Tác giả Chủ đề: Đức Long, Đức Thọ - Cô Liên - Bệnh tật, nuôi con nhỏ  (Đã xem 23668 lần)

Ngủ rồi mycanh

Sáng nay, mycanh đã chuyển vào tài khoản của Pen. 200.000 tiền CMTX 12/2011, nhờ Pen khi nào chuyển tiền của cô MuaNgauSaiGon thì chuyển giùm mình luôn nha.

Cảm ơn Pen nhiều.

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

Dẫu thắng ngàn quân giặc
Không bằng thắng bản thân
Thắng mình là chiến thắng
Oanh liệt nhất thế gian.

(Kinh Pháp Cú số 103)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Sau đây là những hình ảnh mà em Cường đã đến trao cho hai mẹ con chị Liên , hai mẹ con nhà em Cường sang vài lần nhưng cháu Thanh đang đi học hay đi đâu nên không gặp , cuối cùng trao cho chị Liên mà nhà em Cường ở gần cũng biết tình trạng của chị Liên ra sao nên mới trao cho chị Liên .

Mẹ của bạn trao tiền CMTX cho chị Liên

Căn nhà chị Liên

Ngủ rồi sn0w_4ngl3

Mình cũng ở Đức Thọ,trường hợp này đã được XM. Hy vọng các em sẽ được học hành đến nơi đên chốn. Chân thành cảm ơn tấm lòng của mọi người.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Mình cũng đã báo tin cho Cường và có nói với Cường chụp vài hình ảnh nữa để cập nhật cùng cả nhà được biết . Thân

Ngủ rồi penguin

Penguin đã chuyển vào tài khoản anh Cường 600.000VND tiền CMTX T10+11/11 của cô MuaNgauSaigon và 200.000VND tiền CMTX T11/11 của bạn Mycanh. Nhờ anh My Darling báo giúp cho anh Cường biết.
Cảm ơn anh!

Ngủ rồi pquyen

My Darling đã viết:
Trích dẫn
Trích dẫn
Tên : Lê Xuân Cường
Số TK : 72110000205712
Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam - Chi nhánh Hà Tĩnh
Số DT : 01698963453

Nhà người bạn mình ở gần nhà hai mẹ con chị Liên . Đó là số tài khoản của em trai bạn mình , rồi em Cường và mẹ của bạn mình sẽ trung chuyển đến 2 mẹ con chị Liên , em Cường sẽ vào DD và cập nhật việc nhận tiền cùng với cập nhật thông tin của 2 mẹ con chị Liên . Thân

Pen em chuyển tiền CMTX của chi Muangau và Mycanh cho TH này theo số tk trên nhé!

Thân.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trích dẫn
Tên : Lê Xuân Cường
Số TK : 72110000205712
Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam - Chi nhánh Hà Tĩnh
Số DT : 01698963453

Nhà người bạn mình ở gần nhà hai mẹ con chị Liên . Đó là số tài khoản của em trai bạn mình , rồi em Cường và mẹ của bạn mình sẽ trung chuyển đến 2 mẹ con chị Liên , em Cường sẽ vào DD và cập nhật việc nhận tiền cùng với cập nhật thông tin của 2 mẹ con chị Liên . Thân

Ngủ rồi pquyen

Bên cạnh 300.000/tháng của chị Muangau giúp gia đình chị Liên, có bạn Mycanh tiếp sức 200.000/tháng, từ 10/2011, trong 12 tháng.

Bạn MyDarling có đề nghị mẹ của bạn Mydarling trung chuyển. Trong lúc chưa tìm được thành viên trung chuyển, thì cách này cũng tạm ổn.

Mydarling cho DĐ biết số tk của bác ấy nhé!

Đồng thời các bạn ở MT có cách nào để cập nhật tin tức của gia đình chị Liên để cả nhà cùng biết không? (số điện thoại của nhà chị, hàng xóm, trưởng thôn, bạn nào đi công tác ghé thăm...!!!).

Pen em thực hiện đề nghị của chị Muangausaigon và Mycanh nhé!.

Tổ KT-TK cập nhật thêm.

