 (300k) từ a hau1707 cho bé Hân và bà Hạnh. bé vừa thi vào Ngô Quyền và đang đợi kết quả. Chú chó Cari rất đc bé và bà thương yêu,lúc nào cũng quấn quít,vui lắm ạ :)

Cám ơn mọi người.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm vừa rùi mình có ghé thăm hai bà cháu . Em Hân không đậu vào trường Lương Thế Vinh và cuối tháng 6 này em lại làm thủ tục thi vào trường Ngô Quyền ( gần nhà hơn ) .

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,

Hôm Chủ Nhật vừa rồi, Yugi đã về Biên Hòa và trao tiền CMTX T6 (300k) từ a hau1707 cho bé Hân và bà Hạnh. Lúc Yugi đến thì đc biết vừa có 1 đoàn (khoảng 30 người, làm ở hãng mô tô hay ô tô gì đó :P) đến thăm từ sáng và có tặng bà và bé 1 số vật dụng.
Hôm nay và ngày mai bé sẽ thi tuyển sinh vào trường chuyên Lương Thế Vinh (ở Biên Hòa) với môn chuyên là môn Văn :).
Chúc bé thi tốt và đạt được kết quả tốt.
(Do mấy tháng hè trẻ em đi học bơi nhiều, nhất là CN, nên a hau1797 busy quá, ko đến gặp trực tiếp bé và nhờ Yugi trao dùm)
Bà và bé nhận tiền CMTX

Con chó bé xin đc từ tháng trước

Cám ơn mọi người.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
CHiều nay mình có ghé thăm hai bà cháu và được biết đầu tháng 6 khoảnh mồng 8 hay 9 thì em Hân sẽ thi vào trường Lương Thế Vinh . Có gì sẽ cập nhật sau .

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
Hôm nay Yugi đã về Biên Hòa ghé thăm bé Hân và bà Hạnh, đồng thời trao tiền CMTX T5 300k từ a hau171107 (lúc Yugi đền a bận công việc gấp nên ko cùng Yugi vào thăm đc).
Lúc đến bà Hạnh đang ngủ trưa :), bé Hân vừa thi HK2 xong (cũng là thi tốt nghiệp cấp 2), tháng 6 sẽ thi tuyển vào trường chuyên Lương Thế Vinh :), bé rất ngoan, học giỏi và vừa xin nuôi 1 chú nhỏ rất xinh từ 1 người quen để bà Hạnh đỡ bùn khi ở nhà 1 mình :)
Lần này Yugi đi 1 mình và ko có máy chụp hình, cả nhà thông cảm, tháng sau nhất định sẽ có hình ạ :P
Cám ơn a hau171107 và mọi người.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm nay mình có ghé thăm và tặng quà cho hai bà cháu , em Hân cũng đã thi cấp hai rùi và chờ kết quả .

Ngủ rồi yugidazai

@a Pen: Dạ, em đã nậhn đc tiền từ a rồi ạ, thanx a :)

Ngủ rồi penguin

Hi Yugidazai,
Quỹ đã chuyển vào tài khoản của em 1 triệu từ anh TLC. Xác nhận lại giúp anh nhé. Cảm ơn em!

Ngủ rồi Magic_Q

yugidazai đã viết:
Trích dẫn

@Quang: e post hình dùm a nhe, thanx :)

Có ngay có ngay  :lol: