Tác giả Chủ đề: Diện Chẩn Liệu Pháp Bùi Quốc Châu  (Đã xem 25087 lần)

An_Thuy

• bạn
Trả lời #24 vào: 21-03-2012 19:30:44
da vang ^^ chuc co mot ngay tot lanh
Email con la :an.ugly@yahoo.com

Ngủ rồi sat_thu_thu

Trả lời #23 vào: 21-03-2012 18:46:27
An_Thuy đã viết:
Trích dẫn
da con thi it khi dung email lam :( co co facebook ko co

facebook thì làm cô bị stress  :dry: tuy có nhưng ít khi vào !!! hay quên password !!!

Cô sẻ điện thoại cho con nếu có gì cần gấp. Việc mua vật liệu xây dựng Không Nung, cô có nhờ trexanh liên lạc với VNexpress.net để phăng ra chổ sản xuất (bài báo về ngói xi măng ở ĐBSCL đó)

An_Thuy

• bạn
Trả lời #22 vào: 21-03-2012 18:19:03
da con thi it khi dung email lam :( co co facebook ko co

Ngủ rồi sat_thu_thu

Trả lời #21 vào: 21-03-2012 17:36:31
@An_Thuy ơi: cô không có chương trình yahoo để chat đâu. Máy cô đầy quá vì máy làm việc (làm web) và mổi ngày phải mở một đống webmails. Con cho cô email của con đi.

An_Thuy

• bạn
Trả lời #20 vào: 21-03-2012 16:19:42
con nghĩ là ko cần đâu cô . Vì đây là 1 phần ngoài các chương trình cưu mang nên chắc ko cần phài xin phép ah
Cô ơi , cô có yh ko , cô add con đc ko ah . yh con la : an.ugly

Ngủ rồi sat_thu_thu

Trả lời #19 vào: 21-03-2012 16:14:19
@An_Thuy ơi, không biết việc này có cần phải đăng ký (vì không phải cưu mang) hay xin phép BQT gì không con?

An_Thuy

• bạn
Trả lời #18 vào: 21-03-2012 09:38:55
dạ vâng . con sẽ tìm hiểu qua các video trước ah

Ngủ rồi sat_thu_thu

Trả lời #17 vào: 21-03-2012 00:39:55
An_Thuy đã viết:
Trích dẫn
cô STT ơi ; con có hỏi đăng ký học . Người ta trả lời là nếu đc thì con theo học vào tháng 6 có khóa mới luôn đc ko ah .

Hiện nay chỉ có khóa lâm sàng. Con không học được khóa này phải không? Tháng 6 có khóa căn bản phải không con?

Dĩ nhiên là được. Vậy con kiên nhẫn chờ. Song cô khuyên con, nếu đã thích thì hãy vào trang web đó, đi vòng vòng, xem video. Hồi trước, cô học bằng video trong đó, trước khi đi học, bây giờ không biết còn video nguyên khóa trong trang web không.

Tháng 4 này cô về VN, sẻ đi cùng con đến trung tâm để chọn sách. Dụng cụ có rồi, cô sẻ đưa con.

An_Thuy

• bạn
Trả lời #16 vào: 20-03-2012 20:06:43
cô STT ơi ; con có hỏi đăng ký học . Người ta trả lời là nếu đc thì con theo học vào tháng 6 có khóa mới luôn đc ko ah .

Ngủ rồi sat_thu_thu

Trả lời #15 vào: 20-03-2012 00:41:11
@An_Thuy: Vậy con đi đi nghen. Học cho siêng. Trong nhóm xm của mình, có ai thích học chửa bệnh nửa không con? Minh là cháu Thầy, ngồi bàn ngoài bán sách và dụng cụ. Em hỏi số tài khoản giùm cô để đóng tiền học phí.

An_Thuy

• bạn
Trả lời #14 vào: 20-03-2012 00:12:39
@ cô STT : dạ con đi học đc liền vì con rảnh buổi tối

Ngủ rồi sat_thu_thu

Trả lời #13 vào: 19-03-2012 20:37:04
@An_Thuy : oh vậy tốt quá. Em đi học liền khóa này xem có kịp không? Em nói với Minh là cho cô biết tài khoản ngân hàng gởi tiền tới.

An_Thuy

• bạn
Trả lời #12 vào: 19-03-2012 19:34:24
em muốn đi học quá , để em đăng ký đi :) các ơn chị STT nhiều lắm nhé

Ngủ rồi sat_thu_thu

Trả lời #11 vào: 13-03-2012 17:49:37
@MuaNgauSaigon: người hùng thì không phải, người đẹp cũng không phải luôn. Chỉ là cái đãi da mà thôi.  :)
stt ở tuốt gần biên giới Ý, chổ khỉ ho cò gáy, chỉ có núi với hồ và những con suối đổ xuống hihihihi ... Đi GE thì phải lái tới 6 tiếng đồng hồ, chưa trừ trường hợp đi lạc đường tùm lum. Thôi MN đi Tessin một chuyến chơi, về dưới phía Nam dảy núi Alpes, là vùng nghĩ dưỡng của người già nè. Sẻ có đủ chổ cho 1 hay 2 người ngủ qua đêm.

MN đang ở VN hả. Có kịp học khóa này không? DC thì cần phối hợp với bên tây y để chẩn đoán bệnh cho chắc chắn, cho nên mọi người đều học để tự chửa bệnh hoặc giúp những người chung quanh, không cần phải là lương y hay bác sĩ, với điều kiện là đã được chẫn đoán biết bệnh rồi. Nghe qua thì như nói chơi, nhưng thật sự thì kỳ diệu như sự hiện hữu của mình trong cỏi hiện tượng này đó. Phương pháp này giúp mình tự biết trong thân mình nhiều hơn. Những huyệt này ngày thường mình không hề biết đến, hoàn toàn vô cảm (insensible) nhưng khi biết rồi, chạm vào nó thì cảm giác rỏ ràng là nó đang động đến thần kinh. Mình tự mò mò ban đêm khi bị gì đó, cảm giác cho mình biết ngay trúng huyệt. Ban ngày thì mình có thể dùng kiếng nhỏ (kiếng soi mặt) để định vị trí chính xác. Không có cây dò huyệt thì lấy cây viết chì cùn xài đở, hoặc không có gì, như khi đi ngoài đường bị đau bụng tiêu chảy, thì chụm đầu hai ngón tay lại mà bấm huyệt dưới cầm(22, 127 rồi 26 cho an thần).

Chúc MN ngày càng hứng thú hơn với môn DC này.

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #10 vào: 13-03-2012 00:38:38
Chào cả nhà,
Chào người đẹp (or người hùng??? B) ,

Tài liệu này hấp dẫn àh nha, STT  có nhiều tài nghệ wá!
Khi nào có dịp qua Genève, hú cho MN một tiếng nha? :P  :)

See Y, :)  :)
Thân,