Thân.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
mycanh đã viết:
Trích dẫn
Cho mình thông tin tài khoản chuyển tiền nha, hay mình chuyển tiền cho Pen.?

Penguin đã viết:
Trích dẫn
Các bạn miền Trung ơi, các bạn đã có cách chuyển tiền hàng tháng cho chị Liên chưa?
Thân.

MuaNgauSaigon  đã viết:
Trích dẫn
Cảm ơn bạn rất nhiều đã tìm được người (Mẹ của bạn) nhận giúp trung chuyển cho Mẹ con chị Liên!

Bác mycanh và MuaNgauSaiGon đã có ý kiến , nhờ tổ điều phối cho ý kiến . Mình sẽ cập nhật số tài khoản và số điện thoại của người trung chuyển . Thân

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Chào cả nhà!

Trích dẫn
Trích dẫn
mycanh đến My Darling:

Cảm ơn bạn đã nhiệt tình tìm giúp người trung chuyển cho trường hợp này, nếu mẹ của bạn bạn đồng ý trung chuyển giùm thì hay quá!

My Darling:
Nếu cả nhà đồng ý, mẹ của bạn mình trung chuyển . Cả nhà cho ý kiến nhé .Thân

My Darling:
Cảm ơn bạn rất nhiều đã tìm được người (Mẹ của bạn) nhận giúp trung chuyển cho Mẹ con chị Liên!

@Pen:Cô CMTX từ tháng 10/2011 nhé Pen! Cảm ơn Pen!

Thân,

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Giờ cũng đã cuối tháng 11 rùi mà cả nhà mình cũng đã chuyển tiền giúp đỡ  hai mẹ chị Liên . Nếu cả nhà đồng ý mẹ của bạn mình trung chuyển . Cả nhà cho ý kiến nhé .Thân

Ngủ rồi mycanh

@Pen.: mycanh vừa chuyển vào TK của Pen. 200.000 CMTX tháng 11/2011 cho trường hợp này, nhờ Pen. chuyển giùm mình cùng với tiền của MuaNgauSaigon khi có thông tin của người trung chuyển nhé. Cảm ơn Pen. nhiều.

Thời gian CM ban đầu tính từ tháng 10/2011 nhưng do chưa có người trung chuyển nên kéo dài đến tháng 11, vậy thì mình sẽ tính thời gian CMTX trong vòng 1 năm bắt đầu từ tháng 11/2011.

@My Darling: Cảm ơn bạn đã nhiệt tình tìm giúp người trung chuyển cho trường hợp này, nếu mẹ của bạn bạn đồng ý trung chuyển giùm thì hay quá. Mong cả nhà cho ý kiến về đề nghị của My Darling để có thể chuyển tiền sớm cho chị Liên ah.

Cảm ơn cả nhà.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Dẫu thắng ngàn quân giặc
Không bằng thắng bản thân
Thắng mình là chiến thắng
Oanh liệt nhất thế gian.

(Kinh Pháp Cú số 103)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
penguin đã viết:
Trích dẫn
Các bạn miền Trung ơi, các bạn đã có cách chuyển tiền hàng tháng cho chị Liên chưa?
Thân.

@Cả nhà : Cảm ơn cả nhà cùng giúp đỡ mẹ con chị Liên . Do ở Hà Tĩnh đang ít thành viên nếu được thì mẹ của người bạn mình ở Đức Long - Đức Thọ sẽ trung chuyển dùm , có gì mình sẽ cập nhật thông tin hàng tháng cho cả nhà . Mong cả nhà cùng cho ý kiến nhé . Thân

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Cảm ơn giangcoi & Pen rất nhìu  :)  :)  :)

Thân,

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Hôm nay nhận được tin bạn gái là thành viên nữ Huế tranh thủ ra thăm hoàn cảnh này nhưng rất tiếc mới lên đường chưa đi được bao xa đã bị công an phạt giam xe tại đồn. Hic, làm thủ tục xong thì đã quá muộn nên đành lỗi hẹn! Mong các bạn thông cảm!

Cả nhà ơi có ai giúp được cho hoàn cảnh này không ? giangcoi ở xa quá nên đành chịu ! Mong tin từ mọi người !